CHADEMA msijali tutawapa roho ya CUF


akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
Ni wazi kabisa sasa kuwa CUF ni chama cha kidini na kihafidhina. Lengo la CUF ni kuhakikisha kuwa vyama vya upinzani visivyo na udini na hasa visivyo vya dini yao vinakufa.

Hivi sasa ukitaka ku-shoot dudu mla watu(CCM) unakutana na kikwazo kinaitwa CUF.

USHAURI WA KIMAPAMBANO.

CUF ni pemba +baadhi ya wanadini fulani. CHADEMA concetrate hapa kisiasa na mimi upande wangu nitafanya kazi takatifu ya siri tubomoe hawa manyang'au.

Hapa ndio kwenye roho ya CUF.

Jeshi langu limeshaanza kazi tayari.
 
A

Alfu Lela Ulela

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,255
Likes
3
Points
0
A

Alfu Lela Ulela

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,255 3 0
Vema, kwa kufanya hivyo utajiwekea hazina mbinguni na duniani.,
maana utakuwa umeondoa Idara ndani ya CCM ambayo imekuwa kikwazo cha maendeleo kwa kujibatiza eti ni chama cha siasa (CUF).
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
safi sana,i hope utashinda
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
CHADEMA haiwezi kupewa roho ya CUF, bali itaku na roho yake, imesimama bila kutetereka, chenyewe ndiyo chama cha siasa tofauti na vyama vingine vyote. Hapa hakuna cha Eliya wala Elisha.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Ni wazi kabisa sasa kuwa CUF ni chama cha kidini na kihafidhina. Lengo la CUF ni kuhakikisha kuwa vyama vya upinzani visivyo na udini na hasa visivyo vya dini yao vinakufa.

Hivi sasa ukitaka ku-shoot dudu mla watu(CCM) unakutana na kikwazo kinaitwa CUF.

USHAURI WA KIMAPAMBANO.

CUF ni pemba +baadhi ya wanadini fulani. CHADEMA concetrate hapa kisiasa na mimi upande wangu nitafanya kazi takatifu ya siri tubomoe hawa manyang'au.

Hapa ndio kwenye roho ya CUF.

Jeshi langu limeshaanza kazi tayari.
Kwa upande wa zanzibar kafu wataendelea kutamalaki kwani ndiyo hao hao. Lakini kwa huku bara wasahau. Udini kwenye chama hata kipofu anauona.

Chadema kimeweza kuwaonyesha waTZ kwamba siyo cha kikabila wala kidini. Kimekula majimbo kuanzia mashariki hadi magharibi na kaskazini hadi kusini. Na bado kinasonga mbele. Kama ingekuwa ni muziki basi hiyo ni 'tune' tu. Muziki wenyewe utasikika 2015 wakati ambapo hata jimbo la chalinze na ya mikoa ya lindi na mtwara yatakaponyakuliwa.
 
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
CHADEMA haiwezi kupewa roho ya CUF, bali itaku na roho yake, imesimama bila kutetereka, chenyewe ndiyo chama cha siasa tofauti na vyama vingine vyote. Hapa hakuna cha Eliya wala Elisha.
Mungi hujaelewa somo mkuu, tunaitoa roho ya CUF na kuichoma mishkaki. Hakutakuwa na CUF tena nchi hii. Si bara wala huko kwenye shamba la karafuu mnaloliita Zanzibar.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,505
Likes
4,879
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,505 4,879 280
siku katiba ikibadilishwa na tukaamua tuwe tunaunda serikali ya mseto then chadema na ccm watakuwa wameungana!!!!! guys you need to rethink these posts, we need something like what happened in isles, chadema where supposed to have at least three ministries to lead on in the comming cabinet!!! haya mawazo ya mwaka 47 yanawawinda
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Kwa upande wa zanzibar kafu wataendelea kutamalaki kwani ndiyo hao hao. Lakini kwa huku bara wasahau. Udini kwenye chama hata kipofu anauona.

Chadema kimeweza kuwaonyesha waTZ kwamba siyo cha kikabila wala kidini. Kimekula majimbo kuanzia mashariki hadi magharibi na kaskazini hadi kusini. Na bado kinasonga mbele. Kama ingekuwa ni muziki basi hiyo ni 'tune' tu. Muziki wenyewe utasikika 2015 wakati ambapo hata jimbo la chalinze na ya mikoa ya lindi na mtwara yatakaponyakuliwa.
Nani kakuuliza kwenye red? dhamira yako tu inakusuta. Niukweli uliowazi chadema ni chama cha kidini, kikabila na kifamilia. Mbona ushahidi upo mwingi tu?
Angalia tu mfano wa uteuzi wa wabungen
ndensamburo-Lucy and Grece kihwelu
slaa-rose kamili
tindu lissu-christina lissu etc... mengine malizia mwenyewe sijakusa hata kwa mwenyekiti (mmiliki wa danguro (bilcanas) pale dar.
Nakupa home work.
1. kwani chadema walishinda sehemu za mijini ambako kuna wakristo wengi na walipiga kura kama vipofu hata kuwapatia ubumge watu ambao hawaeleweki kama lets say sugu kwa kulinda heshima ya padre?
2. kwa nini sehemu za waislam hawakuwa na nguvu zaidi ya wagombea wa sehemu husika na hata walipomfukuza kafulila bado slaa hakuwa na nguvu na kafulila kupata ubunge kupitia chama kingine?
3. do you think chadema this kinyonga stile wanaweza kuwa na influence in muslim areas ambano ndo majority voter wa nchi hii?
Lastly, time will tell.
Tusionane next time.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,777
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,777 14,983 280
Nani kakuuliza kwenye red? dhamira yako tu inakusuta. Niukweli uliowazi chadema ni chama cha kidini, kikabila na kifamilia. Mbona ushahidi upo mwingi tu?
Angalia tu mfano wa uteuzi wa wabungen
ndensamburo-Lucy and Grece kihwelu
slaa-rose kamili
tindu lissu-christina lissu etc... mengine malizia mwenyewe sijakusa hata kwa mwenyekiti (mmiliki wa danguro (bilcanas) pale dar.
Nakupa home work.
1. kwani chadema walishinda sehemu za mijini ambako kuna wakristo wengi na walipiga kura kama vipofu hata kuwapatia ubumge watu ambao hawaeleweki kama lets say sugu kwa kulinda heshima ya padre?
2. kwa nini sehemu za waislam hawakuwa na nguvu zaidi ya wagombea wa sehemu husika na hata walipomfukuza kafulila bado slaa hakuwa na nguvu na kafulila kupata ubunge kupitia chama kingine?
3. do you think chadema this kinyonga stile wanaweza kuwa na influence in muslim areas ambano ndo majority voter wa nchi hii?
Lastly, time will tell.
Tusionane next time.
jifunze kutoka maneno ya lipumba, alijifananisha na mlima Dr Slaa eti kichuguu,
inawezeka lipumba anaweza kufaulu darasani, lkini kubadili nadharia kuwa vitendo hawezi kabisa.
idadi ya kura alizopata ni chache san kusema lipumba unaweza kutokea wakati watanganyika wakajaribu kufikiri kumpa hii nchi, asahau.
kwani udini umemkolea yeye na chama chake.
chaguzi zote wa kugombea urais ni yeye tu, ana maana 'zidumu fikra za mwenyekiti.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
mbatia, mrema, cheyo kafulila wote mnawapiga vita wao ni dini gani ?

hamuachi nyny ?


ukiogopa kupambana na mapungufu yako daima husongi mbele
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
siku katiba ikibadilishwa na tukaamua tuwe tunaunda serikali ya mseto then chadema na ccm watakuwa wameungana!!!!! guys you need to rethink these posts, we need something like what happened in isles, chadema where supposed to have at least three ministries to lead on in the comming cabinet!!! haya mawazo ya mwaka 47 yanawawinda
Mh!Kwa mtazamo wangu hayo ni mawazo mgando!lengo ni kuiondoa kabisa CCM madarakani,ili kibaki kuwa chama cha upinzani!!
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,505
Likes
4,879
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,505 4,879 280
Mh!Kwa mtazamo wangu hayo ni mawazo mgando!lengo ni kuiondoa kabisa CCM madarakani,ili kibaki kuwa chama cha upinzani!!
Then chadema waingie madarakani wawe kama ccm!!!! you must be kidding, unawaamini kiasi gani? ask Kenyans
 

Forum statistics

Threads 1,236,152
Members 475,007
Posts 29,248,267