Chadema MPs walkout Video and Pics


Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Last edited by a moderator:
Narubongo

Narubongo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,953
Likes
85
Points
145
Narubongo

Narubongo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,953 85 145
nashukuru sana kwa video. Sultani alifedheheka sana usoni hlf huyu mama daaaa.. alikuwa anatoa shukrani kwa pande alilomegewa, hlf memory capacity yake ni MB 8 bila makaratasi kama sultani haendi
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,091
Likes
380
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,091 380 180
thanks mkuu yani its great daaaaah
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,179
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,179 280
Waangalieni wabunge wa CUF walivyokuwa wanafukuzana kuwahi viti vya Chadema ni utoto na ukosefu wa hekima.

Halafu kile kikohozi cha Kikwete cha kutoa ulimi wote nje ni cha kawaida kweli utadhani mgonjwa wa TB.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Waangalieni wabunge wa CUF walivyokuwa wanafukuzana kuwahi viti vya Chadema ni utoto na ukosefu wa hekima.

Halafu kile kikohozi cha Kikwete cha kutoa ulimi wote nje ni cha kawaida kweli utadhani mgonjwa wa TB.
Muungwana hakutegemea kabisa lile tukio.
Inawezekana washauri wake walimwambia hakutotokea kitu na yeye kama kawaida yake akakubali.
Kumbe loh!!
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Duh!! ni noma..yaani nimesisimka vikali.
Kama angekuwa ni mtu wa kusoma alama za nyakati angejitoa..
For sure, kama ingelikuwa mimi ningeng'atuka..amedhalilika sana sana. Atambue kuwa taasisi ya uraisi ni kwa ajili ya umma na kamwe si ya mtu binafsi au chama kama anavyowaza yeye hao cronies wenzake.
Time will tell.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Tunashukuru ingawa quality ya video kidogo imesumbua
 
Y

YE

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
448
Likes
1
Points
35
Y

YE

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
448 1 35
Waangalieni wabunge wa CUF walivyokuwa wanafukuzana kuwahi viti vya Chadema ni utoto na ukosefu wa hekima.

Halafu kile kikohozi cha Kikwete cha kutoa ulimi wote nje ni cha kawaida kweli utadhani mgonjwa wa TB.
Kumbe ne wewe ulikiona hicho kikoozi. jamaa ulimi chali...
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
CUF walivyokuwa wakihangaika ni kama kuku walikuwa wanataka kutaga duh kweli hivi ni VYAMA TAWALA
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Waangalieni wabunge wa CUF walivyokuwa wanafukuzana kuwahi viti vya Chadema ni utoto na ukosefu wa hekima.

Halafu kile kikohozi cha Kikwete cha kutoa ulimi wote nje ni cha kawaida kweli utadhani mgonjwa wa TB.
Jamaa anaulimi mrefu sana! lol
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,179
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,179 280
Jamaa anaulimi mrefu sana! lol
Kumbe umeuona ulimi kama wa kinyonga utadhani hajala siku mbili, huyu jamaa anatatizo fulani sema anasaidiwa na sabuni ya roho otherwise tungekuwa tunazungumza mengine.
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
mfumo wa ccm unaenda kuanguka! tena una mwangukia kikwete mikonono mwake na hili ndio jambo ambalo atakumbukwa nalo ktk historia ya nchi hii
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
MBOWE AMESIMAMA KUWASILISHA HOJA, WABUNGE WOTE WASIO WA CHAMA CHAKE WANATOKA BUNGENI :yuck:

Mdau hebu fikiria tunatengeneza bunge la aina gani?
 
S

Shauri

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
291
Likes
5
Points
35
S

Shauri

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
291 5 35
sema bosi
HUJAWEKA BAYANA HOJA NI NINI HASA MKUU?
 
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
421
Likes
5
Points
33
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
421 5 33
Haina shida.watakuwa na sababu gani? Vikao vyote wabunge wa ccm zaidi ya hamsini hutoroka.utakuwa mwendelezo wa chama chao
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
MBOWE AMESIMAMA KUWASILISHA HOJA, WABUNGE WOTE WASIO WA CHAMA CHAKE WANATOKA BUNGENI :yuck:

Mdau hebu fikiria tunatengeneza bunge la aina gani?
Kuna taratibu za kutoka bungeni. Kwenye mijadala wakitoka nje tuliopoo tunapiga kura na bao letu linapata ushindi bila kutegemea kura za ccm vinginevyo spika atatoa muongozo kuhusu hili.
 

Forum statistics

Threads 1,238,884
Members 476,223
Posts 29,335,553