CHADEMA mmepewa Jimbo la Kongwa, jimbo lina umaskini wa kutisha, pisheni mawazo mbadala

Arovera

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
4,350
2,000
Hivi ninyi wapinzani mnaakili sawa sawa?

Kila kitu ni kupinga tu, nimefika Kongwa mbunge wenu anaonekana anazurura hovyo tu wala hawatetei wananchi wake.

Kama mmeshindwa achieni ngazi kwa vyama vingine maana umaskini uliopo Kongwa ni mkubwa na unatisha yaani utahisi hakuna kiongozi sijui mkoje CHADEMA.

Yule mbunge wa Kongwa wa CHADEMA anaonekana bungeni kaenda kuchekacheka tu na sio kuwasemea wananchi wake.

Maji hakuna, Barabara mbovu, miundomsingi kama shule na hospital nazo hazieleweki na umaskini kwa wananchi umekithiri mno.

Wapisheni CCM waongoze muone maendeleo yatavokua ndani ya muda mfupi.
 

mlima wa mizeituni

JF-Expert Member
Sep 7, 2019
536
1,000
Mkuu punguza hasira!

Zahanati tumejenga pale kwenye kona kabisa tena kubwa tu

Kuhusu maji, tumejenga matenki pale kwenye kile kilima baada ya kuvuka Zahanati!

Kwa sasa tuko kwenye mpango mkakati kuhakikisha vijiji kama mautya mpaka msingisa tunawaboreshea huduma pia!!

Basi kwa machache hayo labda niseme tu kwamba wananchi waendelee kutupa ushirikiano..
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
58,458
2,000
Hivi ninyi wapinzani mnaakili sawa sawa?
Kila kitu ni kupinga tu, nimefika Kongwa mbunge wenu anaonekana anazurura hovyo tu wala hawatetei wananchi wake.
Kama mmeshindwa achieni ngazi kwa vyama vingine maana umaskini uliopo Kongwa ni mkubwa na unatisha yaani utahisi hakuna kiongozi sijui mkoje chadema.
Yule mbunge wa Kongwa wa Chadema anaonekana bungeni kaenda kuchekacheka tu na sio kuwasemea wananchi wake.
Maji hakuna, Barabara mbovu, miundomsingi kama shule na hospital nazo hazieleweki na umaskini kwa wananchi umekithiri mno.
Wapisheni CCM waongoze muone maendeleo yatavokua ndani ya muda mfupi.
Wapinzani wametuchelewesha sana, viva Ndugai
 

Arovera

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
4,350
2,000
Mkuu punguza hasira!

Zahanati tumejenga pale kwenye kona kabisa tena kubwa tu

Kuhusu maji, tumejenga matenki pale kwenye kile kilima baada ya kuvuka Zahanati!

Kwa sasa tuko kwenye mpango mkakati kuhakikisha vijiji kama mautya mpaka msingisa tunawaboreshea huduma pia!!

Basi kwa machache hayo labda niseme tu kwamba wananchi waendelee kutupa ushirikiano..

Pamb@f kabisa!!



Sent from my SM-J105H using JamiiForums mobile app

Ndio Maana serikali haileti marndeleo kwa sababu mlichagua wapinzani pisheni wenye serikali waongoze sio kuleta vurugu na kupinga kila kitu
 

Afande Tanzania

JF-Expert Member
May 3, 2020
200
1,000
Hivi ninyi wapinzani mnaakili sawa sawa?
Kila kitu ni kupinga tu, nimefika Kongwa mbunge wenu anaonekana anazurura hovyo tu wala hawatetei wananchi wake.
Kama mmeshindwa achieni ngazi kwa vyama vingine maana umaskini uliopo Kongwa ni mkubwa na unatisha yaani utahisi hakuna kiongozi sijui mkoje chadema.
Yule mbunge wa Kongwa wa Chadema anaonekana bungeni kaenda kuchekacheka tu na sio kuwasemea wananchi wake.
Maji hakuna, Barabara mbovu, miundomsingi kama shule na hospital nazo hazieleweki na umaskini kwa wananchi umekithiri mno.
Wapisheni CCM waongoze muone maendeleo yatavokua ndani ya muda mfupi.
Kile kipimbi cha chadema kinachowakilisha Jimbo la kongwa kina matatizo kwenye fuvu la kichwa, kina matatizo kwenye damu, kina matatizo ya dushee inasemekana limelala tu halifanyi kazi, hebu kiacheni kisije kufa kwa stress maana bado kipo kwenye maombolezo ya mumewe bwana jiwe
 

Full charge

JF-Expert Member
Mar 1, 2018
703
500
Hivi ninyi wapinzani mnaakili sawa sawa?
Kila kitu ni kupinga tu, nimefika Kongwa mbunge wenu anaonekana anazurura hovyo tu wala hawatetei wananchi wake.
Kama mmeshindwa achieni ngazi kwa vyama vingine maana umaskini uliopo Kongwa ni mkubwa na unatisha yaani utahisi hakuna kiongozi sijui mkoje chadema.
Yule mbunge wa Kongwa wa Chadema anaonekana bungeni kaenda kuchekacheka tu na sio kuwasemea wananchi wake.
Maji hakuna, Barabara mbovu, miundomsingi kama shule na hospital nazo hazieleweki na umaskini kwa wananchi umekithiri mno.
Wapisheni CCM waongoze muone maendeleo yatavokua ndani ya muda mfupi.
Hapo nakupinga kwa points:
Wabunge gani walioshida ubunge awamu hii?

wapi uliona nchi yenye wabunge bungeni wasokuwa wana chama wa chama chochote?
Selikari ya marehemu ilisema haiwezi kupeleka maendeleo maeneo ya wapinzani sasa lini kwanza mbunge aliwahi kutoa pesa mfukoni kusaidia jimbo?
 

Kurunzi

JF-Expert Member
Jul 31, 2009
6,415
2,000
Hivi ninyi wapinzani mnaakili sawa sawa?
Kila kitu ni kupinga tu, nimefika Kongwa mbunge wenu anaonekana anazurura hovyo tu wala hawatetei wananchi wake.
Kama mmeshindwa achieni ngazi kwa vyama vingine maana umaskini uliopo Kongwa ni mkubwa na unatisha yaani utahisi hakuna kiongozi sijui mkoje chadema.
Yule mbunge wa Kongwa wa Chadema anaonekana bungeni kaenda kuchekacheka tu na sio kuwasemea wananchi wake.
Maji hakuna, Barabara mbovu, miundomsingi kama shule na hospital nazo hazieleweki na umaskini kwa wananchi umekithiri mno.
Wapisheni CCM waongoze muone maendeleo yatavokua ndani ya muda mfupi.
Wewe wagogo unawajua wewe wagogo na umaskini ni kama mgongwa na uji
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
158,308
2,000
Hivi ninyi wapinzani mnaakili sawa sawa?

Kila kitu ni kupinga tu, nimefika Kongwa mbunge wenu anaonekana anazurura hovyo tu wala hawatetei wananchi wake.

Kama mmeshindwa achieni ngazi kwa vyama vingine maana umaskini uliopo Kongwa ni mkubwa na unatisha yaani utahisi hakuna kiongozi sijui mkoje CHADEMA.

Yule mbunge wa Kongwa wa CHADEMA anaonekana bungeni kaenda kuchekacheka tu na sio kuwasemea wananchi wake.

Maji hakuna, Barabara mbovu, miundomsingi kama shule na hospital nazo hazieleweki na umaskini kwa wananchi umekithiri mno.

Wapisheni CCM waongoze muone maendeleo yatavokua ndani ya muda mfupi.
Mmh kwani mwaka huu CHADEMA ina wabunge bungeni!?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom