Chadema mjipongeze kwa kuwa chama kikuu cha upinzani, ni hatua nzuri.


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Kuwa chama kikuu cha upinzani Tanzania, ni kama ushindi kwa chama hiki cha CHADEMA na kwao ni hatua nzuri kimafanikio katika siasa.

Hatua hii waliyopo CHADEMA kwa sasa imeshakaliwa na vyama kadhaa vya upinzani huko nyuma, lakini vilishindwa kuhimili mikiki miki ya kiushindani na kujikuta vikipoteza mvuto wake kisiasa.

CHADEMA jitahidini sana maana ushindani katika hatua hiyo ya kubaki kuwa chama kikuu cha upinzani sio mwepesi. Maana CUF, NCCR na TLP kila kimoja kinapigana kurudi katika hiyo nafasi ya kuwa chama kikuu cha upinzani.

Rai yangu kwa CHADEMA, huku CCM hatuna shaka na kukubalika kwetu hasa na watu wa vijijini, kukubalika huku kuna tuhakikishia kubaki madarakani kwa karne, kutokana na hilo basi, CHADEMA jitahidini muendelee kuwa chama kikuu cha upinzani, ndiyo ushindi wenu huo.
 
Nkoboiboi

Nkoboiboi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
242
Likes
1
Points
35
Nkoboiboi

Nkoboiboi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
242 1 35
kuwa chama kikuu cha upinzani tanzania, ni kama ushindi kwa chama hiki cha chadema na kwao ni hatua nzuri kimafanikio katika siasa.

Hatua hii waliyopo chadema kwa sasa imeshakaliwa na vyama kadhaa vya upinzani huko nyuma, lakini vilishindwa kuhimili mikiki miki ya kiushindani na kujikuta vikipoteza mvuto wake kisiasa.

Chadema jitahidini sana maana ushindani katika hatua hiyo ya kubaki kuwa chama kikuu cha upinzani sio mwepesi. Maana cuf, nccr na tlp navyo vinapigana kufika katika hiyo ya kuwa vyama vikuu vya upinzani.

Rai yangu kwa chadema, huku ccm hatuna shaka na kukubalika kwetu hasa na watu wa vijijini, kukubalika huku kuna tuhakikishia kubaki madarakani kwa karne, kutokana na hilo basi, chadema jitahidini muendelee kuwa chama kikuu cha upinzani, ndiyo ushindi wenu huo.
hicho ki-machine cha kutengeneza, kupiga, na kuhesabu kura kiko kwako nini.....!!!!!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Unavyohangaika mpaka nakuonea huruma.
 
Kipigi

Kipigi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
766
Likes
235
Points
60
Kipigi

Kipigi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
766 235 60
Huyu jamaa nasikia ni daktari.
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
i feel sorry for you..
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,727
Likes
3,414
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,727 3,414 280
Anahangaika huyu! Amekalia cha wana Arusha nini?
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
hicho ki-machine cha kutengeneza, kupiga, na kuhesabu kura kiko kwako nini.....!!!!!
Hatuna haja ya kimashine chochote kile, sera zetu, itikadi ya CCM na malengo ya CCM ndio yana fanya wananchi wawe na imani na matumaini kwa CCM kuliko vyama vingine vya siasa.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Unavyohangaika mpaka nakuonea huruma.

Molemo, nimekwambia CCM hatuna shaka na umaarufu na kukubalika kwetu.

Wewe ndie utulii, na kikubwa ni matokeo yatakayo yatangazwa katika chaguzi ndogo zinazo endelea, msubiri na mtulie kupigwa za uso.
 
Last edited by a moderator:
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Anahangaika huyu! Amekalia cha wana Arusha nini?

Deshmo, jipongezeni jamani, nafasi mliyo ifikia ya kuwa chama kikuu cha upinzani si haba, ila tu kazaneni maana CUF et al nao wanataka kuchukua nafasi hiyo hiyo.
 
Last edited by a moderator:
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Hatuna haja ya kimashine chochote kile, sera zetu, itikadi ya CCM na malengo ya CCM ndio yana fanya wananchi wawe na imani na matumaini kwa CCM kuliko vyama vingine vya siasa.
WanaCCM tuambiane ukweli "Ni hatari sana maskini anapochoshwa na kusema namwachia mungu, kwani chochote chaweza kutokea, NI tofauti na matajiri ambao hutumia pesa kunusuru hali." Unajisikiaje kuendelea kusema sera ndizo zinazoendelea kukiweka chama madarakani hali ya kuwa unasikia kila kona CCM wanakamatwa wakigawa rushwa na kununua kadi za wapiga kura?. Kwa kuwa huo ndio mtaji wa Chama Nadhani njia nzuru ya kukomesha hizo rushwa ni wananchi kujichukulia sheria mikononi kuwa kila atakayekamatwa akigawa rushwa / kununua kadi iwe ndio mwisho wake LA SIVYO rushwa ihalalishwe na iwe ni moja ya zana katika kushinda chaguzi. Wengine tuendelee kusikilizia nini hitimisho la Matajiri watoa rushwa na Maskini waliochoshwa na uduni wa maisha huku wakidanganishiwa rushwa.
Inakera sana unapoambiwa Serikali inapinga rushwa huku wao ndio wanaongoza kutoa rushwa.
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
HAWEZI KUWA DAKTARI KILAZA NAMNA HII MIMI NNKATAA HUYU NI KILAZA WA CCM TU KAMA KILAZA WENGINE HAMNA DAKTARI mwenye akili za ajabu namna hii...
 
ngalelefijo

ngalelefijo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
2,435
Likes
1,130
Points
280
ngalelefijo

ngalelefijo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
2,435 1,130 280
Kuna watu ni mashujaa jamani duh.aminia hamy d.masaburi at work
 

Forum statistics

Threads 1,273,496
Members 490,428
Posts 30,483,275