Chadema mikutano ya nini?


Z

Zhu

Senior Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Z

Zhu

Senior Member
Joined Sep 26, 2010
184 0 0
Uchaguzi umekwisha kilichobaki ni kutekeleza ahadi tulizo ahidiwa. Si mda tena wa kampeni wala propaganda. Watanzania bwana. Badala ya kuchapa kazi we use a lot of time discussing problems rather than solution. Jf mnasemaje.
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Kinachokufanya uulize ndicho kinachopelekea chadema kufanya mikutano, mbili chadema ni chama cha siasa kipo kabla ya uchaguzi na baada ya uchaguzi, tatu uchaguzi uliomalizika kama ulivyosema una kasoro nyingi kwa maslahi yako na taifa kwa ujumla chadema lazima iwaele watanzania nini kinaendelea nini kifanyike, nne chadema ina amini katika nguvu ya umma people's power, tano kazi unayodai ifanyike baada ya uchaguzi kufanyika haikuanza leo -tuhitaji mijadala ya kuwafanya waliolazimisha utawala masultani na walioteuliwa na sultani wawajibike kwa wananchi sio kwa maslahi ya sultani. Kama wewe ni raia mzalendo utakubaliana nami kuna haja ya mikutano na ni kwa kuhofia kuumbuliwa na kuingiza michanga vitumbua vya masultani wanapiga vita mikutano kinyume na katiba.

Nategema kwa majibu haya altitude yako imebadilika kama hujatumwa na sultani na kwamba utahudhuria mikutano -ukizingatia kuwa siyo watanzania wote wana access na jamii forum kuhabalishwa kama wewe, kwnini usifanye kazi badala yake unakodolea macho jf? Vivyohicyo ndio watanzania wengine wanahitaji mikutano.
 
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
403
Likes
1
Points
35
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
403 1 35
Wee Zhu unafahamu kazi ya siasa. Chama cha siasa ni kupiga siasa mchana na usiku. Kama CDM wakikaa kimya basi ndiyo mwisho wa siku tutaanza kusikia wanaambiwa na vyama vya musimu. Kama chama cha siasa lazima watafute agenda itakayo wapeleka kwa wananchi ili waonekane wanafanya kazi. Hivi sasa CDM ndiyo agenda zao hizo wameweka wazi. Nafikiri kwetu sisi hapo ndipo tunapata maendeleo.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
kwa hiyo unashauri kwamba uchaguzi umekiwsha ofisi za vyama vya sisa pia zifungwe!
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Uchaguzi umekwisha kilichobaki ni kutekeleza ahadi tulizo ahidiwa. Si mda tena wa kampeni wala propaganda. Watanzania bwana. Badala ya kuchapa kazi we use a lot of time discussing problems rather than solution. Jf mnasemaje.
Is this not MS????????????
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Achana na hawa wachumia tumbo wa CCM a.k.a Chaka Chua Matokeo. Wao huwa uwakilishi wao uko bungeni na sijui huwa wanatumwa na nani huko! Wajinga hawa hata hawaelewi kwa nini lazima kuwe na mikutano hata ikiwezekana kila siku. Hiyo ndiyo kazi. CCM wamezoea wakishachanguliwa hao kwenye mashangingi hadi 2015 utaona wanakuja mbio mbio. Kama si hivyo sasa hivi utasikia wameanza zile kelele zao kwamba kuna watu wameanza kunyemelea majimbo yao. Hovyoooooooooooo
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Mwanzo na JM mlisema vyama vya upinzani ni vya msimu tu sasa leo hii mnaona vinaendelea na kutokuwa vya msimu tena. Hapo ndio viroho vinawauma lakini Nini maana ya Chama cha Siasa? au mlitaka kundelea na dharau zenu kuwa Vyama vya upinzani ni vya wakati wa uchaguzi tuu?

Mtatia akili ukimuamsha aliyelala ujue unausingizi wa kulala wewe!
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Uchaguzi umekwisha kilichobaki ni kutekeleza ahadi tulizo ahidiwa. Si mda tena wa kampeni wala propaganda. Watanzania bwana. Badala ya kuchapa kazi we use a lot of time discussing problems rather than solution. Jf mnasemaje.
Unadhani kazi ya mwanasiasa ipo wakati wa uchaguzi tu? Akiacha siasa akafanye nini kama siyo kukutana na wananchi wake wapange mipango ya maendeleo.

Zhuzhu mafisadi wanakulipa ngapi kwa kila thread unayo toa?
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Uchaguzi umekwisha kilichobaki ni kutekeleza ahadi tulizo ahidiwa. Si mda tena wa kampeni wala propaganda. Watanzania bwana. Badala ya kuchapa kazi we use a lot of time discussing problems rather than solution. Jf mnasemaje.
Hujui majukumu ya chama cha siasa au unajifanya kuwa huyajui, kwenye maisha ya siasa kila dakika ni siasa, siasa haina likizo hata huo utekelezaji unaousema ni siasa.
 

Forum statistics

Threads 1,239,129
Members 476,369
Posts 29,343,548