CHADEMA, mbona mnauma maneno suala la kuanguka uchumi wa Tanzania? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, mbona mnauma maneno suala la kuanguka uchumi wa Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lu-ma-ga, Mar 7, 2012.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,560
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Hivi karibuni CC ya CDM kupitia katibu mwenezi wake JJ MNYIKA ilitoa angalizo kwa serikali ya JK kuhusu kuanguka kwa uchumi wa nchi.

    Angalizo hilo lina mapungufu kwani halina msisitizo wa kuonyesha hata viashiria vya kuanguka kwa uchumi wa nchi.

    Sisi tunaamini chama kikuu cha upinzani ndicho mkosoaji mkuu wa serikali iliyo madarakani, lakini kwa hili la kuanguka kwa uchumi CDM hawajauonyesha umma madhara ambayo tayari yamejitokezza kwa kuathiri shughuli za uchumi wa wananchi.

    Mwaka jana Zitto Kabwe alijiripua bungeni kwa kusema ukweli kuwa serikali ya JK imefirisika hiyo iliamsha watu toka usingizini kuwa kumbe nchi inaelekea shimoni.

    CDM inahitaji kutuonyesha ni kwa kiwango gani anguko la uchumi wa nchi limeathiri shughuli za kiuchumi za watanzania mmoja mmoja. Mnyika tafadhali jilipue kama Zitto kabwe usingoje madhara yawe makubwa watanzania wanahitaji kuelimishwa na uenezi wako.

    Nawasilisha
     
  2. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    -Bad comment, removed by moderators-
     
  3. B

    Benaire JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,941
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa mtanzania mmoja mmoja nadhani ni ngumu kupata kiwango cha athari.
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Hujaona kama uchumi umeanguka na athari zake hujui hadi uambiwe na Mnyika?

    Get serious kamanda wangu!
     
  5. nyabibuye

    nyabibuye Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hujaona anguko la uchumi ww? Mfumuko wa bei huuoni? Serikali kushindwa kulipa watumishi wake ni dalili za nini unadhani? Je hujawahi kusikia serikali ikikili kwamba haina pesa? Vipi ugumu wa maisha kwa wananchi wake au hadi siku bot ikifungwa ndiyo utaelewa ndugu yangu? Mie niliwaelewa hivo nadhani kuna kila dalili za serikali kama haitachukua hatua mathubuti ikashindwa hata kuendesha shughuli zake.

     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    sasa nimepata ufahamu kwamba CDM ndiyo inayotegemewa kutoa uelekeo wa nchi, kila kitu CDM inatajwa humu
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,507
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Wapeni mamlaka ya kuunda serikali muone kama hawatafanya mambo ya maana!!!!
     
Loading...