CHADEMA (magwanda) kama Asenali vile; wanashangilia ushindi kipindi cha kwanza!

  • Thread starter President Elect
  • Start date

President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
690
Likes
6
Points
35
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
690 6 35
Ndugu zangu wa 'magwanda' wanajua sana kushangilia ushindi kabla mchezo haujesha. Utakuta mashabiki wa asernal timu yao iko mbele kipindi cha kwanza kwa 3-0, wanashangilia sana tu. Maskini kipindi cha pili timu inarudisha bao zote na kuongeza nyingine mbili.

Refa anapuliza kipenga kumaliza mchezo CDM 3 - 5 CCM. Kuweni makini magwanda, matokeo ya Igunga ndiyo hayo!
 
kwempa

kwempa

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
73
Likes
0
Points
0
Age
28
kwempa

kwempa

Member
Joined Apr 11, 2011
73 0 0
Ndugu zangu wa 'magwanda' wanajua sana kushangilia ushindi kabla mchezo haujesha. Utakuta mashabiki wa asernal timu yao iko mbele kipindi cha kwanza kwa 3-0, wanashangilia sana tu. Maskini kipindi cha pili timu inarudisha bao zote na kuongeza nyingine mbili.

Refa anapuliza kipenga kumaliza mchezo CDM 3 - 5 CCM. Kuweni makini magwanda, matokeo ya Igunga ndiyo hayo!

there are many things to compare when competing. Mark you, CDM came from zero vote to more than twenty thousands. That is a great achievement.Ni hayo tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,766
Members 474,742
Posts 29,234,444