CHADEMA liangalieni hili linawashushia imani kwa wananchi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA liangalieni hili linawashushia imani kwa wananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GeniusBrain, Apr 27, 2012.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jana yalifanyika maadhimisho ya miaka 48 ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar ambapo viongozi mbali mbali wa vyama vyote vya siasa walihudhuria isipokuwa CDM peke yao. Hii ni ishara mbaya kwa chama cha siasa kinacho tafuta ridhaa ya watanzania ya kuongoza nchi kujitenga na sherehe za kitaifa. Ikumbukwe kuwa sherehe hizi za Kitaifa hazipo Tanzania tu, zipo duniani kote na huwa ni za wananchi wote bila kutizama itikadi za vyama vyao. Kwani hata CDM wakipata ridhaa ya watanzania hizi sherehe watazifanya tu. CDM pevukeni kifikra na kimawazo mnajishusha hadhi yenu kwa vitu km hivi na ndipo watu wanakuja na hoja ya kuwa mna ajenda za kuvuruga nchi pindi mtakapo pewa madaraka
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    umeiona chadema tu? SAU walikuwepo?
     
  3. L

    Lofefm Senior Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni mtazamo wako tu. Ila jaribu kufikiria zaidi utaelewa maana yake.
     
  4. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,516
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Wewe akili yako kama nyengo, inaangalia upande mmoja tu! Hawa virus wa magamba wanasumbua sana akili za waungwana. Jana hukusikiliza mahojiano ya Dr Slaa na star tv? Acha upuuzi wako.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hizo sherehe zinamsaidia vipi mwananchi wa kawaida?
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaaa!!!!
    Akili kama nyengo!!
    Hii nimeipenda, yani akili kama ya Rebosome
     
  7. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Full of ****!kila siku zinavyozidi imani ya wananchi wanaokua na imani na cdm inazidi kuongezeka kwa kasi,ushaidi tosha ni jinsi wana c.c.m wanavyokimbia kwa wingi na kujiunga c.d.m,kuanzia madiwani,wenyeviti wa vijiji na wanachama wa kawaida,na hata chaguzi za vijiji zinatoa majawabu,sasa wewe unaongelea imani gani ya wananchi wanayoipoteza kwa c.d.m!si kila sherehe ina tija kwa taifa,mtasherekeaje kitu chenye kasoro ambapo pande zote zinalalama?labda ni fair kwa watu *******
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Imani inashuka kwa wananchi wa wapi? Mwananchi gani wa Tanganyika au Zanzibar mwenye shida na huo muungano wako kama siyo viongozi wa magamba tu?
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Vipi wewe dume la panya na DP walikuwepo?
     
  10. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wote walikuwa kwenye kesi zao mahakamani.
     
  11. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    During a public holliday mahakama hazifinya kazi mkuu!
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    .

    Walikuwa safarini.......kesi ni leo
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,164
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Uhalali wa muungano unaujua?uliwahi kuuliulizia hili?Hebu fikiri zaidi ya hapo ulipo kwa kuangalia tu kuwa Chadema hawakuhudhuria Sherehe za muungano.
     
  14. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa magamba wanakosa hoja kabisa yaani embu fikiria wanawaza kwa njia gani sasa? Manake wanashindwa kupost thread ambayo ina mantiki na ukweli ambao mtu hawezi kupinga.
     
  15. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red,
    Wewe unataka kumaanisha kuwa mtu yoyote aliyehudhuria sherehe za muungano hana ajenda ya kuvuruga nchi.
    Hebu angalia yafuatayo:-
    Mawaziri wote walihudhuria sherehe hizo, na mawaziri hao hao ndio watuhumiwa wakubwa kwenye ripoti za CAG, na ripoti za kamati za bunge kwa ufujaji na ubadhilifu wa fedha za umma. Sasa hao hawavurugi nchi ??
    Mafisadi wote walihudhuria shsrehe za muungano, vipi hao nao kwa ufisadi wao hawavurugi nchi ??
    Waliosaini mikataba mibovu ya madini pia walihudhuria shsrehe za muungano. Hapo vipi??

    Pole sana mwana-JF wewe.
     
  16. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 255
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hv mm huwa najiuliza huu muungano unakitu gani mpka mkuu wa kaya apige marufuku mijadala yake kuna umuhimu gani kuwa nao kma wananchi haturuhusiwi kuujadili namna bora ya kuuboresha kwan kuna nn kilichojificha humo ndani?
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Mleta mada! Ulishaona wapi unahuzuria harusi ambayo haina hata cheti cha ndoa?
     
  18. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,997
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa Ndallo hata Kamanda Silaa anasema hivyo. Na kwa kuongezea, wananchi wana matatizo mengi ya kimaendeleo eg. ukosefu wa maji safi, matibabu nk. Sasa sherehe za Muungano zinasaidiaje kutatua matatizo ya wananchi?
     
  19. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeipenda gharama zote zilizotumika si zingenunua madawa au madawati na vitu vinginevyo vya muhimu
     
  20. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    So wich iz wich muungano harali au haramu? Ila napitaaaaa
     
Loading...