Chadema kwa tabia hii mnakera!!

Ghosryder

JF-Expert Member
Jul 6, 2014
9,906
2,000
Kila mnapopata mkusanyiko iwe wa msiba, dini, nyie mnaenda kupiga siasa tu! Leo kwenye CH 10 nimemuona Meya wa Ubungo Boniface anaongelea mapambano yake na Mh Dc kwenye kufuturisha kulikoandaliwa na Lowasa!!

Hivi ni sahihi kweli!! Tena kavaa kanzu na kibaraghashia na koti ni aibu sana, mtu unatoka kula kitimoto, unavaa kanzu na unakula na waislam, halafu unaeneza chuki na mifarakano! Kweli chadema hakina dira.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
Kila mnapopata mkusanyiko iwe wa msiba, dini, nyie mnaenda kupiga siasa tu! Leo kwenye CH 10 nimemuona Meya wa Ubungo Boniface anaongelea mapambano yake na Mh Dc kwenye kufuturisha kulikoandaliwa na Lowasa!!

Hivi ni sahihi kweli!! Tena kavaa kanzu na kibaraghashia na koti ni aibu sana, mtu unatoka kula kitimoto, unavaa kanzu na unakula na waislam, halafu unaeneza chuki na mifarakano! Kweli chadema hakina dira.
Muhoji rais wako bwanaa!
Unajitoaje ufahamu kiasi hiki, Rais anaagiza "watoe bungeni kwenye kinga waje huku nje nitapambana nao" (kwa ile sauti ya harara)

Au ulitamani ile futari ya mihogo?
 

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
2,149
2,000
e78a0d266dfe7fe8cb48e50aa6b61a2d.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom