Chadema kwa kuanzia kesi zianze kurindima ktk majimbo haya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kwa kuanzia kesi zianze kurindima ktk majimbo haya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Nov 3, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    View attachment Book1.pdf

    From the attached na NyongezaKibaha Mjini,Segerea,Kilombero mnaweza kuongezea.
    Sababu kuu ikiwa tofauti ndogo ya kura ikiambatana na uchelweshaji wa kutoa matokeo.
    Bila kusahau ushaidi wa wale waliotaka kupewa rushwa
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,591
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Shinyanga Mjini
     
  3. F

    FeliCian Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi Tarime?
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,512
    Likes Received: 1,802
    Trophy Points: 280
    Kwa mzee wa vijisenti.
     
  5. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kigoma mjini
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoko maana CCM ni wezi mbyaaaaaaaaaaaaaaa na evidence tunazo kwani form za matokeo ya kila kata sisi tunayo na tuna uhakika wa kushinda hizo kesi.
     
  7. doup

    doup JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 1,123
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Nafikili wazo la wapinzani kuungana ni muda muafaka sana; hawa majambazi hatutawatoa kwa syle hii ya kudonoa majimbo, kuna baadhi ya majimbo wapinzani wamenyang'anyana ushindi; kura zao zingejumuishwa pamoja hakika majambazi wangekuwa wana haha kukimbia nchi sasa.
     
  8. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,278
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Karagwe pia.
     
Loading...