Chadema kutaka maelezo toka wabunge 10 ambao hawakuja Bungeni wakati wa "walkout'


Status
Not open for further replies.
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
421
Likes
5
Points
33
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
421 5 33
wanajamvi,nimefurahishwa mno na tamko la tundu lisu hasa kuhusu msisitizo juu ya zitto kabwe.ni wakati muafaka wa kumtimua huyu kibaraka.aondoke mapema ili akamshukuru vizuri jk.viva tundu lisu.itisha hata maandamano sisi vyuo vikuu ametutia kinyaa huyo zito.pia amehujumu chama kigoma.hajawahi kubatilisha kauli yake kumsaidia kafulila.pia ni yeye alikuwa nyuma ya mafanikio ya nccr.huyu ni kansa tukimlea tutakuja kukata mguu mzima
 
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
306
Likes
5
Points
35
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2008
306 5 35
weka vizuri basi thread yako! hujaeleweka...Kimenenwa nini na comrade Tundu?
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
wanajamvi,nimefurahishwa mno na tamko la tundu lisu hasa kuhusu msisitizo juu ya zitto kabwe.ni wakati muafaka wa kumtimua huyu kibaraka.aondoke mapema ili akamshukuru vizuri jk.viva tundu lisu.itisha hata maandamano sisi vyuo vikuu ametutia kinyaa huyo zito.pia amehujumu chama kigoma.hajawahi kubatilisha kauli yake kumsaidia kafulila.pia ni yeye alikuwa nyuma ya mafanikio ya nccr.huyu ni kansa tukimlea tutakuja kukata mguu mzima
ikiwa ni hivyo CDM watakuwa wamenifanya nijione mshindi maana huchukizwa sana na vibaraka wa ccm
ndani ya CDM, kwani hatuko hapa kucheza bali ni kupigania taifa letu, maamuzi magumu ya huyu kijana
ni muhimu sana

hata hivyo mkuu hebu chanzo tafadhari:
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Plato unaweza kudadavua kilichonenwa plz?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
mbona huleweki weka maneno sawa
weka source
nyoosha kiswahili
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
According to TBC 1 tundu lisu amesema watawaandikia barua wabunge wote ambao hawakuingia bungeni siku ambayo wabunge wa Tanzania walipotoka ndani ya bunge baada ya RAHISI WA WADANGANYIKA alipotaka kuanza kudanganya, kila mmja ajieleze alikuwa wapi wakati wenzao wanatoka bungeni?
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Umefika wakati wa Zitto Kabwe kuondoka CHADEMA, hana maana yoyote! Tangu aingizwe kwenye Tume ya Kuchunguza Mikataba ya Madini Zitto amekuwa haeleweki kwa kauli zake. Hivi karibuni ameonyesha udhaifu mkubwa kwa kudai eti kwamba haku-support kutoka nje ya ukumbi wa bunge! Sasa yeye ni msemaji wa Chama mpaka aanze kuita waandishi wa habari? Kama anataka kuhamia CCM kwani kuna mtu amemkataza? Kuwasaliti watu wenye nia njema ni jambo la hatari sana, hata mambo aliyoyapigania kuhusu Buzwagi hayana maana tena, afadhali angekaa kimya tu!
 
Donnah

Donnah

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
37
Likes
7
Points
15
Donnah

Donnah

Member
Joined Oct 31, 2010
37 7 15
Good, nilikuwa nishachoka na vituko vya zito mi naona wamvue uanachama tuu. Zito atakipeleka Chama pabaya
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
According to TBC 1 tundu lisu amesema watawaandikia barua wabunge wote ambao hawakuingia bungeni siku ambayo wabunge wa Tanzania walipotoka ndani ya bunge baada ya RAHISI WA WADANGANYIKA alipotaka kuanza kudanganya, kila mmja ajieleze alikuwa wapi wakati wenzao wanatoka bungeni?
kweli wewe mfarisayo maana maneno yako yana ukweli kabisaaa kwa wadanganyika. Na jamaa alidanganya sio mchezo akamalizia na mipasho na rafikiye yule mama asiyejua SADC ni nini.
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Zitto atimuliwe CDM harafu akose ubunge jamaa yake ampe nafasi za ubunge ambazo wazeee wanamkataza asiweke wahuni wenzake ndo maana bado amezishikilia.
 
zoeca

zoeca

Senior Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
124
Likes
1
Points
35
zoeca

zoeca

Senior Member
Joined Nov 24, 2010
124 1 35
huyu jamaa hata mimi nilimshtukia alipomsifu jk kwamba amefanya maendeleo jimboni kwake ? kwa hiyo Mbowe na wenye nia njema na taifa hili wawe macho na huyu maana ni mwibaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!








acha tu ipo siku tutajua nani chuya nani mchele:hungry:
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,674
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,674 2,020 280
Hakuna mtu aliye juu ya sheria ndani ya CDM, Zitto hakuwa analijua hilo alitegemea umaarufu wake ndio unakibeba chama, wakati wake wakuondoshwa umefika, Hongera chadema kwa hatua hiyo
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
sack Zitto for the benefit of the country
 
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
421
Likes
5
Points
33
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
421 5 33
umaarufu upi mbele ya mnyika,mdee,silinde, wenje,nyerere,na lisu! Anamzidi kamanda wa anga mbowe umaarufu? Au anamzidi dr slaa? Sasa ajue kuwa si lolote.atemwe aondoke.aende akanyonye kwa rostamu,yeye na mbatia.
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Duh..!! Hata MS unasapoti Zitto kwa hili.!!
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,610
Likes
8,922
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,610 8,922 280
Zitto ni kama Kikwete, urafiki wake na wenzie unazidi itikadi za chama na ustawi wa taifa kwa ujumla inabidi aangaliwe kwa jicho la kutia uzi sindano... la sivyo madhara yake yatakuja kuonekana siku!
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
Umefika wakati wa Zitto Kabwe kuondoka CHADEMA, hana maana yoyote! Tangu aingizwe kwenye Tume ya Kuchunguza Mikataba ya Madini Zitto amekuwa haeleweki kwa kauli zake. Hivi karibuni ameonyesha udhaifu mkubwa kwa kudai eti kwamba haku-support kutoka nje ya ukumbi wa bunge! Sasa yeye ni msemaji wa Chama mpaka aanze kuita waandishi wa habari? Kama anataka kuhamia CCM kwani kuna mtu amemkataza? Kuwasaliti watu wenye nia njema ni jambo la hatari sana, hata mambo aliyoyapigania kuhusu Buzwagi hayana maana tena, afadhali angekaa kimya tu!

Excellent, Zitto sasa Kabweka, halafu huyu ana sifa gani zaidi ile ya Buzwagi ndio kapata kasifa kapata kichwa hilo, ana akili ndogo bado huyu, atoke haraka CHADEMA mm nisimkute
anajua nini? Dr Slaa kamfundisha even how to answer & asking questions bungeni,
yaani sasa anaropoka hovyo ktk vyombo vya habari kama yy ni msemaji wa CDM. ananikera haka kadogo, mm nafikiri tumchape viboko 3 vya nguvu asipojirekebisha
atoke haraka, we don't care ana deviate away sana huyu
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,929
Likes
1,889
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,929 1,889 280
kosa la mwaka, chadema kumuondoa naibu kambi ya upinzani ZItto. sisi watz tutahoji kulikoni?tutapapasa kunanini. na mwishowe tutao kauli sio bure, na mwishowe ni pigo kwa Chadema
Mbona kaborou aliondoka? Na bado kipo! Kwanza umaarufu wake ni wa jina tu lilivyokaa linamletea umaarufu kama Mwaikimba..hana chochote!
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Mbona kaborou aliondoka? Na bado kipo! Kwanza umaarufu wake ni wa jina tu lilivyokaa linamletea umaarufu kama Mwaikimba..hana chochote!
So, Do u mean Zito ni kama hiyo ya Blue???? Aaaaaaah, Mtake radhi kaka.....Bro' Zito kakosa (may be) so kama akirealize hilo na kuomba radhi sidhani kama hadiserve a 2nd chance....Anyway yeye mwenyewe Zito analijua hili swala kiundani na may be its time up akalitolea ufafanuzi ili asipoteze hii mass inayoloose loyalty yake kwa Chama.....
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,394
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,394 280
Zitto tatizo lake kujiweka kwenye kundi la kujiona kuwa kashafanikiwa kisiasa wkt bado ni mtoto ktk siasa.a traitor must be killed!!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,577
Members 475,206
Posts 29,262,919