Tetesi: CHADEMA kurusha live mikutano ya kampeni za uchaguzi wa madiwani


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,092
Likes
44,536
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,092 44,536 280
Kumekucha ! Taarifa za chinichini zinadokeza kwamba Chama cha Demokrasia na Maendeleo ( CHADEMA ) , Kinautafakari ushauri wa magwiji wa siasa nchini wa kurusha moja kwa moja mikutano yake ya kampeni za udiwani nchi nzima , hasa mikutano inayohutubiwa na viongozi wa kitaifa .

Ushauri huu umeletwa baada ya viongozi wakuu wakiongozwa na Mwenyekiti wa Taifa wa chama , Mh Freeman Mbowe kufungua kampeni kali sana kwenye kata ya Saranga Jimbo la Ubungo , Taarifa za magwiji wa siasa zinatanabaisha kwamba maneno mazito yaliyosemwa na Mh Mbowe kwenye mkutano huo wa kampeni , si ya hadhi ya Kata wala jimbo , ni hotuba kali iliyojaa ukweli mtupu yenye hadhi ya KITAIFA , taarifa zinasema hotuba kali kama ile kuishia Kimara pekee ni sawa na kuwanyima haki ya kupata taarifa Watanzania wengine nchi nzima .

Ni matumaini yangu ushauri wa magwiji wa siasa utafanyiwa kazi haraka .

CHAMA CHA SIASA NI MABARABARANI NA MAJUKWAANI - JK NYERERE

Nakala kwa Molemo na Mwanahabari Huru .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,092
Likes
44,536
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,092 44,536 280
Kamanda Nyalandu atakuwa laivu, bila kusahau kamanda Sumaye!!
This is pure comedy witj all of its splendors!
Kujiondoa ccm bila kujali kunyang'anywa mashamba , bila kujali kuonyeshwa bastola , bila kujali vitu vyenye ncha kali wala watu wasiojulikana huo ni UKAMANDA HALISI .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,092
Likes
44,536
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,092 44,536 280
Afadhali tuone makamanda wetu wanasemaje live, tumechoka kumuona live Jaramogi
Kabisa mkuu , watanzania wanahitaji hotuba zenye matumaini , wamechoka na hotuba za mikwara na zilizojaa ukatili.
 
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,668
Likes
1,434
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,668 1,434 280
Kumekucha ! Taarifa za chinichini zinadokeza kwamba Chama cha Demokrasia na Maendeleo ( CHADEMA ) , Kinautafakari ushauri wa magwiji wa siasa nchini wa kurusha moja kwa moja mikutano yake ya kampeni za udiwani nchi nzima , hasa mikutano inayohutubiwa na viongozi wa kitaifa .

Ushauri huu umeletwa baada ya viongozi wakuu wakiongozwa na Mwenyekiti wa Taifa wa chama , Mh Freeman Mbowe kufungua kampeni kali sana kwenye kata ya Saranga Jimbo la Ubungo , Taarifa za magwiji wa siasa zinatanabaisha kwamba maneno mazito yaliyosemwa na Mh Mbowe kwenye mkutano huo wa kampeni , si ya hadhi ya Kata wala jimbo , ni hotuba kali iliyojaa ukweli mtupu yenye hadhi ya KITAIFA , taarifa zinasema hotuba kali kama ile kuishia Kimara pekee ni sawa na kuwanyima haki ya kupata taarifa Watanzania wengine nchi nzima .

Ni matumaini yangu ushauri wa magwiji wa siasa utafanyiwa kazi haraka .

CHAMA CHA SIASA NI MABARABARANI NA MAJUKWAANI - JK NYERERE

Nakala kwa Molemo na Mwanahabari Huru .
Kwahiyo Chadema mmekuwa wa level ya " KATA" kweli?!!!...... Nimeamini CCM inatisha!!
 
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,207
Likes
279
Points
180
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,207 279 180
Kumekucha ! Taarifa za chinichini zinadokeza kwamba Chama cha Demokrasia na Maendeleo ( CHADEMA ) , Kinautafakari ushauri wa magwiji wa siasa nchini wa kurusha moja kwa moja mikutano yake ya kampeni za udiwani nchi nzima , hasa mikutano inayohutubiwa na viongozi wa kitaifa .

Ushauri huu umeletwa baada ya viongozi wakuu wakiongozwa na Mwenyekiti wa Taifa wa chama , Mh Freeman Mbowe kufungua kampeni kali sana kwenye kata ya Saranga Jimbo la Ubungo , Taarifa za magwiji wa siasa zinatanabaisha kwamba maneno mazito yaliyosemwa na Mh Mbowe kwenye mkutano huo wa kampeni , si ya hadhi ya Kata wala jimbo , ni hotuba kali iliyojaa ukweli mtupu yenye hadhi ya KITAIFA , taarifa zinasema hotuba kali kama ile kuishia Kimara pekee ni sawa na kuwanyima haki ya kupata taarifa Watanzania wengine nchi nzima .

Ni matumaini yangu ushauri wa magwiji wa siasa utafanyiwa kazi haraka .

CHAMA CHA SIASA NI MABARABARANI NA MAJUKWAANI - JK NYERERE

Nakala kwa Molemo na Mwanahabari Huru .
Malofa katika ubora wenu.
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,104
Likes
1,903
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,104 1,903 280
Kumekucha ! Taarifa za chinichini zinadokeza kwamba Chama cha Demokrasia na Maendeleo ( CHADEMA ) , Kinautafakari ushauri wa magwiji wa siasa nchini wa kurusha moja kwa moja mikutano yake ya kampeni za udiwani nchi nzima , hasa mikutano inayohutubiwa na viongozi wa kitaifa .

Ushauri huu umeletwa baada ya viongozi wakuu wakiongozwa na Mwenyekiti wa Taifa wa chama , Mh Freeman Mbowe kufungua kampeni kali sana kwenye kata ya Saranga Jimbo la Ubungo , Taarifa za magwiji wa siasa zinatanabaisha kwamba maneno mazito yaliyosemwa na Mh Mbowe kwenye mkutano huo wa kampeni , si ya hadhi ya Kata wala jimbo , ni hotuba kali iliyojaa ukweli mtupu yenye hadhi ya KITAIFA , taarifa zinasema hotuba kali kama ile kuishia Kimara pekee ni sawa na kuwanyima haki ya kupata taarifa Watanzania wengine nchi nzima .

Ni matumaini yangu ushauri wa magwiji wa siasa utafanyiwa kazi haraka .

CHAMA CHA SIASA NI MABARABARANI NA MAJUKWAANI - JK NYERERE

Nakala kwa Molemo na Mwanahabari Huru .
Sawa waje Azam tv walipie. Au la warushe kwa Youtube na media zingine ndogondogo, tuna uhakika kuwa vijijini wataona
 
S

sikonge mtakuja

Member
Joined
Oct 12, 2017
Messages
17
Likes
10
Points
5
S

sikonge mtakuja

Member
Joined Oct 12, 2017
17 10 5
Hiyo pesa ingetumika kwenye matibabu ya Mh lisu
 
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,207
Likes
279
Points
180
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,207 279 180
Kamanda Nyalandu atakuwa laivu, bila kusahau kamanda Sumaye!!
This is pure comedy witj all of its splendors!
Ha ha ha ha mara hii Nyalandu ameshakuwa Kamanda! Sio mshika makalio ya wanawake tena!!? Ama kweli kuwakubali machadema lazima uwe na moyo kama wa mwendawazimu!!
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
11,430
Likes
25,464
Points
280
Age
28
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
11,430 25,464 280
Kuna mengi ya kujifunza kwenye huu uchaguzi
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,521
Likes
11,568
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,521 11,568 280
Kamanda Nyalandu atakuwa laivu, bila kusahau kamanda Sumaye!!
This is pure comedy witj all of its splendors!
Hufananii hii comment Mkuu, wewe ni zaidi ya hivi, haya waachie kina cocochanel
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,844