CHADEMA kupeleka taarifa za gharama za Uchaguzi kwa Msajili kesho


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
Taarifa ya gharama za uchaguzi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2015, iko tayari. Japo Muda wa vyama vya siasa kuwasilisha taarifa hizo kwa Msajili wa Vyama vya Siasa, kwa mujibu wa Sheria ya Gharama za Uchaguzi, haujaisha.

Naomba kuwataarifu kuwa taarifa ya CHADEMA itawasilishwa kesho Juni 25, ofisini kwa Msajili.

Asante.

Makene
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
hawataandamana?? kesho hakuna mahafali ya chaso?
 
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
2,057
Likes
4,158
Points
280
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2015
2,057 4,158 280
hawataandamana?? kesho hakuna mahafali ya chaso?


Kama huna mchango unaoendana na hadhi ya jukwaa hili ni vema ukajikita kumhudumia mumeo kuliko kukimbilia jukwaani na kuishia kumdharirisha mumeo,sawa binti?
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
Kama huna mchango unaoendana na hadhi ya jukwaa hili ni vema ukajikita kumhudumia mumeo kuliko kukimbilia jukwaani na kuishia kumdharirisha mumeo,sawa binti?
kuandamana ndio silaha ya mwisho ya chadema!!
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,528
Likes
1,188
Points
280
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,528 1,188 280
mlikuwa mnatengeneza tickets fake za perdiem au mlikuwa mnafanya nin mpaka leo hamjapeleka mahesabu
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
3,935
Likes
2,406
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
3,935 2,406 280
UKiuliza swali hilo wewe lazima uitwe msaliti,
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,821
Likes
22,483
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,821 22,483 280
Waizi wa kura wao wamepeleka?
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,528
Likes
1,188
Points
280
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,528 1,188 280
Katibu anafanya nini naibu katibu je ,wanashindwa kuanda financial report
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,251
Likes
29,947
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,251 29,947 280
Mbowe siku hizi kawa mstaarabu sana zile lugha za ukali na Mikwala dhidi ya Mdemokrasia Jakaya Kikwete sizisikii tena leo kaongea kwa upole kabisa utadhan sio yule wa kutishia Mkuu wa Nchi
 

Forum statistics

Threads 1,236,003
Members 474,928
Posts 29,243,057