CHADEMA kuongea na Waandishi wa Habari kwenye ofisi za Makao Makuu ya Chama

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
5,248
2,000
Jamani mbona hamji huku vijijini kuongea na sisi wananchi tukawaeleza matatizo na mahitaji yetu ili myaongelee? Chadema ile ya zamani walikuwa wanafanya hivyo.
Nyie kila siku ni kuongea na wandishi wa habari tu!
Hujui kwamba CHADEMA hawaruhusiwi kufanya mikutano ya hadhara na kuongea na wananchi, tangu awamu ya 5?!
Ila wanaruhusiwa kuongea na wandishi wa habari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom