• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

CHADEMA: Kuomba mara nyingi sio dhambi ni msisitizo

state agent

state agent

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
1,779
Points
2,000
state agent

state agent

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2019
1,779 2,000
Kumekuwawa na harakati za kutaka kufifisha maono ya RC wa dar kwa kile wanachokiita tulisha omba

Alianza mayor wa ubungo kusema eti pesa za hospital zilisha ombwa ,akaja Mbunge mtoro jimboni JJ mnyika akasema pesa hiyo ilisha ombwa hivi karibuni ameibuka mdee anasema pesa aliyoomba makonda alisha imba yeye

Nataka kuwakumbusha kuwa jambo linaweza kuombwa mara nyingi na bado likawa lilelile tu wananchi wanachohiyaji ni kuona project imekamilika bila kujari nani kaiomba au kaisimamia


Sina uhakika kwamba kwa sasa chadema imesha toa /ilisha toa kauli ya kukubali serkali ya awamu ya tano kuwa ni legitimacy government tangu waliposema hawaitambui na kukimbia bungeni rais alipohutubia bunge hadi leo wanaiomba miradi mnaomba serkali msiyo itambua (huu oungo)

Mtubu mapema mshirikiane kwa amani

State agent
 
List 255

List 255

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2019
Messages
273
Points
1,000
List 255

List 255

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2019
273 1,000
Hao nyumbu uchaguzi huu November watashangaa majibu yake..

Viva Makonda
 

Forum statistics

Threads 1,405,221
Members 531,947
Posts 34,481,227
Top