CHADEMA kumwomba Rais Samia aingilie kati kesi ya Mbowe ni kutaka Katiba ya JMT ivunjwe. Nchi hii ina mihimili mitatu iliyo na mamlaka kamili

Getang'wan

JF-Expert Member
Apr 9, 2015
2,674
2,000
Huu ushauri wangeusikiliza wasingeaibishwa na Power Kaaya.
Au wewe ndio Power Kaaya unajifariji hapa..... Umefuatilia mahojiano? Power Kaaya anateseka mno. Atajuta kukaririshwa script ambayo anapwaya. Mbowe aliruhusiwa kutoka gerezani kwenda kumuona Power Kaaya Longido? Halafu akampakia Power Kaaya kwenye V8 ya KUB 2020?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom