CHADEMA kumwomba Rais Samia aingilie kati kesi ya Mbowe ni kutaka Katiba ya JMT ivunjwe. Nchi hii ina mihimili mitatu iliyo na mamlaka kamili

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
25,684
2,000
kwani Mnyika aliyeomba Rais aingilie mhimili wa mahakama ni CCM?
Mwenyekiti wenu si alitamka kwamba Kesi ya Mbowe acheni iendelee kwani wenzake WAMESHAFUNGWA tayari. kamuulize vizuri kina nani hao washafungwa ? na kesi ilisikilizwa lini na katika Mahakama gani
 

Poppy Hatonn

JF-Expert Member
Apr 9, 2021
415
500
Katiba inaruhusu BAADA ya kesi Mbowe kushtaki kwa rais kama anadhani ameonewa.
Au kuomba msamaha kama hajaonewa.
Lakini yote BAADA ya kesi kuisha.
 

Mkombozi

JF-Expert Member
Feb 19, 2008
645
250
Huku sasa kwa wanaCHADEMA ni kupaniki na hii ni baada ya Caution statement za mmoja wa watuhumiwa wenzake na Mbowe kupokelewa kama ushahidi mahakamani.

Kwa nini Mnyika J, anasahau na kutoa kauli za ajabu ambazo hazina mashiko? Kesi ipo mahakamani na rais hana mamlaka ya kuingilia muhimili wa mahakama. Lakini Mnyika anaomba rais atoe neno ili kesi ifutwe. Hii ni sawa?

Kama chama makini nilitegemea kipambane Mahakamani ili kuwashinda Jamhuri, lakini sio kuomba msaada kwenye tuta wakati wanajua mhimili wa mahakama upo huru. Hii inaanza kutia shaka huenda watuhumiwa wanakosa.

My take: Mambo ya Mahakama tuwaachie mahakama.

Anayeshitaki ni Serikali. Kama wakimlilia akasema Hama nia ya kuendelea na Kesi huoni mchezo unakuwa umeisha?
 

escrow one

JF-Expert Member
Nov 29, 2014
1,131
2,000
Mwenyekiti wenu si alitamka kwamba Kesi ya Mbowe acheni iendelee kwani wenzake WAMESHAFUNGWA tayari. kamuulize vizuri kina nani hao washafungwa ? na kesi ilisikilizwa lini na katika Mahakama gani
sasa ndo mumpigie magoti kumuomba afute kesi?
 
Sep 17, 2021
20
75
Hawa ndugu zetu CHADEMA ni watu wasioeleweka. Wana tabia ya kwenda mahakamani wakiwa na majibu yao mfukoni, wao hujitia ujuzi wa sheria kuliko mtu yeyote yule.

Kwenye shauri la Mbowe, Jaji Siyani katoa hukumu kwa kesi ndogo katika ya Mbowe, wao wanadai hawajaridhika na tayari wameanza kuitishia Mahakama (rejea kauli za Mnyika leo)

Kama haitoshi wanapiga kelele wakijaribu kumshinikiza Rais Samia eti aingilie kati kesi hiyo...JAMANI. Watu wale wale wanaotaka Mahakama iwe huru ndio wanataka Rais aingilie kati?

Kama ujumbe huu utafika kwa Rais Samia, tunamuomba aendelee kutowajibu chochote watu hawa. Atulie hivyo hivyo na kuacha Mahakama ifanye kazi yake. Kama Mbowe ana hatia ataenda zaidi ya miaka 15 jela, kama hana hatia atarudi mtaani ila sio kwa amri ya Samia.

Bi Samia Rais wetu, wewe chapa kazi, hili la kina Mbowe waala lisicheze mishipa yako.
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
11,128
2,000
Kwasababu umetumia ID mpya na ile ya zamani umeiacha ngoja tukutwange maneno

"Samia hataki wewe uwe mke mwenzake chunga sana kujipendekeza"
 

Msanii

Platinum Member
Jul 4, 2007
9,257
2,000
Hawa ndugu zetu CHADEMA ni watu wasioeleweka. Wana tabia ya kwenda mahakamani wakiwa na majibu yao mfukoni, wao hujitia ujuzi wa sheria kuliko mtu yeyote yule.

Kwenye shauri la Mbowe, Jaji Siyani katoa hukumu kwa kesi ndogo katika ya Mbowe, wao wanadai hawajaridhika na tayari wameanza kuitishia Mahakama (rejea kauli za Mnyika leo)
Hii ni kesi ya kisiasa.

Hukumu ya kesi ndogo ndani ya kesi ya msingi inaonesha namna gani Jaji amekwepa kutumia ama.kusimamia vifungu vya sheria kwenye kutoa haki. Amehukumu kupitia maoni yakr binafsi

CCM Hoyee
 

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Mar 5, 2016
2,270
2,000
Cahdema kipindi cha jiwe waliufyata wakaja kunyenyuka kabla hata arobaini haijaisha na kutaka wawekewe mazingira ya kwenda ikulu.

Je mbowe alikua anasubili jiwe afe ndo aanze fujo zake?

Mama shikilia hapohapo wala usilegeze wala usiwajibu chochote.
 

Igurumuki Masanja

JF-Expert Member
Dec 25, 2016
546
1,000
Mshauri yeye mwenyewe ama kupitia msemaji wake akanushe au kasema ni akina nani wenzake na Mbowe wanatumikia hukumu yap? Kama alipotoshwa napenyewe aseme
 

citizensindevelopment18

JF-Expert Member
Apr 1, 2020
1,087
1,500
Hawa ndugu zetu CHADEMA ni watu wasioeleweka. Wana tabia ya kwenda mahakamani wakiwa na majibu yao mfukoni, wao hujitia ujuzi wa sheria kuliko mtu yeyote yule.

Kwenye shauri la Mbowe, Jaji Siyani katoa hukumu kwa kesi ndogo katika ya Mbowe, wao wanadai hawajaridhika na tayari wameanza kuitishia Mahakama (rejea kauli za Mnyika leo)

Kama haitoshi wanapiga kelele wakijaribu kumshinikiza Rais Samia eti aingilie kati kesi hiyo...JAMANI. Watu wale wale wanaotaka Mahakama iwe huru ndio wanataka Rais aingilie kati?

Kama ujumbe huu utafika kwa Rais Samia, tunamuomba aendelee kutowajibu chochote watu hawa. Atulie hivyo hivyo na kuacha Mahakama ifanye kazi yake. Kama Mbowe ana hatia ataenda zaidi ya miaka 15 jela, kama hana hatia atarudi mtaani ila sio kwa amri ya Samia.

Bi Samia Rais wetu, wewe chapa kazi, hili la kina Mbowe waala lisicheze mishipa yako.
Mahakama iko huru na Imeamua. Tutulie kama tunanyolewa
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
31,280
2,000
Wasukuma sijui nani ametulaani?!
snoop.png
 

citizensindevelopment18

JF-Expert Member
Apr 1, 2020
1,087
1,500
Huku sasa kwa wanaCHADEMA ni kupaniki na hii ni baada ya Caution statement za mmoja wa watuhumiwa wenzake na Mbowe kupokelewa kama ushahidi mahakamani.

Kwa nini Mnyika J, anasahau na kutoa kauli za ajabu ambazo hazina mashiko? Kesi ipo mahakamani na rais hana mamlaka ya kuingilia muhimili wa mahakama. Lakini Mnyika anaomba rais atoe neno ili kesi ifutwe. Hii ni sawa?

Kama chama makini nilitegemea kipambane Mahakamani ili kuwashinda Jamhuri, lakini sio kuomba msaada kwenye tuta wakati wanajua mhimili wa mahakama upo huru. Hii inaanza kutia shaka huenda watuhumiwa wanakosa.

My take: Mambo ya Mahakama tuwaachie mahakama.
Aibu kubwa
 

Pua ya zege

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
451
500
Huku sasa kwa wanaCHADEMA ni kupaniki na hii ni baada ya Caution statement za mmoja wa watuhumiwa wenzake na Mbowe kupokelewa kama ushahidi mahakamani.

Kwa nini Mnyika J, anasahau na kutoa kauli za ajabu ambazo hazina mashiko? Kesi ipo mahakamani na rais hana mamlaka ya kuingilia muhimili wa mahakama. Lakini Mnyika anaomba rais atoe neno ili kesi ifutwe. Hii ni sawa?

Kama chama makini nilitegemea kipambane Mahakamani ili kuwashinda Jamhuri, lakini sio kuomba msaada kwenye tuta wakati wanajua mhimili wa mahakama upo huru. Hii inaanza kutia shaka huenda watuhumiwa wanakosa.

My take: Mambo ya Mahakama tuwaachie mahakama.
Labda mahakama ya bibi yako ndio ipo huru!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom