Chadema kumvua Hijabu DC ni chuki dhidi ya Uislamu.


Status
Not open for further replies.
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
151 0 0
Akiongea DC wa igunga Fatuma kimario akiongea na waandishi wa habari mjini igunga amesema kuwa yeye ni desturi yake anapovaa nguo yoyote ni lazima avae Hijabu kwa hiyo kitendo cha kumvua hijabu ni sawa na kumuacha uchi, na kwa mujibu wa dini kiislamu ni udhalilishaji na kejeli kwa dini hiyo, tusubiri tamko la Masheikh.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Mimi ni muislam,na naelewa umuhim na thaman ya HIJABU KWA MWANAMKE WA KIISLAM.,YULE MAMA NIMEMUONA KWENYE T.V LEO,HIJABU HAIVALIWI VILE,YULE AMEVAA KITAMBAAA TU,,,,,,,NA KUHUSU CHADEMA NI KWELI HAWAKUMTENDEA HAKI,KUMPA KASHKASH AS WOMAN,ANGEKUWA MWANAUME KAMA TAMBWE AU NAPE AU KADA YEYOTE INGEKUWA SAWA,SI KWA MWANAMKE,KUTOKANA NA MAUMBILE YAKE,JE ANGEDONDOSHA SHANGA??????
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,388
Likes
123
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,388 123 160
Mmeanza uchonganishi,unasubiri nini kutoka kwa mashekh mbona usihoji wala usisubiri tamko kwa kitendo cha kampeni meneja kuchukua kiburudishao cha ustaadh hapa igunga?
Mawazo mgando hukimbilia uchonganishi
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Ndo nilivoielewa hiii sridi
Mmeanza uchonganishi,unasubiri nini kutoka kwa mashekh mbona usihoji wala usisubiri tamko kwa kitendo cha kampeni meneja kuchukua kiburudishao cha ustaadh hapa igunga?<br />
Mawazo mgando hukimbilia uchonganishi
<br />
<br />
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
Akiongea DC wa igunga Fatuma kimario akiongea na waandishi wa habari mjini igunga amesema kuwa yeye ni desturi yake anapovaa nguo yoyote ni lazima avae Hijabu kwa hiyo kitendo cha kumvua hijabu ni sawa na kumuacha uchi, na kwa mujibu wa dini kiislamu ni udhalilishaji na kejeli kwa dini hiyo, tusubiri tamko la Masheikh.
Hakuna haja juu ya tamko la masheikh, kwa kitendo kile si UUNGWANA hata kidogo. Si ishara nzuri katika ustawi wa taifa hili, ni jambo linaloweza kutumiwa kama 'turufu' kubwa kwa oponents wa Chadema katika kinyang'anyiro jimboni Igunga. Kuwepo na ushindani wa hoja, si kuvunjiana UTU. I personally condemn kwa tendo hilo nikiwa ni HE.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
Akiongea DC wa igunga Fatuma kimario akiongea na waandishi wa habari mjini igunga amesema kuwa yeye ni desturi yake anapovaa nguo yoyote ni lazima avae Hijabu kwa hiyo kitendo cha kumvua hijabu ni sawa na kumuacha uchi, na kwa mujibu wa dini kiislamu ni udhalilishaji na kejeli kwa dini hiyo, tusubiri tamko la Masheikh.
Mmm nasema hivi! CCM Kuwavua chu.. hawa Ma-DC kinamama kabla ya kuwapa cheo ni machukizo mbele za mungu na si mbele ukristo au uislamu.
Kuvuliwa Hijabu feki(sina uhakika kama alivuliwa au alivua) sioni kama ni kosa kubwa mbele za muumba kama hili la kuvuliwa chu.. kisha kupewa ukuu wa wilaya.
 
M

mareche

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
474
Likes
11
Points
35
Age
34
M

mareche

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
474 11 35
hi ni chuki ya wazi kwa chama makini je kama wangekuwa wa magamba wangeshikiliwa muda mrefu kiasi hicho AKILI ZA KUAMBIWA CHANGANYA NA ZAKO
 
lifeofmshaba

lifeofmshaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
868
Likes
8
Points
35
lifeofmshaba

lifeofmshaba

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
868 8 35
Akiongea DC wa igunga Fatuma kimario akiongea na waandishi wa habari mjini igunga amesema kuwa yeye ni desturi yake anapovaa nguo yoyote ni lazima avae Hijabu kwa hiyo kitendo cha kumvua hijabu ni sawa na kumuacha uchi, na kwa mujibu wa dini kiislamu ni udhalilishaji na kejeli kwa dini hiyo, tusubiri tamko la Masheikh.
kwani alikuwa msikitini?
na dini yake inaruhusu aliyofanya? na kama dini yake hairuhusu adhabu ya mtu kama yeye kwenye dini yake ni nini?
wanyang'anyi wanafanya nini kwa dini yake?
hakuna mambo ya dini hapo hii ni siasa
ccm bado wanamlisha pumba huyu mama
 
lifeofmshaba

lifeofmshaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
868
Likes
8
Points
35
lifeofmshaba

lifeofmshaba

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
868 8 35
Mimi ni muislam,na naelewa umuhim na thaman ya HIJABU KWA MWANAMKE WA KIISLAM.,YULE MAMA NIMEMUONA KWENYE T.V LEO,HIJABU HAIVALIWI VILE,YULE AMEVAA KITAMBAAA TU,,,,,,,NA KUHUSU CHADEMA NI KWELI HAWAKUMTENDEA HAKI,KUMPA KASHKASH AS WOMAN,ANGEKUWA MWANAUME KAMA TAMBWE AU NAPE AU KADA YEYOTE INGEKUWA SAWA,SI KWA MWANAMKE,KUTOKANA NA MAUMBILE YAKE,JE ANGEDONDOSHA SHANGA??????
mzee hii ni nchi na yeye aliapiswa kuwa mwadilifu kavunja kanuni ndio madhara yake
unataka kusema TAMWE angepona kwa wale mabausa na kitambi chake kaangalie tena ile picha
kuhusu NAPE kama unafuatilia vizuri habari za IGUNGA aliponea tundu la sindano kula kipondo kutoka kwamababusi hakatoka mbio
na gari
narudia tena hii ni nchi hakuna kuiba kwa kutumia viburudisho na kusema wanawake wamedhalilishwa? huyo ni kiburudisho na hapo alikuwa kwenye harakati za kuwatembea haki wanaompa raha, TAMWA wanasema mbona wako kimya ccm ndio wanapiga kelele
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,690
Likes
212
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,690 212 160
aliyeanzisha thread pumba tupu
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Mimi ni muislam,na naelewa umuhim na thaman ya HIJABU KWA MWANAMKE WA KIISLAM.,YULE MAMA NIMEMUONA KWENYE T.V LEO,HIJABU HAIVALIWI VILE,YULE AMEVAA KITAMBAAA TU,,,,,,,NA KUHUSU CHADEMA NI KWELI HAWAKUMTENDEA HAKI,KUMPA KASHKASH AS WOMAN,ANGEKUWA MWANAUME KAMA TAMBWE AU NAPE AU KADA YEYOTE INGEKUWA SAWA,SI KWA MWANAMKE,KUTOKANA NA MAUMBILE YAKE,JE ANGEDONDOSHA SHANGA??????
<br />
<br />
teteh teh teh teh
 
C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2011
Messages
313
Likes
5
Points
35
C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined May 1, 2011
313 5 35
Akiongea DC wa igunga Fatuma kimario akiongea na waandishi wa habari mjini igunga amesema kuwa yeye ni desturi yake anapovaa nguo yoyote ni lazima avae Hijabu kwa hiyo kitendo cha kumvua hijabu ni sawa na kumuacha uchi, na kwa mujibu wa dini kiislamu ni udhalilishaji na kejeli kwa dini hiyo, tusubiri tamko la Masheikh.
<br />
<br />
We ndugu yangu mbona unapenda kutoa hoja za uchochozi wa kidini?Wakwenda pale kwa nia ya kumvua hijabu.Shida na haja ya chadema ni kutaka kujua kwanini aliongoza kikao hicho wakati na wao walikua na mkutano wa Kampeni?Penye kurupushani kuna kua na mengi hivyo unaweza kujenga hoja kwamba halikua kusudi lao kumvua hijabu.Je tamko la Mashehe litazungumzia nini?Tanzania ni secular state hivyo haimini katika misingi ya dini yoyote,acha tabia za kuzungumzia mambo ya udini ni hatari.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
Akiongea DC wa igunga Fatuma kimario akiongea na waandishi wa habari mjini igunga amesema kuwa yeye ni desturi yake anapovaa nguo yoyote ni lazima avae Hijabu kwa hiyo kitendo cha kumvua hijabu ni sawa na kumuacha uchi, na kwa mujibu wa dini kiislamu ni udhalilishaji na kejeli kwa dini hiyo, tusubiri tamko la Masheikh.
simple minded hapo kwenye red..................yaani ingekua kabla ya kujiunga na JF wanapima IQ, nadhani usingekua member humu
 
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2007
Messages
528
Likes
60
Points
45
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2007
528 60 45
Hakuna haja juu ya tamko la masheikh, kwa kitendo kile si UUNGWANA hata kidogo. Si ishara nzuri katika ustawi wa taifa hili, ni jambo linaloweza kutumiwa kama 'turufu' kubwa kwa oponents wa Chadema katika kinyang'anyiro jimboni Igunga. Kuwepo na ushindani wa hoja, si kuvunjiana UTU. I personally condemn kwa tendo hilo nikiwa ni HE.
Nothing to be condemned whatsoever. Matokeo ya dhuruma inapopindukia kupita kiasi watu wanashikwa na hasira na kujichukulia sheria mkononi. This is due to lack of general fairness in our society, condemn nothing at all but fisadis.
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
We ndugu yangu mbona unapenda kutoa hoja za uchochozi wa kidini?Wakwenda pale kwa nia ya kumvua hijabu.Shida na haja ya chadema ni kutaka kujua kwanini aliongoza kikao hicho wakati na wao walikua na mkutano wa Kampeni?Penye kurupushani kuna kua na mengi hivyo unaweza kujenga hoja kwamba halikua kusudi lao kumvua hijabu.Je tamko la Mashehe litazungumzia nini?Tanzania ni secular state hivyo haimini katika misingi ya dini yoyote,acha tabia za kuzungumzia mambo ya udini ni hatari.
<br />
<br />
Hatuwezi kuacha kuwakemea na tabia yao hiyo, wewe umemsikia heche amesema watafanya hivyo kwa mkuu wa mkoa hata kwa mkuu wa nchi. hii ni nchi inaongozwa kwa kufuata sheria si kihuni kihuni. DC anahaki ya kufanya mkutano mahali popote, muda wowote, siku yoyote hata kama kuna mkutano wa uchaguzi. soma sheria za uchaguzi.
 
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
222
Likes
0
Points
0
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
222 0 0
Hivi dini ni nini dhidi ya uzalimu?alikuwa anafanya udhalimu..huo ndio mshahara wake
 
mchillo

mchillo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
481
Likes
58
Points
45
mchillo

mchillo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
481 58 45
Mimi ni muislam,na naelewa umuhim na thaman ya HIJABU KWA MWANAMKE WA KIISLAM.,YULE MAMA NIMEMUONA KWENYE T.V LEO,HIJABU HAIVALIWI VILE,YULE AMEVAA KITAMBAAA TU,,,,,,,NA KUHUSU CHADEMA NI KWELI HAWAKUMTENDEA HAKI,KUMPA KASHKASH AS WOMAN,ANGEKUWA MWANAUME KAMA TAMBWE AU NAPE AU KADA YEYOTE INGEKUWA SAWA,SI KWA MWANAMKE,KUTOKANA NA MAUMBILE YAKE,JE ANGEDONDOSHA SHANGA??????
Mtindo wa CCM kuwatumia ma DC na ma RC kwenye kampeni za kisiasa ikiwa ni pamoja na wizi wa kura kutakuja waletea watendaji hawa matatizo makubwa pindi wananchi watakapoamua kujichukulia sheria mikononi.
Taatizo hapa ni kwamba hawa ndiyo wanaotumika katika njama zote za kuihujumu demokrasia, kuanzia kuzuia mikutano ya vyama vya siasa, kugawa rushwa hadi kuiba kura.
Yapo maswali mengi ya kujiuliza kabla hatujaanza kumwonea huruma huyu mama mvaa mtandio anaouita hijab, kwani alikuwa akifanya nini vichochoroni kule kwenye eneo CHADEMA walipokuwa wakifanyia mkutano wao? Sijui atasema alienda kufanya nini, lakini mazingira ya uwepo wake kule yanaashiria hujuma kwa demokrasia. Alienda peke yake (Bila walinzi), eneo ambalo wanasiasa walikuwa wakieleza mapungufu ya wapinzani wao, maneno ambayo kwa kawaida huzalisha hamasa na hasira na sina uhakika endapo angebambwa na wananchi wenye hasira kali kama wangemwacha salama. Hivi ni lini vibaraka hawa wa CCM watakoma kuihujumu demokrasia?

 
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
4,765
Likes
33
Points
0
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
4,765 33 0
<br />
<br />
Hatuwezi kuacha kuwakemea na tabia yao hiyo, wewe umemsikia heche amesema watafanya hivyo kwa mkuu wa mkoa hata kwa mkuu wa nchi. hii ni nchi inaongozwa kwa kufuata sheria si kihuni kihuni. DC anahaki ya kufanya mkutano mahali popote, muda wowote, siku yoyote hata kama kuna mkutano wa uchaguzi. soma sheria za uchaguzi.
Ungetusaidi sheria inayompa uhuru huo, DC mwenyewe ni mvivu wa kufikiri...
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
Nina hakika we MLETA MADA UNAPIGA KAMPENI.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,214,940
Members 462,948
Posts 28,528,811