Chadema kumtambua kikwete wameona mbali,bado ni mwiba kwa c.c.m


mwene.1

New Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0

mwene.1

New Member
Joined Dec 14, 2010
1 0 0
Habari watanzania wenzagu,
wahenga walisema kwa mpiganaji kurudi nyuma si kushindwa vita bali ni kujipanga tu.hawa C.C.M. wajanja sana aise maana wanaendeleza haya maneno yao ya kebehi ilimradi wabunge wa CHADEMA wajikute wanahangaika na na hayo mabishano kiasi kwamba washindwe hata kuwatumikia wananchi ili mwisho wa siku waje kuonekana hawana maana hata kidogo.cha msigi wachape kazi ili iwe mwiba mkali zaidi utakao wang`oa 2015.binafsi naamini uchaguzi ujao C.C.M watisoma namba
 

junior2008

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
528
Likes
1
Points
0

junior2008

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2009
528 1 0
Habari watanzania wenzagu,
wahenga walisema kwa mpiganaji kurudi nyuma si kushindwa vita bali ni kujipanga tu.hawa C.C.M. wajanja sana aise maana wanaendeleza haya maneno yao ya kebehi ilimradi wabunge wa CHADEMA wajikute wanahangaika na na hayo mabishano kiasi kwamba washindwe hata kuwatumikia wananchi ili mwisho wa siku waje kuonekana hawana maana hata kidogo.cha msigi wachape kazi ili iwe mwiba mkali zaidi utakao wang`oa 2015.binafsi naamini uchaguzi ujao C.C.M watisoma namba
CCM watasoma namba kama tu kuna tume huru ya uchaguzi, kiuhalali hata mwaka huu wangeisoma namba isingekuwa kuchakachuliwa kwa matokeo
 

Muro

Senior Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
168
Likes
1
Points
0

Muro

Senior Member
Joined Oct 27, 2010
168 1 0
Ni kweli mtanzania mwenzangu haya usemayo, lakini hao CHADEMA wanaona hili ni tatizo?au ni kama wasemavyo siasa za Tanzania ni za ubabaishaji.Unapiga kelele unapokuwa huna, ukipata kelele zinaisha. Ningependa kuona wabungea wanachangamkia matatizo ya wananchi na sio kugombania vyeo hapa inaashiria kuwa kila aingiapo madarakani atagombea tumbo lake na sio kama ilivyokuwa ikizungumzwa majukwaani..

Habari watanzania wenzagu,
wahenga walisema kwa mpiganaji kurudi nyuma si kushindwa vita bali ni kujipanga tu.hawa C.C.M. wajanja sana aise maana wanaendeleza haya maneno yao ya kebehi ilimradi wabunge wa CHADEMA wajikute wanahangaika na na hayo mabishano kiasi kwamba washindwe hata kuwatumikia wananchi ili mwisho wa siku waje kuonekana hawana maana hata kidogo.cha msigi wachape kazi ili iwe mwiba mkali zaidi utakao wang`oa 2015.binafsi naamini uchaguzi ujao C.C.M watisoma namba
 

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,446
Likes
1,304
Points
280

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,446 1,304 280
Habari watanzania wenzagu,
wahenga walisema kwa mpiganaji kurudi nyuma si kushindwa vita bali ni kujipanga tu.hawa C.C.M. wajanja sana aise maana wanaendeleza haya maneno yao ya kebehi ilimradi wabunge wa CHADEMA wajikute wanahangaika na na hayo mabishano kiasi kwamba washindwe hata kuwatumikia wananchi ili mwisho wa siku waje kuonekana hawana maana hata kidogo.cha msigi wachape kazi ili iwe mwiba mkali zaidi utakao wang`oa 2015.binafsi naamini uchaguzi ujao C.C.M watisoma namba
uchaguzi ujao C.C.M watisoma namba

uchaguzi ujao C.C.M watisoma namba

uchaguzi ujao C.C.M watisoma namba

uchaguzi ujao C.C.M watisoma namba
 

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
699
Likes
3
Points
35

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
699 3 35
DR SLAA ALIPATA 64% MKWERE JK 27% CH.....ZIKAWASHUKA WAKACHAKACHUA SASA UKWELI BWANA UNAUMA NGOJA TUONE ZIGO HILI LITAIFIKISHA WAPI CHAMA CHA MAJAMBAZI. MANAKE WAMEANZA NA SYTLE YA KUVAMIA DEGREE ZA HESHIMA KUPANDISHA PROFILE TOOO LATE, WAMEKUJA NA MBWEMBWE OOOOO WALIOVAMIA VIWANJA HEWA WALUDISHE TUTAONA, MARA VIONGOZI WANAFICHA MALI WATANGAZE ...TUTAONA... KILA MMOJA AMEKUJA KWA STYLE YA KUJISAFISHA MARA NO MGAO WA UMEME ....THREE DAYS LATER GIZANI IPO SHIDA KUBWA. KIONGOZI WA UMMA DR SLAA(PhD) anawanagalia tuuu wanavyoweweseka manake walifikia sehem wakatngaza hali ya hatri kupitia shimbo hii ilikuwa nooma
 

Forum statistics

Threads 1,205,231
Members 457,767
Posts 28,186,382