Chadema kumekucha ubunge Sumbawanga Mjini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kumekucha ubunge Sumbawanga Mjini

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Candid Scope, Oct 12, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Heche avuta umati.

    Chadema imepiga hodi Sumbawanga jana na kuanza kambi rasmi ya kutetea jimbo lililochukuliwa kwa mizengwa na CCM kisha kunyang'anywa na mhimili wa Mahakama nchini. Jimbo liko wazi na Chadema imeshapuliza filimbi ya kuamsha kasi ya wimbi la mageuzi huko Sumbawanga lengo likiwemo kulichukua jimbo uchaguzi mdogo ujao.

    [​IMG]

    Wahudhuriaji jana Sumbawangu walivyofunika mbaya kuonyesha matumaini mapya kuwajaa mioyoni mwao.
    [​IMG]

    [​IMG]

    Mwl.Yamsebo aliyekuwa mgombea wa CHADEMA uchaguzi mkuu uliopita

    [​IMG]

    Moto huu hadi kieleweke, umati huu si wa kawaida, "ee ndita mkwai, yapola yonsi, yaposile tataitu."
     
  2. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,787
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    VIVA CHADEMA...Arusha,sumbawanga mjini tunachukua.CCM kifo cha mende,miguu juu,mguu pande.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Namsifu sana huyu mpiga picha wetu kwa ustadi mkubwa na pixels za hali ya juu kwenye camera yake.
     
  4. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Impressive!

    Heche afanye na sensa ya papo kwa papo pia ili kujua kwenye umati huu wangapi ni eligible voters.

    Vinginevyo ni sawa na kula ugali kwa harufu ya samaki!!
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Heche afanye sensa kwa nini kwani yeye Tume ya Uchaguzi au Tume ya sensa ambayo mpaka leo hatujui tulifikia wangapi Tanzania. MAmbo ya CCM Igunga noumer hatutaki.Ebo!!
     
  6. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,633
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    vivaaaaaa
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    VIVA Wana-Sumbawanga,VIVA CHADEMA.
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    Lile Daftari linatofautiana sana na nia ya watz.Km hawatafanya mabadiliko ili kuongeza watu walioksa kipindi kile bado hata waumini wapya watakosa nafasi.Ila good news ni kwamba wanakuwa reserve ya mwaka 2015, na walinda kura wa uchaguzi huu.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    wapi Ritz
     
  10. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 902
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Hii ndiyo CHADEMA ninayo ifahamu. Mungu Ibarik Tz, CDM na watu wake wote.
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sipati picha CCM wakizindua wa kwao mji wote utafungwa.
     
  12. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hakuna kulala mpaka kieleweke....viva Chadema.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    jenga picha itakuwaje Mbowe na Slaa wakitia maguu huko.
     
  14. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya bwana, mwenye macho haambiwi tazama. Mkapa naye atapeleka nyama, mchele, na mahindi mara hii? Kweli watanzania wameelimika na wanaonyesha kwa matendo kuwa ukombozi unawezekana. CCM endeleeni kutoa hongo tu kwani Sumbawanga tutakula CCM na kupiga kura.......malizia!
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Tengenezea kwenye photoshop Kama kawaida yenu
     
  16. p

    politiki JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    asante kaka kwa picha za uhakika.
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunawasubiri wamlete Mwigulu,wassira na magufuli tena
     
  18. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,484
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    hata mtoe ahadi ya pilau na usafiri bure kwenda na kurudi nyomi kama hii kamwe ccm hampati.
     
  19. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,017
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Inatia moyo kujua hawakusombwa na maroli!!
     
  20. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,611
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wakombe kweli wamenifurahisha huko kung'anda....:poa
     
Loading...