CHADEMA kulitikisa jiji la Mwanza kwa mara nyingine tena kesho tar 22/5/2012! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kulitikisa jiji la Mwanza kwa mara nyingine tena kesho tar 22/5/2012!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., May 21, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kesho jumanne tarehe 22/05/2012 makamanda wa CHADEMA (Chama Makini) watalitikisa jiji la Mwanza ambapo kamanda Wenje, Lema na viongozi wengine mbalimbali wa CHADEMA jijini Mwanza pamoja na madiwani watatema sumu dhidi ya CCM (Chama cha wahujumu uchumi). Mkutano utafanyika Igoma stendi kuanzia muda wa saa nane mchana! Karibuni makamanda wote pamoja na magambo wote kwa pamoja bila kujali uzito wa gwanda wala gamba!
    -M4C kama kawa!
    -Vua Gamba Vaa Gwanda kama kawa!

    .Mwenyekiti wa WANARORYA WOTE popote walipo!
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Chadema nao wapunguze safari za Mwanza, watachokwa mapema!
     
  3. m

    mjuaji Senior Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mkuu wenu hawajamchoka nje?
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    Kwani jk Kati ya mbeya na USA wapi kaenda Mara nyingi?
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kule kule
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nipe mda ni saa ngapi sababu gwanda nilifua tokea jana
     
  7. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Pmoko mwanza..a town 2nawataka tena
     
  8. Y

    Yetuwote Senior Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitakuwepo
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,394
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Natumai lema atakuwepo nimeliona gari lake maeneo ya mwanza
     
  10. J

    JALUO Senior Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pamoko tutatia timu pale,,,,,,,kesho gwanda langu kama kawa
     
  11. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ebu fafanua mtoa mada, gari la matangazo limesema diwani wa igoma adamu chagulani ndiye atakayekuwepo akiwahabarisha wananch juu ya kilichotokea halmashauri na kunyang'anywa kadi kwake na chama, sasa we hiz habari za uwepo wa lema na wenje umezitoa wapi?
     
Loading...