Chadema kuhudhuria sherehe za uhuru?


K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
sherehe za siku ya uhuru wetu 9.12 ndio hiyooo inakaribia sasa kama kawaida rais wa jamhuri ya muungano huwa mgeni rasmi na msemaji siku hiyo, jee, kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni mbowe na mgombea urais alieshindwa wa chadema pamoja na wenzao watahudhuria sherehe hiyo au kususia?

au hisia zao ni bungeni tu lakini kwingineko wako tayari kumsikiza rais akihutubia? Ni swali tu nauliza jazba na matusi hapana!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
sherehe za siku ya uhuru wetu 9.12 ndio hiyooo inakaribia sasa kama kawaida rais wa jamhuri ya muungano huwa mgeni rasmi na msemaji siku hiyo, jee, kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni mbowe na mgombea urais alieshindwa wa chadema pamoja na wenzao watahudhuria sherehe hiyo au kususia?

au hisia zao ni bungeni tu lakini kwingineko wako tayari kumsikiza rais akihutubia? Ni swali tu nauliza jazba na matusi hapana!
Kama kawaida hoja za ovyo ovyo tu!
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
kama kawaida yake rev. Ni kebehi na matusi tu!!!
asante rev, next........
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Pumba
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
sherehe za siku ya uhuru wetu 9.12 ndio hiyooo inakaribia sasa kama kawaida rais wa jamhuri ya muungano huwa mgeni rasmi na msemaji siku hiyo, jee, kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni mbowe na mgombea urais alieshindwa wa chadema pamoja na wenzao watahudhuria sherehe hiyo au kususia?

au hisia zao ni bungeni tu lakini kwingineko wako tayari kumsikiza rais akihutubia? Ni swali tu nauliza jazba na matusi hapana!
Sawa mkuu hakuna jazba na matusi, ila na wewe unapoandika uwe makini maana hapo kwenye red, hujatuhahikishia kama alishindwa kweli maana wengi tunaamini on the contrary, kwamba alishinda ila kachakachuliwa na wenye kutaka kuendelea kula a big portion of this coutnry, na wengine you dont want to see that....sasa hata tukijadili kama wanahudhuria au la, how does it help you if you dont believe kuwa uchaguzi ulikuwa na walakini nyingi?
 
M

Matata

Member
Joined
Mar 28, 2006
Messages
23
Likes
6
Points
5
M

Matata

Member
Joined Mar 28, 2006
23 6 5
Kadogoo ulitaka Kikwete alipohapisha na Dk. Slaa angehapishwa vilele kama kule Ivory Coast?? CHADEMA ni wastarabu sana hawakufanya hivyo. Ila mizengwe ya kutobadili katiba isiposhugulikiwa itabidi CHADEMA wafanye hivyo.
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
Jamani mbona hatupati jibu nauliza tena chadema watahudhuria sherehe za uhuru na kususia hotuba ya rais leo ktk sherehe za miaka 49 za uhuru wetu.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Hii ni hojaaa au ni nini tena hapa??
 

Forum statistics

Threads 1,237,736
Members 475,675
Posts 29,298,981