CHADEMA Kufanya mkutano mkubwa wa operation sangara leo hapa ifakara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Kufanya mkutano mkubwa wa operation sangara leo hapa ifakara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ziroseventytwo, Aug 8, 2012.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 3,117
    Likes Received: 948
    Trophy Points: 280
    Baada ya zengwe walilowekewa na polisi pale morogoro,na kuwazuiwa kufanya mikutano ya hadhara, leo chadema watafanya mkutano wa kufa mtu hapa mjini ifakara. Kwa mujibu wa radio pambazuko na vipeperushi, operation sangara maalum ya kukipanga chama tayari kukabidhiwa dola inazinduliwa leo 8/8/2012. Viongozi wote wa kitaifa ,kamanda Freeman Mbowe, mpiganaji Dr Wilbrod Slaa,makamu mwenyekiti Said Afri,mbunge wa kigoma kaskazini Zitto kabwe, J.J Mnyika na mwanasheria Mabere Marando wote watakuwepo. Pia wabunge wote wa cdm watakuwepo. Mkutano utafanyika viwanja vya polisi maarufu kama kiungani. Mapokezi ni pale kibaoni saa 7:00 mchana, yakifatiwa na maandamano kuelekea viwanjani. Mkutano utaanza saa 8:30. ITV, STAR TV na Chanel ten watakuwepo. Ntakuwa up 2 date. Kwa sasa ni mzuka pikipiki zinapita mitaani zikipeperusha bendera za cdm.
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Cdm hoyeeeeeee,itv wataonesha live nisogee karibu na tv?
     
  3. M

    Magesi JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utanyeshwa live?
     
  4. I

    IDIOS Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Big up sana makamanda. Kuna msemo unasema haki hainyang'anywi sema tu wataichelewesha.

    Wiki iliyopita walizuia maandamano na mikutano ya CHADEMA yakowapi ss leo yatafanyika. So waliyachelewesha tu ila kuyazuia hawayawezi.

    Nawasilisha jamani ni hayo tu.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    M4C nitakuwepo
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Mtakao kuwepo hakikisheni mnachukua pichana na kutua update kitakachokuwa kinaendelea, msije mkapotea...
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mwacheni Mungu aitwe Mungu.
     
  8. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
    Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeezzz!!!!!!!, powerrrrrrrrrrrrrrrr!!!! Kanyaga twende makamanda, haya ndo tunayotaka watanzania tuliochoshwa na sarakasi za magamba. Mpaka kieleweke majemedari.
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kazi ni moja 2 ni kuhakikisha ccm inakufa kifo cha mende, ccm HAIKUBALIKI
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nipo Kibaoni nasubiria viongozi wa kitaifa! Hamasa kubwa sana
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Aminia makamanda wa Ifakara Kilombero kwa kupata heshima ya kuzindua Operation Sangara mkoani Morogoro siku ya leo.

    Kazi ni moja tu kujipanga kisawa sawa hadi sanje, mang'ula hadi ziginali. Msolwa hadi mbingu, kwa kalembwani hadi mngeta!
     
  12. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 876
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    natamani ningekuwepo nyumbani aisee, m4c imetupa heshima kubwaa sana watu wa ifodha, safi sana
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Mkuu ombi langu ni wewe kuhakikisha unaturushia picha...
     
  14. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 3,117
    Likes Received: 948
    Trophy Points: 280
    Wakuu mzuka! Namwona kamanda lwakatare x cuf pm, vijani ni wengi kwelikweli.
     
  15. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 3,117
    Likes Received: 948
    Trophy Points: 280
    Viongozi ambao wameshawasili hapa kibaoni pamoja na kamanda Lwakatare yupo mh "SUGU" . Nimeongea na m1 wa viongozi wa cdm wilaya ameniambia dr Slaa hupo hapa tangu saa 4 asbh akitokea mang'ula. Msafara wa viongozi wangine upo njiani. Yaani najifeel better sana.
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Pamoja kaka!! Ni imani yangu tamko rasmi la chama kikuu cha upinzani kuhusiana na mgogoro wa Malawi litatolewa na watanzania wataweza kulijua msimamo halisi wa nchi yao kuhusu jambo hilo kwani ndiyo chama wanachokiamini.
     
  17. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am happy to here that its so unexplainable happy
     
  18. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 888
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Mkuu mshawishini Remja Mtema, aje kwenye hizo harakati, ili amuenzi pacha wake vizuri..
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Tuna kusoma kamanda endelea kutujuza...usisahau picha
     
  20. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    updates?
     
Loading...