Chadema kufanya marekebisho kwenye baraza la Mawaziri Kivuli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kufanya marekebisho kwenye baraza la Mawaziri Kivuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, May 4, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Baada ya Ripoti ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali CAG. kubaini matumizi mabovu ya fedha, mishahara hewa, mikataba mibovu.

    Baraza la Mawaziri Kivuli ambalo lipo chini ya Chadema limeshindwa kubaini chochote ndani ya serikali.

    Chadema huenda likavunja Baraza lao la Mawaziri Kivuli na kuunda Baraza jipya la Mawaziri Kivuli na kuunda serikali yao mpya Kivuli.
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp mkeo hajambo?
     
  3. S

    STIDE JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Vp mkuu hapo ndio mwisho wako wa kufikiri!!?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    idiot.jpg
    ..
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Be specific limeshindwa kubaini nini, halafu unajua kazi ya baraza kivuli ni nini.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Lake oil vp?
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Kazi ya baraza la Mawaziri Kivuli ni pamoja na kuibua madudu kwenye wizara husika.
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ritz bana! Baba yako kapata hasara sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Binadamu ni utu ila utu unasifa zake.......unashauriwa kutunza utu wako!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Unaliwa kipapai
    Kipapai kinaliwa
    Wanakula wenyewe
    Hawana uwelewa
    Wamelewa kwa kuliwa
    Kuliwa sio sifa
    Lakini wanaliwa
    Kipapai sio pipi!!
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka Waziri Kivuli wa Nishati na Madini Mchungaji Peter Msigwa, alisema nina majukumu kama waziri kivuli kuishitaki serikali kwa wananchi pale watakapo baini ufisadi ndani ya Wizara ya Nishati na Madini.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kumbe nani alitibua madudu ya TBS? Umesahau Vicent Nyerere ndiye aliyetoa vithibitisho vyote vya wale wakala 'fake' wa TBS?

    CHADEMA wanaweza kufanya marekebisho if they wish to do so lakini hawana ulazima sana maana mpangilio wa wizara haujabilika hivyo as of now kila wizara inayo-waziri kivuli except hii ya Prof Mwandosya isiyokuwa na kazi maalum. But I doubt kama CHADEMA wataiga huu utaratibu wa UJIMA wa kuwa na wizara isiyokuwa na specific tasks!
     
  13. O

    Original JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukifikiria kwa kutumia masaburi ni hatari sana.
     
  14. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa anawazaga kweli? Anakuja na thread ambazo hazina mashiko au ni kukosa cha kupost?acha umagamba wewe
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,117
    Trophy Points: 280

    duh!! baraza limebakia jinsi lilivyo; angebadilisha wizara basi CDM nao ingebidi waakisi hilo.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Leo ni ijumaa, ungeenda kuswali labda ungekuja na jipya hapa.
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,107
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Bolt ukishindwa kuikazA ifungue!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,240
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli
     
  19. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli...nazi ndio nazi na koroma ndio koroma
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,264
    Likes Received: 10,959
    Trophy Points: 280
    blah blah
     
Loading...