CHADEMA kufanya Maadhimisho Makubwa ya Miaka 20 ya Kusajiliwa Kwake


M

Mtanke

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
286
Likes
21
Points
35
M

Mtanke

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
286 21 35
Wenyeviti na Makatibu wa Mikoa wa CHADEMA Tanzania wameadhimia kwa kauli moja kuwa Chama kifanye maadhimisho makubwa ya kusajiliwa kwake. Viongozi hao waliokuwa Wilayani Karagwe Mkoani Kagera kwa ajili ya semina ya kuwajengea uwezo pamoja na Operesheni M4C katika Wilaya ya Karagwe na Bukoba walitoa maazimio hayo wakati wa majumuisho ya semina yao.

CHADEMA iliasajiliwa rasmi tarehe 19 July 1993 hivyo kutakuwa na mwezi au wiki ya CHADEMA ambapo Chama kitafanya shughuli mbalimbali za kijamii na za kujitolea ikiwa ni pamoja na mashindano ya kitaaluma kwa wanafunzi wa Sekondari na vyuo mbalimbali, usajili wa wanachama wa wapya, Makongamano n.k. Kilele cha sherehe hizo kitakuwa ni tarehe 19 July 2013.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Great Achievement!
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,907
Likes
371
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,907 371 180
Asante Mtanke,

Tunaitaji viongozi wabunifu.
 
K

kwamagombe

Senior Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
154
Likes
4
Points
0
K

kwamagombe

Senior Member
Joined Aug 25, 2009
154 4 0
Hii imekaa vizuri, itakuwa pia ni sehemu ya kujitangaza zaidi, naunga mkono hoja
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
42
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 42 135
Mmmmm, wengine wanaua Ndovu huko Arusha.
 
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
4,808
Likes
256
Points
180
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
4,808 256 180
maadhimisho sio sera ya UFISADI ya CCM?
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,907
Likes
371
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,907 371 180
maadhimisho sio sera ya UFISADI ya CCM?
Yes, rejea adhimisho la miaka 50 ya uhuru na kashifa ya matumizi makubwa ya fedha za walipa kodi. Ila CDM wanakuja na stayle mpya yenye ubunifu mkubwa kwa faida ya watanzania-ni siku ya kujitolea, kuibua vipaji kupitia nashibdano ya shule and the like. Mambo haya yanaigika-ccm wanaweza kufanya hivyo pia.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,016
Likes
3,781
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,016 3,781 280
ijapokuwa CCM hawasemi hadharani ila moyoni wanatamani kuwa CDM,hii nayo wataiga,heko makamanda ...constructive mission!
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
8
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 8 135
Hapo ndipo unapooneka ubunifu wa makamanda siyo kuwa bendera fuata upepo.kama wale wa upande wa pili.
 
S

Sipendi Ubepari

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2012
Messages
249
Likes
0
Points
0
S

Sipendi Ubepari

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2012
249 0 0
Wiki 2 za mwanzo toka Jula1 hadi Julai14 ziitwe "SIKU 14 ZA TAFAKARI YA UZALENDO". Wiki ya tatu yaani toka Julai15 mpaka Julai19-2013 iitwe "WIKI YA TUMAINI JIPYA KWA WATANZANIA". Napendekeza kuwa Tarehe 19 julai 2013 M/Kiti CDM Taifa awatangaze MASHUJAA WAPYA WA TZ, yaani wale wote waliouawa na POLISICCM maeneo mbalimbali nchini wakidai, wakitetea na kupigania haki AU wakitekeleza majukumu yao halali. Mfano Wenzetu waliouawa SONGEA, IGUNGA, IRINGA(Mwangosi), ARUSHA, MOROGORO(Ally Zona), MWANZA, ARUMERU MASHARIKI nk. Pia kutolewe kauli nzito juu ya kufungiwa GAZETI LA MwanaHALISI.
 

Forum statistics

Threads 1,213,899
Members 462,337
Posts 28,494,376