CHADEMA kufanya Maadhimisho Makubwa ya miaka 20 ya kusajiliwa kwake


M

Mtanke

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
286
Likes
21
Points
35
M

Mtanke

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
286 21 35
Wenyeviti na Makatibu wa Mikoa wa CHADEMA nchini wameazimia kufanyika kwa maadhimisho makubwa ya kuanzishwa kwa Chama chao. Wenyeviti hao waliokuwa kwenye semina ya kujengewa uwezo na kufanya Operesheni M4C Wilayani Karagwe Mkoani Kagera wameazimia hayo katika kikao chao cha kufunga na kufanya majumuisho ya semina yao.

Maadhimisho yatakuwa na shughuli mbalimbali ikiwamo mashindano ya wanafunzi kitaaluma, kurejesta wanachama wapya na shughuli nyingine mbalimbali. Kilele cha sherehe hizo kitakuwa tarehe 19 July 2012
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
Kilele tarehe 19 July 2012? Mnaadhimisha nini sasa! Nchi bado iko mikononi mwa hawa manyang'au. Bunge bado wanalo. Mabaraza ya madiwani mengi kabisa bado wanayo wao. Serikali nyingi za mitaa na vijiji ziko mikononi mwao.

Ninyi wenyewe CHADEMA ofisi za mikoa, wilaya, majimbo, kata hata matawi ziko hoi. Ni majina ya viongozi yanasikika hapa na pale.

Kama ni kujinadi na kujitangaza tu sawa.
 
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
320
Likes
3
Points
35
Age
57
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
320 3 35
Wenyeviti na Makatibu wa Mikoa wa CHADEMA nchini wameazimia kufanyika kwa maadhimisho makubwa ya kuanzishwa kwa Chama chao. Wenyeviti hao waliokuwa kwenye semina ya kujengewa uwezo na kufanya Operesheni M4C Wilayani Karagwe Mkoani Kagera wameazimia hayo katika kikao chao cha kufunga na kufanya majumuisho ya semina yao.

Maadhimisho yatakuwa na shughuli mbalimbali ikiwamo mashindano ya wanafunzi kitaaluma, kurejesta wanachama wapya na shughuli nyingine mbalimbali. Kilele cha sherehe hizo kitakuwa tarehe 19 July 2012

[/
QUOTE] Ongeza umakini mleta uzi tarehe hiyo kwenye nyekundu kimantiki si sahihi
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,133
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,133 280
Huu ni upuzi mwingine yani mkiiga yale ya kuzaliwa kwa CCMnnitaona wa hjabu sana au yale ya muungano!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Mnafanya maadhimisho gani sasa...utasikia Chadema watumia milioni 200 kwenye maadhimisho yao Dr Slaa na Mbowe wafunika.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
10,987
Likes
902
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
10,987 902 280
Hivi wana CCM mbona mna upeo mdogo sana? Au ndio mliokaririshwa DARUSO hizo pumba zenu? Mambo ya CHADEMA nyie mnaanza kutoa povu koz mnajua haya maadhimisho yatambatana sumu za makamanda.
 
Viper

Viper

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2007
Messages
3,669
Likes
78
Points
145
Viper

Viper

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2007
3,669 78 145
July 19 . 2012 ...????? Mkuu Leo tarehe ngapi
 

Forum statistics

Threads 1,236,822
Members 475,301
Posts 29,269,023