chadema kuchukua ushindi wa udiwani kwa kishindo katika kata ya ifakara


M

miti

Senior Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
136
Likes
3
Points
35
Age
32
M

miti

Senior Member
Joined Jun 16, 2012
136 3 35
jamani pamoja na kuchomewa pikipiki ya chadema na kumjerui mgombea wa chadema katika kata ya minepa lakini bado mungu hajatutenga, tumeweza kupata ushindi wa kishindo katika kata Ifakara ambapo CCM wamepata kura 3743 na chadema kupata kura 4373 hivyo ni jambo la kumshukuru M/mungu wanaifakara sasa wameanza kuamka. tunasubiri akaapishe bomani na tunampeleka kwa maandamano ya hari ya juu peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!
 
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
1,446
Likes
639
Points
280
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
1,446 639 280
Asante sana Minepa !
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,624
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,624 280
Pawaaaaaaa!!!!
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Safi sana wananchi wa Ifakara kwa kuikataa CCM wazi wazi.
 
M

mlavie

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
299
Likes
231
Points
60
M

mlavie

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
299 231 60
pamoja sana mkono kwa mkono hadi kieleweke!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
237
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 237 160
Maandamano kumsindikiza Diwani Mteule Peter Lijuakali kwenda kuapishwa bomani sasa hivi Ifakara. Diwani mpya amefuta kodi zote kandamizi ndani ya Kata ya Ifakara.

Baadhi ya picha wananchi wakisukuma gari lenye Diwani Mteule wa CHADEMA Peter LijuaKali, Mh Peter Kibatala (Mbunge Mtarajiwa wa Kilombero) Akimwaga sera haonekani pichani, na wananchi wakipokea sera za CHADEMA
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,083
Likes
160
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,083 160 160
Mkuu miti hiyo nafasi ndio ilikuwa wazi baada ya kifo cha Rama Kiombile?
 
Last edited by a moderator:
tanira1

tanira1

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
938
Likes
1
Points
35
tanira1

tanira1

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
938 1 35
nimefurahi sana dogo langu kushinda kupitia nguvu ya umma
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,076
Likes
17,554
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,076 17,554 280
Hahhahahaaaa imenipunguzia uchuingu wa Arusha
 
M

Mkekuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,239
Likes
4
Points
0
M

Mkekuu

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,239 4 0
tulianza mungu tunaendelea na mungu na tutamaliza na mungu,Mungu ibariki cdm,mungu ibariki tz.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,603
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,603 280
Peter kibatala ajiandae kushindana na mimi..alijitoa dakika za mwisho 2010 na kukigharimu sana chama..this time no akagombee viti maalum
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
25
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 25 135
Moyo wangu unafurahi sana kuona wananchi wengi wameanza kutoka usingizini. CCM wajiandaye kukabidhi magogoni 2015!
 

Forum statistics

Threads 1,273,432
Members 490,382
Posts 30,481,445