CHADEMA kuandaa maandamano makubwa Igunga Ijumaa kupinga kulipwa DOWANS


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Nimepata habari sasa hivi kutoka Igunga kuwa CDM inaandaa maandamano makubwa Igunga baada ya hukumu ya Mahakama Kuu ya kuitaka Tanesco iilipe kampuni fake Dowans, iliyozaliwa kutoka kampuni nyingine fake ya Richmond.

CDM wanaangalia uwezekano wa wafuasi wake wa mikoa na wilaya jirani kuhamasisha katika maandamano hayo ambayo yataenda sambamba na kampeni za kulichukuwa hilo jimbo lililotelekezwa na fisadi aliyesababisha tozo hiyo.
 
D

dguyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
427
Likes
0
Points
33
D

dguyana

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
427 0 33
da nimeanza kuaminiani yule mtoto wa Sheikh Yahaya aliyesema uchaguzi jpili hakuna.
 
D

dguyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
427
Likes
0
Points
33
D

dguyana

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
427 0 33
da nimeanza kuaminiani yule mtoto wa sheikh yahaya aliyesema uchaguzi jpili hakuna. Ila ni sawa watz tumechoka sasa.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Nimepata habari sasa hivi kutoka Igunga kuwa CDM inaandaa maandamano makubwa Igunga baada ya hukumu ya Mahakama Kuu ya kuitaka Tanesco iilipe kampuni fake Dowans, iliyozaliwa kutoka kampuni nyingine fake ya Richmond.

CDM wanaangalia uwezekano wa wafuasi wake wa mikoa na wilaya jirani kuhamasisha katika maandamano hayo ambayo yataenda sambamba na kampeni za kulichukuwa hilo jimbo lililotelekezwa na fisadi aliyesababisha tozo hiyo.

Yeeeeessssss!!!!!!! Chadema waamue haraka ili nami niwahi kuchukuwa usafiri wa kufika huko.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Yakifanyika maandamano hayo, basi CCM bye bye Igunga. Lakini maandamano hayataweza kukubaliwa na polisi wa CCM kwa amri ya yule Njemba aliyeshikwa ugoni gesti!
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Nimepata habari sasa hivi kutoka Igunga kuwa CDM inaandaa maandamano makubwa Igunga baada ya hukumu ya Mahakama Kuu ya kuitaka Tanesco iilipe kampuni fake Dowans, iliyozaliwa kutoka kampuni nyingine fake ya Richmond.

CDM wanaangalia uwezekano wa wafuasi wake wa mikoa na wilaya jirani kuhamasisha katika maandamano hayo ambayo yataenda sambamba na kampeni za kulichukuwa hilo jimbo lililotelekezwa na fisadi aliyesababisha tozo hiyo.
Safi sana, ndio maana nawakubali chadema! Chama la ukweli hili! Uamuzi, Msimamo, Vitendo kwa kwenda mbele!
 
D

dguyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
427
Likes
0
Points
33
D

dguyana

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
427 0 33
nimeanza kuamini maneno ya mtoto wa shekhe yahaya alosema uchaguz j2 hakuna. Ila lazima tufikishe ujumbe na sasa naona wakati wa kuvumilia watz upo ukingoni.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Superb! huyu jaji ni mfuasi wa CDM? Ameamua kuipa CDM jimbo.
 
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
mkiandamana tu wakati mnajikusanya Cuf tunawaambia kuwa tunapitisha helkopta na kukomba watu wote na maandamano yanafia hapo hapo.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
daaahhhh................jamaaa yuuuuule ka namuona vile anavosepa na magunia yaliyojaa pesa
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,496
Likes
2,684
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,496 2,684 280
Wale watetezi(wanasheria)asasi zisizokuwa za ki-Serikali zimefia wapi na pingamizi lao walilokwenda kuweka mahakamani!?,ipo siku atatoka mgeni kwao huko na kuja Tanzania na kushirikiana na viongozi(MAFISADI-CCM)kuuza mkoa mmojawapo hapa Tanzania!!!!!,kwa magamba linawezekana hilo sbb hii pesa wanayolipwa Dowans ni wizi mtupu tena wa wazi na Watanzania tupo kimya tu ni nani aliiweka hii Serikali ya ccm madarakani!!!!?
 
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
159
Likes
4
Points
0
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
159 4 0
watauza mara ngapi we ciril!? Kama wanauza hecta za eneo 3000,huo c ni mkoa wa katav umeuzwa?! Washangaa nini kama watu wanamilik wilaya kadhaa hapa nchn? Au hujui kuwa toka wimbo wa kilimo kwa wakubwa, watu wamejichotea ardh kupita maelezo?, hujui kuwa cku hz kila mtumish wa umma ni mchumia tumbo?. Kalale kaka,inauma sana,naweza vaa bomu muda wowote!
 
mwakaboko

mwakaboko

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
1,843
Likes
259
Points
180
mwakaboko

mwakaboko

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
1,843 259 180
MAHAKAM YA KIMATAIFA!!!!!!!!!!!!!!!
MAHAKAMA YA KIMATAIFA!!!!!!!!!!!!!!

MAISHA YANGU YAKO MASHAKANI, NAANZA KUPATA HOFU, IPO SIKU AND IT IS VERY NEAR, NITAKAPOAMBIWA NIMEUZWA NA MAHAKAMA IMERIDHIA NIUZWE KWA KUWA MAKUBALIANO YA MIMI KUUZWA YALIFANYIKA KTK MAHAKAMA YA KIMATAIFA, HIVYO MAHAKAMA YA TZ HAINA MAMLAKA YA KUTENGUA KUUZWA KWANGU. lllllllllllllllllllllllllllllLLLLLLLLLAAAAAA HII BALAA NA LAANA KWA TAIFA. hALAFU MTU MZIMA NA AKILI ZAKE TIMAMU ANASIMAMA NA KUSEMA ETI ANAYETUTENDA HIVI HAMJUI JAAAAMMAAANNNI, IS IT A DEAL????????
WEZI HAO WEZI HAOWEZI HAOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Siku yao hawa wasio na uchungu wa nchi hii tuwanyonge kabisa wapote kwenye historia.

Poleni hamna rais kama Mimi
 
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
159
Likes
4
Points
0
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
159 4 0
Siku yao hawa wasio na uchungu wa nchi hii tuwanyonge kabisa wapote kwenye historia.

Poleni hamna rais kama Mimi
kweli ndugu, nina Imani na Rais wa zanzibar mara mia,hanavicheko wala mbwembwe za kusafirisafiri. Ya kaz kwenda mbele.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Hata wakikataa waiunganishe siku ya kufunga kampeni na itangazwe siku ili watu wajue.
Mipango ifanyike pia ili ipigwe Mwanza,Arusha,Mbeya, Iringa,kigoma,Kagera,Musoma, Kilimanjaro,shinyanga na dar kwa siku moja. Wakimaliza hiyo ipigwe nyingine ya sukari mpaka magamba wachanganyikiwe!
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Nasema hivi kama kuna kiongozi wa CHADEMA anasoma hapa janvini,naomba msibitishe mapema kama maandamano hayo yatakuwepo ili tuje maana kwa hili sasa ni veme tukaonyesha hisia zetu,najiuliza hivi ni kwa wanaojua sheria hivi mimi sio mwizi ila kuingia mikataba na mwizi sio kosa?kwani huyu Richmond ni nani na yuko wapi?kwani ni Dowans asituambie Richmond alimpa dili walikuta wapi na kampuni iko wapi?sasa hicho ndo kilikuwa kinatafutwa kuiba raslimali zetu.Mnamlipa Dowans wakati asli yake ni uozo na hata bunge lilithibitisha kupitia kamati ya Mwankyembe.
Chadema hebu itisheni hayo maandamano tutakuja ili tutoe hisia zetu,hizo pesa analipa nani kama sio walipa kodi wa nchi hii?
Tena iatafaa ikiwa Ijumaa maana hiyo mpaka monday,hivyo kutakuwa na muda kuja kushiriki hayo maandamano.
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
Nimepata habari sasa hivi kutoka Igunga kuwa CDM inaandaa maandamano makubwa Igunga baada ya hukumu ya Mahakama Kuu ya kuitaka Tanesco iilipe kampuni fake Dowans, iliyozaliwa kutoka kampuni nyingine fake ya Richmond.

CDM wanaangalia uwezekano wa wafuasi wake wa mikoa na wilaya jirani kuhamasisha katika maandamano hayo ambayo yataenda sambamba na kampeni za kulichukuwa hilo jimbo lililotelekezwa na fisadi aliyesababisha tozo hiyo.
hukumu inatoka lini kama itakuwa kabla ya uchaguzi basi amini usiamini hukumu hiyo itahairishwa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,809