CHADEMA Kidedea, Diwani wa Kijitonyanya Ulole Ashinda Kesi, Arudishiwa Udiwani


I

ibange

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,545
Points
0
I

ibange

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,545 0
Hatimaye CHADEMA imeendelea kuitesa CCM mahakamani baada ya Diwani Ulole wa kijitonyama aliyekuwa amevuliwa udiwani kushinda kesi mahakama kuu na kurudishiwa udiwani wake. Jaji Wambura alisema hakuona sababu za msingi za kumvua udiwani maana defects zilizokuwepo hazikuathiri matokeo. Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 0
Imetulia ahsante kwa taarifa; tunasubiri uamuzi wa mahakama naye Matata arudishiwe uanachama CDM.
 
I

ibange

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,545
Points
0
I

ibange

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,545 0
Safi sana, magamba ni kuendelea kuwatesa hadi kieleweke! Chadema ina vichwa hatari sana vya sheria, chezea chadema weye!
 
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,074
Points
1,250
Age
47
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,074 1,250
Hatimaye Chadema imeendelea kuitesa CCM mahakamani baada ya Diwani Ulole wa kijitonyama aliyekuwa amevuliwa udiwani kushinda kesi mahakama kuu na kurudishiwa udiwani wake. Jaji Wambura alisema hakuona sababu za msingi za kumvua udiwani maana defects zilizokuwepo hazikuathiri matokeo. Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Mkuu hebu eleza vizuri, alikuwa amevuliwa udiwani! Na nani na kwa sababu gani? Maana kwetu wengine hatujawahi hata kusikia kwamba Mh. Ulole Athuman alikuwa amevuliwa udiwani. Na huyu kamanda Ulole ndiye alimbwaga Abdallah Bulembo ambaye sasa ndo Mwenyekiti wa Wazazi huko Magamba.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,240
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,240 2,000
Nia yao imetimia, kwani ilikua ni kumsimamisha kwa muda, ili asitekeleze ahadi, mwisho wa siku hakuna maendeleo yeyote, na kata kurudi CCM.
 
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
896
Points
250
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified Member
Joined Feb 9, 2010
896 250
Wakuu.Siku ya leo ilikuwa siku ya Hukumu katika mahakama ya Rufaa juu ya Diwani wa Kata ya kijitonyama na mgombea udiwani wa ccm 2010 mahakama imemrudishia Udiwani bwana Athuma juma Ulole ulole, Mahakama imesema Ulole ulole Alishinda kihalali kwa maana hiyo inamtangza kuwa Diwani wa kata ya kijitonyama mpaka 2015. Tutashinda mengi
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 0
Mtu anaporudishiwa haki yake aliyoporwa kwa dhuluma huko tunakuita kushinda au tutafute msamiati mwingine,manake watu wanaporwa haki zao mchana kweupe wakirudishiwa tunaita kushinda sielewi mimi
 
D

Diga Diga

Senior Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
187
Points
0
D

Diga Diga

Senior Member
Joined Sep 3, 2012
187 0
Wakuu.Siku ya leo ilikuwa siku ya Hukumu katika mahakama ya Rufaa juu ya Diwani wa Kata ya kijitonyama na mgombea udiwani wa ccm 2010 mahakama imemrudishia Udiwani bwana Athuma juma Ulole ulole, Mahakama imesema Ulole ulole Alishinda kihalali kwa maana hiyo inamtangza kuwa Diwani wa kata ya kijitonyama mpaka 2015. Tutashinda mengi
Mbona kwenye habari kama hizi huwa siwaoni Ritz, Chama, Mafilili na wapuuzi wengine wa Magamba?
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,399
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,399 2,000
ccm walienda kumpinga mahakani eti majina yake yanatofautiana. kwenye fomu ya uchaguzi iliandikwa uloleulole juma athuman na kwenye tamko la sheria aliandika juma athumani uloleulole. kwa kosa hilo ccm wakaiomba mahakama itengue udiwani wake. kumbuka huyu diwani japo kesi yake ilikua mahakamani lakini aliweza kuzuia kujengwa na kubomoa ukuta wa nyumba ya spika wa bunge anna makinda uliokua ukiziba mtaa unao unganisha kinyama na sinza. sasa hivi twapita kwa raha zetu. thenkyu diwani. mia
 
I

ibange

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,545
Points
0
I

ibange

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,545 0
ccm walienda kumpinga mahakani eti majina yake yanatofautiana. kwenye fomu ya uchaguzi iliandikwa uloleulole juma athuman na kwenye tamko la sheria aliandika juma athumani uloleulole. kwa kosa hilo ccm wakaiomba mahakama itengue udiwani wake. kumbuka huyu diwani japo kesi yake ilikua mahakamani lakini aliweza kuzuia kujengwa na kubomoa ukuta wa nyumba ya spika wa bunge anna makinda uliokua ukiziba mtaa unao unganisha kinyama na sinza. sasa hivi twapita kwa raha zetu. thenkyu diwani. mia
Magamba chaliiiiii, safi sana
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,628
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,628 2,000
Mkuu hebu eleza vizuri, alikuwa amevuliwa udiwani! Na nani na kwa sababu gani? Maana kwetu wengine hatujawahi hata kusikia kwamba Mh. Ulole Athuman alikuwa amevuliwa udiwani. Na huyu kamanda Ulole ndiye alimbwaga Abdallah Bulembo ambaye sasa ndo Mwenyekiti wa Wazazi huko Magamba.
Na hapa ndio pa kuanzia, mimi ni mkazi wa Kijitonyama, Ali Maua so story yote naijua.
Bwana Bulembo alikwishakubali kua ameshindwa na Juma Ulole hata kabla matokeo ya Uchaguzi mkuu hayajatoka. Hata akili ya kukata rufaa haikuwepo kabisa kichwani mwake.

Tabu ilianza pale alipopata wazo la Kugombea Wazazi-Taifa kwa CCM. Wapambe wake walimfuata na kumshauri aachane wazo la kugombea Wazazi-Taifa maana kama hakubaliki kwenye kata, basi Taifa itakua ni ndoto kupata.

Ndipo jamaa alipoamua kuiweka kata ya Kijitonyama "pending" bila diwani ili apate cha kujitetea kua hakushindwa kihalali. Hata kesi yenyewe hakujishughulisha nayo sana kwani alijua hawezi kushinda.

Mara kwa mara wana-Kijitonyama wamejaribu kumbana na kumsema kwa kitendo chake cha kuwaweka bila diwani kwa maslahi yake binafsi na amekua akiona haya na aibu. Anafahamu kua janja yake imejulikana, hivyo kwa aibu hata safari za huku Kijitonyama zimekua adimu.

Kuna tetesi kua hata jina Bulembo Abdallah kaliomba kwa aliekua Mtangazaji wa BBC Bw. Abdallah Majura Bulembo ili aweze kulitumia kwani yeye alifeli masomo yake.
 
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
348
Points
0
Age
29
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
348 0
Oyooooo hatimaye Kimeeleweka!!!
 
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
348
Points
0
Age
29
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
348 0
Na hapa ndio pa kuanzia, mimi ni mkazi wa Kijitonyama, Ali Maua so story yote naijua.
Bwana Bulembo alikwishakubali kua ameshindwa na Juma Ulole hata kabla matokeo ya Uchaguzi mkuu hayajatoka. Hata akili ya kukata rufaa haikuwepo kabisa kichwani mwake.

Tabu ilianza pale alipopata wazo la Kugombea Wazazi-Taifa kwa CCM. Wapambe wake walimfuata na kumshauri aachane wazo la kugombea Wazazi-Taifa maana kama hakubaliki kwenye kata, basi Taifa itakua ni ndoto kupata.

Ndipo jamaa alipoamua kuiweka kata ya Kijitonyama "pending" bila diwani ili apate cha kujitetea kua hakushindwa kihalali. Hata kesi yenyewe hakujishughulisha nayo sana kwani alijua hawezi kushinda.

Mara kwa mara wana-Kijitonyama wamejaribu kumbana na kumsema kwa kitendo chake cha kuwaweka bila diwani kwa maslahi yake binafsi na amekua akiona haya na aibu. Anafahamu kua janja yake imejulikana, hivyo kwa aibu hata safari za huku Kijitonyama zimekua adimu.

Kuna tetesi kua hata jina Bulembo Abdallah kaliomba kwa aliekua Mtangazaji wa BBC Bw. Abdallah Majura Bulembo ili aweze kulitumia kwani yeye alifeli masomo yake.
Ahsante kwa Maelezo SAHIHI.
 

Forum statistics

Threads 1,283,849
Members 493,850
Posts 30,802,923
Top