Chadema katika chaguzi ndogo


mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
5,173
Likes
2,802
Points
280
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
5,173 2,802 280
Hapa chini ni hotuba ya Mh Mbowe, M/kiti wa CHADEMA kwenye kampeni za chaguzi ndogo.


Najiuliza tu, kama yaliyomo kwenye hotuba hii, yanawakilisha ilani ya chama iliyokuwa na kaulimbiu ya Ni Wakati wa Mabadiliko Kuondoa Umaskini Chagua Chadema, au ni majigambo, shutuma, na lawama?

Najiuliza tena, huyu Mh Mbowe akipewa madaraka kuiongoza nchi, hatutashuhudia kulipizana visasi?

Je, kuondoa umaskini ni kwa kufitinishana majukwaani au kuhubiri umoja kila unapopata nafasi ya kupanda jukwaani, kuongea na wapiga kura?

Kama M/kiti wa chama kikuu cha upinzani, Mh Mbowe, hiyo ndiyo siasa yake ya jukwaani, na ujumbe kwa wapiga kura ni huo, usio na ushahidi ila mihemko ya kiuhanarahati?

TUNA SAFARI NDEFU KUFIKIA UPINZANI WA KWELI Tanzania.

NI YANGU MAWAZO KUHUSU HATIMA YA TANZANIA YETU.
 
N

Ndugu wa Trump

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2016
Messages
776
Likes
575
Points
180
Age
51
N

Ndugu wa Trump

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2016
776 575 180
Macho kumchuzi, mzee wa ngada
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,656
Likes
4,396
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,656 4,396 280
Tz hakuna upinzani kuna genge la watu wanaolalamika tu bila wao kujitazama wapoje.Wenye akili wote hawana imani na upinzani huu wa kibongo
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,246
Likes
4,512
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,246 4,512 280
Hapa chini ni hotuba ya Mh Mbowe, M/kiti wa CHADEMA kwenye kampeni za chaguzi ndogo.


Najiuliza tu, kama yaliyomo kwenye hotuba hii, yanawakilisha ilani ya chama iliyokuwa na kaulimbiu ya Ni Wakati wa Mabadiliko Kuondoa Umaskini Chagua Chadema, au ni majigambo, shutuma, na lawama?

Najiuliza tena, huyu Mh Mbowe akipewa madaraka kuiongoza nchi, hatutashuhudia kulipizana visasi?

Je, kuondoa umaskini ni kwa kufitinishana majukwaani au kuhubiri umoja kila unapopata nafasi ya kupanda jukwaani, kuongea na wapiga kura?

Kama M/kiti wa chama kikuu cha upinzani, Mh Mbowe, hiyo ndiyo siasa yake ya jukwaani, na ujumbe kwa wapiga kura ni huo, usio na ushahidi ila mihemko ya kiuhanarahati?

TUNA SAFARI NDEFU KUFIKIA UPINZANI WA KWELI Tanzania.

NI YANGU MAWAZO KUHUSU HATIMA YA TANZANIA YETU.
Mtu wa visasi ni yule mzee wa isidingo aka mzee wa kiki aka mzee wa yuman fes aka bwana ake bashite aka mzee makinikia aka mzee wa kukurupuka aka...
 

Forum statistics

Threads 1,214,073
Members 462,499
Posts 28,500,156