chadema karatu washangilia na nguo za ccm


kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,846
Likes
13
Points
135
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,846 13 135
baada ya matokeo ya kulibakiza jimbo la karatu wafuasi wa chadema walijitokeza kila kona kushangilia ushindi huo lakini cha ajabu walikuwa na bendera na wengine wamevaa mavazi ya ccm zikiwemo kofia tshart kanga na fulana mambo yalikuwa yalikuwa yakushanga kweli kweli baadhi ya wageni na wapita njia walisha kuelewa nani kashinda na kulitokea mkanganyiko wa hali ya juu maana kwahakika kwa tuliokuwa tunafwatilia mwenendo wa matokeo na hata hitimosho tulitua kuwa chadema wamebakiza jimbo lakini hali iliyokuwa kwenye mitaa ilikuwa ni tofauti kama nilivyoeleza kuwauliza baadhi ya washangiliaji walisema kuwa wanafanya hivyo kuishikisha adabu sisiemu eti kwamba waliwahonga mavazi pesa na pombe walipokea lakini kura wakawanyima hivyo walitaka kuwakumbusha kuwa hayo hayakuwa mahitaji yao maana ila walichotaka ni ushindi wa chama na mtu anayeweza kusimamia maslai yao na kuwaletea maendeleo ya kwli sio ahadi , wengine walisema kulikuwa na shinikizo pamoja na mateso unyanyasaji mkubwa wakati wa kampeni uliofanya na sisiemu kwa wanachadema hivyo walilazimika kujivisha mavazi ya kondoo kumbe ndani ni mbwa mwitu hivyo alifanya hivyo kama zihaka .

wanajamii hii imekaaje?
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
yale maTshirt ya ccm ni mavazi tu, hayaleti mantiki yoyote katika Ideology, wanavaa kama nguo zingine zilizoandikwa i love New York wakati yeye mwenyewe ni mkazi wa Naliendele.

ccm wanagawa tu nguo hizo kama Rushwa.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Mbona imekaa poa tu, ni fundisho kuwa msaada si maendeleo na kuwadanganya watu kwa nguo si sawa na kuwaona wajinga kupindukia. Bunge jipya litakuwaje sijui!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Jamaa wana akili wanaogopa FFU si unajua CCM huwa wanaombwa hawapigwi
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
KWENYEVIDEO CLIP MOJA PALE KAWE BAADA YA MDEE KUTANGAZWA MSHINDI,KUNA MWANA ALIKUWA ANAFUTA GARI LA HALIMA NA NGUO YA CCM,NAZANI NI MAVAZI MAZURI YA KUFANYIA USAFI,KUFUTIA VIOO KUCHAMBIA WALEVI NA KUDEKIA. :smile-big:
 
HIMO ONE

HIMO ONE

Senior Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
129
Likes
0
Points
0
HIMO ONE

HIMO ONE

Senior Member
Joined Sep 6, 2010
129 0 0
baada ya matokeo ya kulibakiza jimbo la karatu wafuasi wa chadema walijitokeza kila kona kushangilia ushindi huo lakini cha ajabu walikuwa na bendera na wengine wamevaa mavazi ya ccm zikiwemo kofia tshart kanga na fulana mambo yalikuwa yalikuwa yakushanga kweli kweli baadhi ya wageni na wapita njia walisha kuelewa nani kashinda na kulitokea mkanganyiko wa hali ya juu maana kwahakika kwa tuliokuwa tunafwatilia mwenendo wa matokeo na hata hitimosho tulitua kuwa chadema wamebakiza jimbo lakini hali iliyokuwa kwenye mitaa ilikuwa ni tofauti kama nilivyoeleza kuwauliza baadhi ya washangiliaji walisema kuwa wanafanya hivyo kuishikisha adabu sisiemu eti kwamba waliwahonga mavazi pesa na pombe walipokea lakini kura wakawanyima hivyo walitaka kuwakumbusha kuwa hayo hayakuwa mahitaji yao maana ila walichotaka ni ushindi wa chama na mtu anayeweza kusimamia maslai yao na kuwaletea maendeleo ya kwli sio ahadi , wengine walisema kulikuwa na shinikizo pamoja na mateso unyanyasaji mkubwa wakati wa kampeni uliofanya na sisiemu kwa wanachadema hivyo walilazimika kujivisha mavazi ya kondoo kumbe ndani ni mbwa mwitu hivyo alifanya hivyo kama zihaka .

Wanajamii hii imekaaje?
wamewawahisha sana walitakiwa waendelee kuchukua vitu vyao mpaka 2020 ambapo nahisi ccm watahomga magari ya kijani
 

Forum statistics

Threads 1,251,972
Members 481,948
Posts 29,791,858