Chadema jimbo la ilala limekwisha mtimua katibu na mwenyekiti wezi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema jimbo la ilala limekwisha mtimua katibu na mwenyekiti wezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTU WA VITA, May 22, 2012.

  1. M

    MTU WA VITA Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHAMA CHA DEMOKRASIA JIMBO LA ILALA KIME MTIMUA ALIE KUWA KATIBU NA MWENYEKITI KUTOKANA NA USHILIKI WAO MKAMILIFU KATIKA KUFUJA FEDHA ZA CHA ZINAZO PATIKANA KUTOKANA NA WAFADHILI KWA CHAMA KATIKA JIMBO HILO TAYARI MTU MMOJA KWA JINA ANAITWA MWAMPAMBA ALIE KAIMISHWA KWA MUDA UKATIBU YEYE NAE AMEAMUA KUPIGANA KUFA NA KUPONA ILI AWE KATIBU WA JIMBO HILO KIASI KJITANGAZIA KUWA MUNGU AMEMPA NAFASI HIYO TOFAUTI KABISA NA MAAMUZI YA KAMATI TENDAJI YA JIMBO HILO ILYO WAONDOA WABADHILIFU HAO, ILI HALI YEYE HUYO MWAMPAMBA MWENYE UROHO WA MADARAKA KWAKUTORIDHIKA NA NAFASI ALIYO NAYO YA UENYEKITI WA VIJANA AMEANZA TABIA YA ALIEKUWA KATIBU ALIE FUKUZWA AKIFANYA MAAMUZI KWA SIRI KWA MASLAI YAKE BINAFSI HUYU NAE KAKOSA SIFA ATIMULIWE:A S embarassed:
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,994
    Likes Received: 2,719
    Trophy Points: 280
    Taarifa yako imekaa kiushabiki zaidi haina mtiririko unaoleweka! weka ushabiki kando uandike upya! waliofukuzwa nani na nani, walifukuzwa lini, waalifuja kiasi gani cha pesa na huyo mwingine anayakaimu ni nani na utaratibu wa kupata viongozi wengine upoje? hapo utaeleweka!!!
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mbona unaongea kwa jazba emu turia kwanza ndo ule hoja yako...unasema?
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,499
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Me nimetoka kapa hapa,mara kafukuzwa mara kakaimu mroho,
    tuleteee kitu chenye mpangilio na kueleweka.
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tatizo la wana-ccm ni moja; wao wanajua njia moja tu ya kufanya siasa, wanajua kutengeneza propaganda, shule zao wanasomeshana kujenga propaganda na si kujenga hoja za msingi.Ushamba wa kizamani ccm
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Eti unasema....
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,543
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hiyo habar hebu hebu iweke clear w mleta thread ili nisije nikakulisinde buree alafu nikapata ban kwa mods maana hapa nilipo toka hii wiki imeaza nina hasira sana kutokana na huyu dada mpumbavu wa BAVICHA pamoja na huyo fatki wake shibuda, gosh........
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Jombaa Funguka au futa kauli
     
  9. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,613
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Kama umeandika kiyunani vile
     
  10. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hueleweki... Maelezo yako yamekaa KINAFIKI NAFIKI au KIMBEA MBEA hivi.... Toa taarifa inayoeleweka!!
     
Loading...