CHADEMA:Jasho, vumbi, maumivu, na hata damu ndo ukombozi wenu


M

maguzu masese

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
283
Points
0
M

maguzu masese

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
283 0
Maneno
hayo yalisemwa jana na Kamanda Mawazo wakati wa kuwaaga waandamanaji
waliotembea kilomita sita kumsindikiza mgombea .Aliwaambia hata
mamilioni ya Ngeleja hayawezi tena kuwashinda, hata bastola zake anazo
watishia hazina nguvu tena
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Points
1,225
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 1,225
Maneno ya shari kabisa hayo
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Points
1,225
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 1,225
Kwani hamuwezi kufanya kampeni za kistaarabu bila kuonyesha ushari wenu? Watanzania hawapendi vurugu...tuhubiri amani badala ya chuki
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 0
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni....mkimnyima haki kuna wakati anaweza fanya kitu usichotarajia na chenye madhara hii yote ni kwa sababu ya kuonewa......mimi nazani ifike mahali cdm isionekane ni washari bali ipewe haki zake na pale itapotumia vibaya ndio tuihukumu..
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Points
1,195
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 1,195
Maneno
hayo yalisemwa jana na Kamanda Mawazo wakati wa kuwaaga waandamanaji
waliotembea kilomita sita kumsindikiza mgombea .Aliwaambia hata
mamilioni ya Ngeleja hayawezi tena kuwashinda, hata bastola zake anazo
watishia hazina nguvu tena
Na hilo jasho, machozi na damu inakua ya walalahoi na wala si hao viongozi wa Chadema. Haya jamani Watanzania mnaambiwa mumwage damu madaraka washike wengine.
 
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
377
Points
195
Age
44
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
377 195
Haina maana ya CHADEMA kumwaga damu, bali CHADEMA tupo tayari kufa kwa ajili ya kuwapatia watanzania haki yao katika nchi yao yenye utajiri wa kutosha. Na hili ni kutokana na vitisho alivyotoa Ngereja kule sengerema na Vile vilivyotokea kule arusha wakati CHADEMA wakifanya kampeni za udiwani, ndipo baadhi ya wana ccm walitishia kuwaumiza wanachadema. Vipi sasa unasema chadema wanataka kumwaga damu? Mtanzania wa leo siyo yule wa juzi baba, hadanganyiki hata kidogo. Na kwa taarifa yako hao watawala wako ndio wanamwaga damu kila kukicha, na hiyo damu inawalilia mbele ya Mwenyezi Mungu.
 
S

Sima70

Senior Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
162
Points
195
Age
32
S

Sima70

Senior Member
Joined Apr 9, 2013
162 195
Maneno ya shari kabisa hayo
Kweli ni maneno ya shari lakin umefikiria ni kwa nini kasema vile, unaweza kusema kwamba mamilion ya mtoto wa hapa bitoto (ngereja) na bastola yake sio shari, watu wamechoka kudhulumiwa tena laiv kabisa


Ndo maana kaka yangu roma alisema"Watanzania mna woga so aman mnadanganywa"
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,469
Points
2,000
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,469 2,000
Maneno
hayo yalisemwa jana na Kamanda Mawazo wakati wa kuwaaga waandamanaji
waliotembea kilomita sita kumsindikiza mgombea .Aliwaambia hata
mamilioni ya Ngeleja hayawezi tena kuwashinda, hata bastola zake anazo
watishia hazina nguvu tena
Maneno matamu, yaliojaa ujasiri na roho ya uzalendo dhidi ya hila za ibilisi ccm. Peoples!!!!!!!!!!
 
S

Sima70

Senior Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
162
Points
195
Age
32
S

Sima70

Senior Member
Joined Apr 9, 2013
162 195
Salamu zangu nazituma bitoto maana hamna kilichofanyika sengerema
 

Forum statistics

Threads 1,285,345
Members 494,571
Posts 30,858,610
Top