CHADEMA itarajie Anguko Kuu uchaguzi Mdogo wa Madiwani


Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
3,864
Likes
1,750
Points
280
Age
49
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
3,864 1,750 280
Kwa hali ya kutokuwa na Dira wala Mwelekeo kwa Chama kilichokuwa kinatetemesha Nchi huko nyuma wakati wa Dr Slaa (CHADEMA), ni dhahiri kuwa kitarajie anguko kubwa sana Uchaguzi Mdogo wa Madiwani 2017.

Mahali ambako kinaweza kuambulia Viti vichache ni Arusha na Moshi tu nako siyo kwa sababu ya Sera nzuri za Chama hicho bali ni kwa sababu ya Ukabila na Ukanda uliokithiri katika Chama hicho kinachotia huruma hivi sasa.

Arusha na Moshi hawachagui Sera nzuri bali ukabila na ukanda tu ndio maana Arusha Mjini wameweza kumchagua Mbunge asiyeweza kuongoza hata Mtaa.

Muda unakaribia. Tusubiri anguko kuu la CHADEMA baada ya UKAWA kuwa UKIWA.
 
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
1,964
Likes
229
Points
160
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
1,964 229 160
Kwa hali ya kutokuwa na Dira wala Mwelekeo kwa Chama kilichokuwa kinatetemesha Nchi huko nyuma wakati wa Dr Slaa (CHADEMA), ni dhahiri kuwa kitarajie anguko kubwa sana Uchaguzi Mdogo wa Madiwani 2017.

Mahali ambako kinaweza kuambulia Viti vichache ni Arusha na Moshi tu nako siyo kwa sababu ya Sera nzuri za Chama hicho bali ni kwa sababu ya Ukabila na Ukanda uliokithiri katika Chama hicho kinachotia huruma hivi sasa.

Arusha na Moshi hawachagui Sera nzuri bali ukabila na ukanda tu ndio maana Arusha Mjini wameweza kumchagua Mbunge asiyeweza kuongoza hata Mtaa.

Muda unakaribia. Tusubiri anguko kuu la CHADEMA baada ya UKAWA kuwa UKIWA.
Wewe ni mchochezi
 
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
1,964
Likes
229
Points
160
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
1,964 229 160
Kwa hali ya kutokuwa na Dira wala Mwelekeo kwa Chama kilichokuwa kinatetemesha Nchi huko nyuma wakati wa Dr Slaa (CHADEMA), ni dhahiri kuwa kitarajie anguko kubwa sana Uchaguzi Mdogo wa Madiwani 2017.

Mahali ambako kinaweza kuambulia Viti vichache ni Arusha na Moshi tu nako siyo kwa sababu ya Sera nzuri za Chama hicho bali ni kwa sababu ya Ukabila na Ukanda uliokithiri katika Chama hicho kinachotia huruma hivi sasa.

Arusha na Moshi hawachagui Sera nzuri bali ukabila na ukanda tu ndio maana Arusha Mjini wameweza kumchagua Mbunge asiyeweza kuongoza hata Mtaa.

Muda unakaribia. Tusubiri anguko kuu la CHADEMA baada ya UKAWA kuwa UKIWA.
Wewe ni mchochezi
 
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
1,440
Likes
910
Points
280
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
1,440 910 280
Kwa hali ya kutokuwa na Dira wala Mwelekeo kwa Chama kilichokuwa kinatetemesha Nchi huko nyuma wakati wa Dr Slaa (CHADEMA), ni dhahiri kuwa kitarajie anguko kubwa sana Uchaguzi Mdogo wa Madiwani 2017.

Mahali ambako kinaweza kuambulia Viti vichache ni Arusha na Moshi tu nako siyo kwa sababu ya Sera nzuri za Chama hicho bali ni kwa sababu ya Ukabila na Ukanda uliokithiri katika Chama hicho kinachotia huruma hivi sasa.

Arusha na Moshi hawachagui Sera nzuri bali ukabila na ukanda tu ndio maana Arusha Mjini wameweza kumchagua Mbunge asiyeweza kuongoza hata Mtaa.

Muda unakaribia. Tusubiri anguko kuu la CHADEMA baada ya UKAWA kuwa UKIWA.
unaweza kujieleza kwa barua kwanini usikamatwe na jeshi la polisi hata kama na wao ni tawi la ccm,kwa uchochezi
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,736
Likes
63,530
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,736 63,530 280
Ninaombea wapoteze vingi sana hadi wasage meno na waaishinde vipya popote.

Wanaboa hawana jipya kuonyesha upinzani ulionoga.. viwewe tu.. matumbo mbele kwanza.

Na sasa wamepiga pesa za mgonjwa wapo kimyam. Ngoja ziishe mtawasikia..
 

Forum statistics

Threads 1,251,544
Members 481,767
Posts 29,775,672