CHADEMA is the most respected political party in East Africa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA is the most respected political party in East Africa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gayo, Nov 18, 2011.

  1. g

    gayo JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pia SI unit ya mbunge mwadilifu imekwenda kwa John Mnyika

    Pia chama chenye mvuto zaidi wa kisiasa ni chadema

    Source:VOA
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,335
    Likes Received: 4,771
    Trophy Points: 280
    yap yap mkuu mpaka tuchukue nchii hii
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,559
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    weka ushahidi mzuri tusherehekee!!
     
  4. M

    MWANAKASULU Senior Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uko sawa kabisa haina mjadala hilo coz cdm imewanyima usingizi wanaoenz na kutukuza MAGAMBA.kIUKWELI CDM inaenda kushika dola
     
  5. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Plz interesting story, are telling the truth?
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,998
    Likes Received: 2,267
    Trophy Points: 280
    CDM go go go go....!!!CDM hit hit hit hit on....hit them!!
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    @kujifurahisha nje ya boma
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Mbowe nimeamini ni kamanda mpiganaji kakipa chama sura ya pekee ktk kudai uhuru wa mtanzania
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Bora? Kwa vigezo gani? Kwa kuoa wake za watu? Kwa maandamano kila siku? Kwa kutaka madaraka kwa nguvu wakati wananchi hawawataki? Kwa kuwa na ofisi chafu na zisizo na hadhi pale kinondoni wakati wanajilipa mshahara wa m 7 na posho za laki sita kwenye kila maandamano?
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Bora kwa kuyapapasa masaburi yako
     
  11. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Mkuu hilo halina ubishi kuwa chadema ni chama bora zaidi kwa sasa nchini Tanzania. Wamethubutu kupinga ufisadi,wamejitahidi na wanasonga mbele.
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna Dr. kinda moja pale UDSM ametoka seminary wakati wa uchaguzi wa 2010 alikuwa na ka NGO chake cha kusifia chadema eti anajifananisha na REDET and other respected instit kwenye utafiti..

    Unajua chdm mnajidanganya sana kujiona mpo na watu wa kundi fulani tu..tanzania ni zaidi ya hilo kundi..
     
  13. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Mpaka utoke nje ya chupa ndiyo utajua cdm ina ubora gani. Mkuu funguka!!
     
  14. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    offcourse, no doubt
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ngoja Synovate waione hii watatoa yao!
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Saga chupa ukanywe.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    mwehu wewe. mbona huongelei mtu kumfunga mwnzake jela kisa eti kamchukulia mkewe?
     
  18. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona unatokwa povu mdomoni? Uliza tu kistarabu utajibiwa.
     
  19. Olengambunyi

    Olengambunyi Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ipo cku utaikubali ni bora kwa kukuchukulia unga wako.
     
  20. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa Dr Dr Dr Dr Dr Jakaya Mrisho Halfan Kikwete leo amelazimika kutoa hotuba ya dharura baada ya watu makini wa CDM Kutoa challenge ndani ya siku moja tu.Challenge ambayo imewaondoa wabunge wavivu wa kufikiri wa CCM katika mada ya mswaada wa katiba na kuanza kujadili hoja za ukweli za waziri kivuli wa sheria(Tundu Mughwai Lissu Antipas).


    Hilo tu limetosha kuthibitisha kuwa CHADEMA ni moto wa kuotea mbali hivyo kuendelea kushika rekodi ya chama chenye mvuto Afrika mashariki (VOA) .Hata hivyo wabunge wa CCM na raisi wao wameishia kujadili watu na sio hoja kitu kinachofanya hoja iliyotolewa ndani ya siku moja kubaki haijajibiwa.

    Anayeweza kukataa atakataa lakini akiwa peke yake anajua kuwa CDM ni kiboko.THIS IS JUST THE BEGINNING
     
Loading...