CHADEMA inasambaratika au inaimarika?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,405
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,405 38,581 280
Huu mpasuko ndani ya CHADEMA je unaimarisha chama au unakisambaratisha?
Vita ya panzi ni furaha kwa kunguru.
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
Huu mpasuko ndani ya CHADEMA je unaimarisha chama au unakisambaratisha?
Vita ya panzi ni furaha kwa kunguru.
Sijapata mantiki sawia juu ya yatokeayo CHADEMA, ukiangalia kwa umakini utagundua aidha ilikuwa ni wimbi la uchaguzi mkuu kwa watu kuibukia na kupata waliyokusudia (nafasi za ubunge/udiwani) ama ni hali ya umamluki uliokithiri. Hainiingii akilini mwangu kuona ni katika kipindi kifupi saana tangu uchaguzi umalizike tukishuhudia malumbano mazito ya kutishiana, kunyoosheana vidole, kutoaminiana na kutoshirikiana miongoni mwa wana-chadema.
Tukitarajia kupata majibu murua ya tathmini ya chadema kwa uchaguzi uliopita bila ya majibu...majibu yamegeuka na kuwa malumbano yasiyotoa dira ya tija kwa taifa letu na hivyo kuonyesha bado hatujawa na upinzani kamili wa kuleta mabadiliko.
Nionavyo: Chama kinayumba na muelekeo wa wenye uchu ni...kukisambaratisha huku KUNGURU akifurahia, tutafakari.

NI MAONI YANGU BINAFSI YASIYOEGEMEA PANDE YOYOTE, nawasilisha!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,405
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,405 38,581 280
Umenena vyema sana mkuu
Sijapata mantiki sawia juu ya yatokeayo CHADEMA, ukiangalia kwa umakini utagundua aidha ilikuwa ni wimbi la uchaguzi mkuu kwa watu kuibukia na kupata waliyokusudia (nafasi za ubunge/udiwani) ama ni hali ya umamluki uliokithiri. Hainiingii akilini mwangu kuona ni katika kipindi kifupi saana tangu uchaguzi umalizike tukishuhudia malumbano mazito ya kutishiana, kunyoosheana vidole, kutoaminiana na kutoshirikiana miongoni mwa wana-chadema.
Tukitarajia kupata majibu murua ya tathmini ya chadema kwa uchaguzi uliopita bila ya majibu...majibu yamegeuka na kuwa malumbano yasiyotoa dira ya tija kwa taifa letu na hivyo kuonyesha bado hatujawa na upinzani kamili wa kuleta mabadiliko.
Nionavyo: Chama kinayumba na muelekeo wa wenye uchu ni...kukisambaratisha huku KUNGURU akifurahia, tutafakari.

NI MAONI YANGU BINAFSI YASIYOEGEMEA PANDE YOYOTE, nawasilisha!!
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Huu mpasuko ndani ya CHADEMA je unaimarisha chama au unakisambaratisha?
Vita ya panzi ni furaha kwa kunguru.
Mkuu kuishi kwingi ni kuona mengi
Nafikiri migogoro katika chama chochote cha siasa ni kawaida kutokea, na umakini na kufaulu katika utatuzi wake ndio kukomaa kwenyewe kwa Chama. Penye wengi pana mengi
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Huu mpasuko ndani ya CHADEMA je unaimarisha chama au unakisambaratisha?
Vita ya panzi ni furaha kwa kunguru.
CDM chuma cha pua zaidi ya mr 6-mr 6 aliyumba lakini CDM iko pale pale-msimamo ule ule!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,453
Members 475,533
Posts 29,289,121