Chadema inapaswa kukarabatiwa sasa...


Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
Ziondoshwe mbao kuukuu na mpya zitiwe... wenye fikra mgando na ung'ang'anizi wa madaraka waondolewe, wenye fikra pevu na uwezo mkubwa wa maamuzi waingie madarakani. wenye jazba na kukosa uvumilivu wa kisiasa wakae kando, wenye weledi wa siasa na mambo mbalimbali ya mahusiano na wenye itikadi tofauti. Wasiokubali kupingwa kwenye maamuzi wajitoe na wanaokubaliana na demokrasia waingie.... ili UKAMILIFU WA LILE NENO: CHAMA CHA MAENDELEO NA DEMOKRASIA yatimie. La kama si hivyo basi kitabaki kuwa chama cha Maendeleo ya wasiotaka Demokrasia!!

Hapa ndipo utakapojua kwamba Mh. Zito anawazidi mbali sana viongozi wengi wa Chadema na ndio maana sasa wanamuona kama mwiba kwao, ila kiukweli anabaki kuwa mtu stahiki wa kuiongoza CHADEMA.....
 
K

Kwayu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
488
Likes
3
Points
35
K

Kwayu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2007
488 3 35
Umetumwa.kajipange upya.
 
Vica

Vica

Member
Joined
May 27, 2008
Messages
84
Likes
5
Points
0
Vica

Vica

Member
Joined May 27, 2008
84 5 0
huyu ZITO (MWANAMAGEUKO) asitake kutuchanganya tushamjua anataka kuvuruga chama..njia anayotumia sio nzuri...
 
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,268
Likes
1,250
Points
280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,268 1,250 280
Watu wengine bwana, unazunguuuka wee mwisho unamalizia hakuna kiongozi kama zito! Ole wao waletae maudhi. Wachawi ni watu wasiopenda kuona wenzao wakiwa na furaha ya maisha. Wewe ni mchawi na mwanga, usitake watu waongee mambo ambayo hawakutaka kuyaongea.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
Vyovyote vile msemavyo, penye uvundo hapatiwi ubani, jino bovu hung'olewa! cha ajabu ni kwamba watu fikra wanazifunika na kufuata ushabiki. na siku zote wavivu wa kufikiri huangalia jambo kwa upande wanaoupenda hata kama ni mbovu bila kutazama mazuri ya upande wasioutaka...

Chadema si mama wala baba wa yeyote... Ilikuwako TAA, TANU, ANC, ASP nk. leo havipo na maisha yanaendelea... Niliwaambia na narudia tena hapa: KIONGOZI YEYOTE ANAEHAMA-HAMA VYAMA HAFAI, nikawapa kazi ya kuchunguza ili mpate maarifa na ujuzi. Siasa ndio maisha, siasa ndio muelekeo na mustakabali wa mambo mengi. Lakini pia mnapaswa kujua SIASA NI UONGO WENYE MANUFAA kwa nani na kwa wakati gani. Ndio maana WANASIASA WAKWELI HAWAPENDWI :teeth:

Zito anaona mbali nasisitiza, alipowaambia kununua ile mitambo 'tulisema amenunuliwa na Mafisadi" leo mnalipa mamilioni mtatupia lawama upande mwingine WATANZANIA.... sijui tumirogwa au tunatumia akili za kuazima???:embarrassed:
 
W

watarime

Senior Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
105
Likes
0
Points
0
W

watarime

Senior Member
Joined Oct 21, 2010
105 0 0
Vyovyote vile msemavyo, penye uvundo hapatiwi ubani, jino bovu hung'olewa! cha ajabu ni kwamba watu fikra wanazifunika na kufuata ushabiki. na siku zote wavivu wa kufikiri huangalia jambo kwa upande wanaoupenda hata kama ni mbovu bila kutazama mazuri ya upande wasioutaka...

Chadema si mama wala baba wa yeyote... Ilikuwako TAA, TANU, ANC, ASP nk. leo havipo na maisha yanaendelea... Niliwaambia na narudia tena hapa: KIONGOZI YEYOTE ANAEHAMA-HAMA VYAMA HAFAI, nikawapa kazi ya kuchunguza ili mpate maarifa na ujuzi. Siasa ndio maisha, siasa ndio muelekeo na mustakabali wa mambo mengi. Lakini pia mnapaswa kujua SIASA NI UONGO WENYE MANUFAA kwa nani na kwa wakati gani. Ndio maana WANASIASA WAKWELI HAWAPENDWI :teeth:


ZITTO hasafishiki kwa kusaliti watanzania na wapenda mabadiliko

Aende tu CCM au CCM B maana dalili zote zinaonyesha hivyo!

Na ww kama co Zitto mwneyewe, utakuwa umehongwa ili kuja kupost ujinga wenu hapa JF

Zito anaona mbali nasisitiza, alipowaambia kununua ile mitambo 'tulisema amenunuliwa na Mafisadi" leo mnalipa mamilioni mtatupia lawama upande mwingine WATANZANIA.... sijui tumirogwa au tunatumia akili za kuazima???:embarrassed:
Watanzania wa leo co wale wa mwaka 47 mujue wanajua kabisa tabia ya ZITTO imebadilika co yule waliye mtumainia miaka 3 Nyuma bali ni Zitto aliye poteza muelekeo machoni na mioyoni mwa jamii na taifa kwa ujumla.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
Watanzania wa leo co wale wa mwaka 47 mujue wanajua kabisa tabia ya ZITTO imebadilika co yule waliye mtumainia miaka 3 Nyuma bali ni Zitto aliye poteza muelekeo machoni na mioyoni mwa jamii na taifa kwa ujumla.
Hata ya marehemu Chacha Wangwe ilibadilika. Je kwanini wanaonekana wamebadilika? Iko hoja ya kujiuliza "je kule ndani wanapohoji jambo hupata majibu sahihi? Je ni kweli yale wanayopingana wale wengine huwa wako sawa? Ama ndio yale mkubwa hakosei?" Nilipata kujibiwa hapa kuhusu Zito na ole Sendeka :teeth:
Ni kweli katika uchokozi ule nilipata baadhi ya maoni kama nilivyokusudia na wapo wengine walinipa picha mpya kabisa ambayo sikuwa nayo lakini pia katika mjadala ule wengi walijibu kwa jazba!! hawakujua nini kilitakikana.

Lakini kwa hili nisemalo: kama wamazo mgando yataendelea basi tujiulize tutatoa kina kafulila wangapi na mwisho wa siku CHADEMA itabaki makapi ndio maana nasema huu ni muda sahihi wa kukarabati. ama si vibaya wacha wafiche moshi mlipuko ndio utakaotoa majibu :teeth:
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
AVATAR yako yalonga kila kitu.......
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Marando at work. It happened to NCCR-Mageuzi before. You were warned.
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
Mwanamageuko
Nikwelikabisa CDM inahitaji kukarabatiwa sasa kwakuondoa uchafu usio stahili katika chama na kuacha damu changa zifanye kazi hatuhitaji watu walio tawariwa na sifa na matakwa yao binafsi na hatuhitaji chama kiwe chini ya mtu fulani au mlengo wa mtufulani tunahitaji chama kama itikadi na mlengo fulani ambao unaaminiwa na jamii.CDM angalieni mtu huyu anayeitwa zitto Zuberi Kabwe atapoteza matumaini ya wananchi kwa chama,angalieni taratibu zinasemaje nazifuatwe juu ya mtu huyu isijarishe kuwa mmemwandaa toka zamani........Jaribuni kumkanya kupitia vikao halali vya chama.....aonywe kupitia njia sahihi asipo badilika basi tumwache akaungane na Masumbuko lamwai,Thomasi Ngawaia,Hiza Tambwe bilakumsahau kakayake Waridi Kaburu nawasaliti wengine wanamnahiyo....
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,568
Likes
550
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,568 550 280
kwani? hii nafasi ya unaibu katibu mkuu wa chama inapatikanaje? mie naomba fomu mnifanyie inavyuu! itabidi niache ajira yangu nihamie kwanza makao makuu! zito timka bana! CCM patachimbika!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
Zito ni msaliti wa wapinzani kwanza kabla ya yote atuambie amepata wapi hela ya kununua hammer.na ni kwa nini toka awekwe kwqenye ile kamati ya madini kauli zake zimekuwa za utata kila kukicha? Na kama nia yake ni nzuri kwa cdm na taifa kwa jumla.
Huyu mtu ile kauli ya kutaka kununua mitambo ya dowans ndiyo imempa hizo hela zinazomtia jeuri na kujiona yeye ndio yeye sasa sisitunaojua mwisho wa mafisadi tunamtahadharisha kuwa safari aliyiianza si salama na hao anaofikiri kunguru wenzake amekosea hao ni tai..sisi tunapigania usawa wa kipato yeye anakuja na maisha ya kimarekani je akikamata nchi atakuwaje/ na atahitaji gari ya aina gani?



Nasisitiza zito atimuliwe mara moja.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
Maskini kizazi hiki :embarrassed:
 
K

Kishili

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
295
Likes
3
Points
35
K

Kishili

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
295 3 35
Ziondoshwe mbao kuukuu na mpya zitiwe... wenye fikra mgando na ung'ang'anizi wa madaraka waondolewe, wenye fikra pevu na uwezo mkubwa wa maamuzi waingie madarakani. wenye jazba na kukosa uvumilivu wa kisiasa wakae kando, wenye weledi wa siasa na mambo mbalimbali ya mahusiano na wenye itikadi tofauti. Wasiokubali kupingwa kwenye maamuzi wajitoe na wanaokubaliana na demokrasia waingie.... ili UKAMILIFU WA LILE NENO: CHAMA CHA MAENDELEO NA DEMOKRASIA yatimie. La kama si hivyo basi kitabaki kuwa chama cha Maendeleo ya wasiotaka Demokrasia!!

Hapa ndipo utakapojua kwamba Mh. Zito anawazidi mbali sana viongozi wengi wa Chadema na ndio maana sasa wanamuona kama mwiba kwao, ila kiukweli anabaki kuwa mtu stahiki wa kuiongoza CHADEMA.....
Ni kweli inahitaji kukarabatiwa Zitto aondoke kwani mapenzi yake kwa JK na CCM yanapitiliza hivyo angefanya kazi nzuri sana akiwa CCM. Tulimhitaji Zitto aliyekuwa akipambana na ufisadi siyo anayepamba ufisadi. Hatuhitaji Zitto aliyekaribu zaidi na akina Rostam na Karamagi kuliko viongozi wenzie wa chama. Hatumhitaji Zitto anayetoa taarifa za utendaji wa kazi za chama kwa Zoka( naibu mkurugenzi mkuu wa usalama) badala kupeleka kwa viongozi wenzie. Hajui kuwa usalama wa taifa ni usalama wa CCM kwanza? kama demokrasia maana yake ni party suiside basi hata neno hilo halina maana tena
 
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
727
Likes
6
Points
35
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
727 6 35
Kwani ni lazima Zito aongoze? Viongozi si wanachaguliwa? Kwa nini asisubiri uchaguzi? Na hao wazee unaotaka waondoke wampishe Zito ni kina nani si uwataje?

Zito mara anaomba uwaziri, mara kiongozi wa upinzani bungeni!! ana matatizo gani??
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,511
Likes
4,888
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,511 4,888 280
Zitto for CDM chairman! campaigns have started!
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
235
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 235 160
Zitto for CDM chairman! campaigns have started!
I thought elections for Chairman were just held recently. Are these done after every six months?
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,174
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,174 280
Zitto for CDM chairman! campaigns have started!
Waberoya
Siku hizi umejishusha sana umejiunga na kundi la kina MS, sokomoko, Mwanamageuko and likes watu wanaoona udini ndiyo silaha kwao pole sana.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
Zitto for CDM chairman! campaigns have started!
Yes Waberoya, na ndio maana wapinzani wake kwa sababu hawana hoja wanapandikiza chuki, mara yeye ni ccm, mdini n.k. lakini bado ndio anabaki kuwa alama sahihi ya uongozi wa CDM kama hawa wanaompinga hapa ni wakweli waseme: Je Mh. Mbowe amepata kumkataa JK? watuoneshe popote ushahidi wao. na nimewauliza je ilikuwaje Dr. Slaa akagombea urais sijapata majibu kwao.... watajibu simply, chama kiliamua what the secret behind? nilichokoza katika mjadala mmoja hapa "nilitaka watu waione tofauti baina ya Zito na viongozi wengi wa Chadema" kwa bahati mbaya wengi hawakutaka kuona nilimaanisha nini. Walijibu kwa jazba na narudia tena ni hao hao wanaomponda Mh. Zito hii leo... Wanadhani nyumba inajengwa kwa kubomolewa!
narudia tena: CHADEMA INAHITAJI KUKARABATIWA UPYA la sivyo haina mwendo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,859
Members 476,196
Posts 29,334,435