• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

CHADEMA ina ubavu wa kumwondoa mwenyekiti madarakani kama ANC ya Afrika Kusini ilichomfanyia Zuma?

britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,955
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,955 2,000
Swali dogo, kama ambavyo tunaona CCM imeshaingia mikonon mwa mtu mmoja,

Chama kikuu Cha upinzani kina
Kina ubavu wa kumwondoa mwenyekiti wake madarakani kama ANC ya Afrika Kusini ilichomfanyia Zuma?

Ni swali Tu,

Je kwanini vyama vingi vya siasa vya Tanzania vinaonekana kuonekana kuwa chini ya maamuzi ya mtu mmoja??

Nasema haya kwasababu mbowe kafeli katika yafuatayo
1. Kukikuza chama katika misingi yake ya awali ya kukataa ufisadi
2. Chama kinashangilia Sana uvunjifu wa Amani Zaid ya kukemea
3. Maamuzi makubwa bila makubaliano yenye tija ya chama yame base mwelekeo wa Mwenyekiti anataka nini

Britanicca
 
M

Mndwyika.wetu

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
631
Points
1,000
M

Mndwyika.wetu

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
631 1,000
Swali dogo, kama ambavyo tunaona CCM imeshaingia mikonon mwa mtu mmoja,

Chama kikuu Cha upinzani kina
Kina ubavu wa kumwondoa mwenyekiti wake madarakani kama ANC ya Afrika Kusini ilichomfanyia Zuma?

Ni swali Tu,

Je kwanini vyama vingi vya siasa vya Tanzania vinaonekana kuonekana kuwa chini ya maamuzi ya mtu mmoja??

Nasema haya kwasababu mbowe kafeli katika yafuatayo
1. Kukikuza chama katika misingi yake ya awali ya kukataa ufisadi
2. Chama kinashangilia Sana uvunjifu wa Amani Zaid ya kukemea
3. Maamuzi makubwa bila makubaliano yenye tija ya chama yame base mwelekeo wa Mwenyekiti anataka nini

Britanicca
KWA NINI USIULIZE CCM INAUBAVU WAKUMWONDOA MUNGU MTU?
 
Feberia

Feberia

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
520
Points
250
Feberia

Feberia

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
520 250
Ccm wanaweza? Sembuse cc tunaonunuliwa
 
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
3,033
Points
2,000
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
3,033 2,000
Tofauti ipo kubwa saana. ANC ni chama cha watu waafirica kusini, CHADEMA, ni chama cha mtu mmoja Mbowe
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,361
Points
2,000
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,361 2,000
Swali dogo, kama ambavyo tunaona CCM imeshaingia mikonon mwa mtu mmoja,

Chama kikuu Cha upinzani kina
Kina ubavu wa kumwondoa mwenyekiti wake madarakani kama ANC ya Afrika Kusini ilichomfanyia Zuma?

Ni swali Tu,

Je kwanini vyama vingi vya siasa vya Tanzania vinaonekana kuonekana kuwa chini ya maamuzi ya mtu mmoja??

Nasema haya kwasababu mbowe kafeli katika yafuatayo
1. Kukikuza chama katika misingi yake ya awali ya kukataa ufisadi
2. Chama kinashangilia Sana uvunjifu wa Amani Zaid ya kukemea
3. Maamuzi makubwa bila makubaliano yenye tija ya chama yame base mwelekeo wa Mwenyekiti anataka nini

Britanicca
Haya yanatakiwa yafanywe na ccm,,ci chadema ,,,maana hatuna serikali
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,361
Points
2,000
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,361 2,000
Hanna ubavu huo ccm zaidi ya kuwafanya waendelee militia hasara taiga KWA ujumla
 
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
3,033
Points
2,000
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
3,033 2,000
Mbowe ts like Baba mwenye nyumba, then wengine woooote ts like wapangaji. Ss uliona wapi mpangaji apate jeuri ya kumfukuza mwenye nyumba? Thubutuu..... Km hujafungashiwa virago mapema km Zitto Jepesi
 

Forum statistics

Threads 1,402,627
Members 530,953
Posts 34,400,553
Top