CHADEMA ina mpango wa kupeleka wabunge wa Viti Maalumu kuchukua nafasi za Mdee na wenzake 18

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
10,813
2,000
Kwa mujibu wa gazeti la RAIA MWEMA la leo 28 April, CHADEMA inataka Mdee na wenzie waondoke/waondolewe Bungeni mara moja ili chama kiweze kupeleka orodha ya wabunge wa viti maalumu kuchukua nafasi ya wale imposters

Msimamo huu mpya wa CHADEMA ni wa kumtambua Rais aliyepatikana kutokana na uchaguzi wa Oct 28 mwaka jana na kupokea ruzuku inayotolewa na Serikali.

Well, it was just a matter of time

0047CFA3-515D-495F-82E9-4E6B12083CDC.jpeg

 

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
3,978
2,000
Serikali ya majizi ya kura ifanywe kama shule ya vidudu mara mbili?

Eeh mara mnasusa mara mnataka, mara hivi mara vile, come on now tunataka maendeleo sio kila siku tunaongea mambo ya chadema tu na madudu yao kama watoto
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom