CHADEMA imemsaliti Lema kama ilivyomkana Deo Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Dec 2, 2012
1,335
2,000
Wakati wa utawala wa awamu ya NNE, nilipojiunga NCCR Mageuzi nabaadae CCM, CCM walipotaka kujua historia yangu kichama na utendaji wangu ndani ya chadema, viongozi wa CHADEMA walitoa taarifa za uongo na kunikana kuwa hawanijui.

Leo Lema yuko gerezani, nawanaoongoza kutoa siri za lema ni wafuasi wa CHADEMA, tena wengine wakimponda. Huwezi amini sasa wanaona heri Focus kuliko Lema laana itawatafuna sana kwa kuwakana watu mliofanya nao kazi kisa mnaogopa watapewa vyeo. Vita vya panzi furaha ya watawala.

Ndio maana hata swala la Ben linaonekana kama ni propaganda kutokana na tabia ya kuwakana viongozi wenu wanao hama chama chenu. Mbona CCM hawakumkana Lowassa, Sumaye wala Mgeja kisa wamekuja CHADEMA? Badilikeni wadogo zangu, sisi ndio tumewapa maisha, Leo mnatukana na kutuzalilisha. Kazi kwenu.@Deogratius Kisandu
 

MKONGA

JF-Expert Member
Feb 19, 2015
667
500
Mbona ndiyo kwanza unatafuta umaruufu Kwa nguvu. Hoja zako dhaifu huwezi pata mtu huku jf.
 

Rich Pol

JF-Expert Member
Oct 11, 2013
7,836
2,000
Chadema wakikuchoka wanakutafutia sababu uonekane msariti, ngoja lema atoke halafu atoe lawama zake ndiyo atamjua mbowe.
 

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Mar 10, 2016
1,463
2,000
chadema masilahi, ndo maana Bab Duni alikimbia, John Chibuda kaondoka, Zitto kahama, Dr Slaa kawahacha, waliobaki ni watafuta sifa na walopokaji kila kukicha mahakamani
 

Mdudu halisi

JF-Expert Member
May 7, 2014
2,730
2,000
Kwani huyu mchumia tumbo bado yupo? Teh, teh, njaa nayo ikipanda kichwani huwa inaathiri ubongo.
 

Mwana Kwetu

JF-Expert Member
Jul 12, 2011
652
500
Chadema wakikuchoka wanakutafutia sababu uonekane msariti, ngoja lema atoke halafu atoe lawama zake ndiyo atamjua mbowe.
Hivi CHADEMA ndio waliomweka ndani Lema au Mhakama ni ya CHADEMA? sometime ni vema kunyamaza kuliko kuonyesha udhaifu ulionao katika kufikiri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom