CHADEMA imecheza karata zake vizuri.


Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
Katika mchezo wa karata,mtu anapata ushindi kutokana na atakavyomfanyia timing mpinzani wake. Kadiri unavyokuwa na mahesabu mazuri ndivyo unavyomuweka mpinzani wako kwenye wakati mgumu na huenda ukamfilisi kabisa.

Katika uchunguzi nilioufanya jana jioni na leo,nimegundua kuwa kitendo cha kumuacha mwenyekiti wa ccm akihutubia viti,wabunge wa CHADEMA wamejizolea umaarufu zaidi. Stori kubwa mtaani ni kuwa kama walichofanya ni makosa mbona hakuna sehemu yoyote ya katiba inayosema ni kosa kunyanyuka rais anapohutubia? Wengine wameenda mbali zaidi na kusema kuwa kama italazimu kuwaadhibu ni lazima katiba ibadilishwe kwanza jambo wanalolitaka.
Pia wananchi wengi wamekiri kuwa wabunge wa CHADEMA ni majasiri sana kwani wanajua namna ya kupata haki yao kwa njia mbadala.
Wakizungumzia kuhusu zomea ya wale wa ccm,baadhi ya waliohojiwa wamesema si mara ya kwanza kwa wabunge wa ccm kufanya kosa hilo kwani walishamzomea Kabwe lakini mwisho Kabwe akaonekana shujaa.
Kwa sasa wananchi wengi wako karibu na vyombo vya habari wakisubiri kwa hamu nini kitawapata wabunge wa CHADEMA.
 
Relief

Relief

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
255
Likes
2
Points
0
Relief

Relief

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
255 2 0
We have all put our eyes and ears open, lets see what this 10th Bunge has to offer.
Cant wait to see the challenges!!:bump:
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,240
Likes
4,687
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,240 4,687 280
hata ungekuwa wewe baba mwenye nyumba unaingia ndani tu watoto woote wanaingia vyumbani aisee inauma sana. ni aibu kwake lakini ana nafari ya kuyafanyia kazi madai ya msingi ya CHADEMA.

Akiendelea kuyabeza atakuwa hana tofauti na the likes Mugabe, Kibaki.....
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
CCM na sirikali yake hawana uwezo wa kuwafanya chochote CHADEMA wanawaogopa KOMA. Mwoneni mama alivyonuna!
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,505
Likes
4,879
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,505 4,879 280
That what I call cheap campaigns that penetrate deeply into citizens' heart! Chadema by doing so will automatically efface other opposition parties and bury CCM in their own pit.

Is a good start that should be supported by great force or energy because it will be applaused and remembered in many years to come, these reformations will be celebrated heartly than fake independence that Tanzania got from british in 1961! It will be said CCM ruled Tanzania for 47 years and now TANZANIA IS FREE!!! IS FREEE INDEED!!

VIVA CHADEMA VIVA!!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Unajua matendo huwa yanasound kuliko maneno,juzi cdm walipotoa tamko la kutomtabua JK walidhani Slaa anataniaaaa.
Action speaks louder ndugu
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
308
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 308 180
hata ungekuwa wewe baba mwenye nyumba unaingia ndani tu watoto woote wanaingia vyumbani aisee inauma sana. ni aibu kwake lakini ana nafari ya kuyafanyia kazi madai ya msingi ya CHADEMA.

Akiendelea kuyabeza atakuwa hana tofauti na the likes Mugabe, Kibaki.....
alifedheheka kwa kuwa anajua jibu la kwa nini wanatoka na anajua siku akitia timu USA lazima ataulizwa na waandishi wanaojua kuwa ameingia urais kwa kuiba kura, lakini hana ujasiri wa kueleza sababu ya chadema kutoka. it is shame to him personally. ni doa linaloonekana dogo lakini ni sumu kali sana kwake
 
R

Rudy B

Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
R

Rudy B

Member
Joined Sep 22, 2010
9 0 0
Hakika mapinduzi,hayajikwa maneno tu bali hata vitendo, tukumbuke ya kwamba siku zote ukitaka kuifikia mbili ni lazima uanze na moja,nawapongeza sana CHADEMA kwa msimamo wao na waendelee vivyo hivyo kwani hata wanaharakati wa zamani kama akina martin luther king junior walianza kama hivyo!!peopleeeeeeeeeeeeees..............,
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
99
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 99 145
That what I call cheap campaigns that penetrate deeply into citizens' heart! Chadema by doing so will automatically efface other opposition parties and bury CCM in their own pit.

Is a good start that should be supported by great force or energy because it will be applaused and remembered in many years to come, these reformations will be celebrated heartly than fake independence that Tanzania got from british in 1961! It will be said CCM ruled Tanzania for 47 years and now TANZANIA IS FREE!!! IS FREEE INDEED!!

VIVA CHADEMA VIVA!!!
Good observation. We are living in very interesting times, when unpredecented things are happening. We are seeing with our very own eyes history in the making. Believe me, the actions by CHADEMA parliamentarians and their names, will go down in history as one of the greatest momemnts in the history of Tanzania's politics.
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Excellent CDM MPs!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,202
Members 475,029
Posts 29,249,735