CHADEMA ijifunze kwa ACT wazalendo namna ya kutuma majina ya wateule "wapendekezwa" kwa wakati bila mizengwe!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
41,791
2,000
Fikiria kwa mfano Chadema itakiwe kupendekeza jina la mtu mmoja atakayeingia katika baraza la mawaziri kama waziri, hakika hekaheka na majungu yanaweza kutamalaki.

Tumeona namna walivyoshindwa kutoa ushirikiano wa kukipata " kikundi" cha wabunge 19 wa viti maalumu na tukasikia tu watu wanaapishwa haraka haraka.

Ni vema Chadema wakawatembelea wenzao wa ACT wazalendo wapate darasa namna ya kufaulu mitihani ya namna hii.

Maendeleo hayana vyama!
 

Gilbert A Massawe

Senior Member
Feb 18, 2021
106
225
Haha Mzee wa gia angepeleka kimada wake au jamaa wagawane mshahara😀

Unakumbuka alivyokua anapora zile 1M na 500k za wabunge akiwapiga fiksi za kampeni? Now kachil Dubai nilimwona anapiga mbizi . hilda nae nilimwona Airport🚶🏿🚶🏿🚶🏿 sijui alikwenda kumsalimia...😆
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
41,791
2,000
Haha Mzee wa gia angepeleka kimada wake au jamaa wagawane mshahara😀

Unakumbuka alivyokua anapora zile 1M na 500k za wabunge akiwapiga fiksi za kampeni? Now kachil Dubai nilimwona anapiga mbizi . hilda nae nilimwona Airport🚶🏿🚶🏿🚶🏿 sijui alikwenda kumsalimia...😆
Mnyika angejifanya mzanzibari!
 

Makungwe

Member
Jul 25, 2019
36
125
Wambie hao ACT wapendekeze jina la mwenyekiti wa BAWACHA hujaguswa unaruka peke yako je ukiguswa? harafu unajikanya mwenyewe nenda ukalime masika hii utavuna usijifiche kwenye keybord.
 

Lord OSAGYEFO

Senior Member
Feb 19, 2021
186
250
Fikiria kwa mfano Chadema itakiwe kupendekeza jina la mtu mmoja atakayeingia katika baraza la mawaziri kama waziri, hakika hekaheka na majungu yanaweza kutamalaki.

Tumeona namna walivyoshindwa kutoa ushirikiano wa kukipata " kikundi" cha wabunge 19 wa viti maalumu na tukasikia tu watu wanaapishwa haraka haraka.

Ni vema Chadema wakawatembelea wenzao wa ACT wazalendo wapate darasa namna ya kufaulu mitihani ya namna hii.

Maendeleo hayana vyama!
Chadema ilikwisha maliza siku nyingi suala la wale Wahuni 19 endeleeni kuwapa Kodi za Masikini wanyonge
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
27,143
2,000
Fikiria kwa mfano Chadema itakiwe kupendekeza jina la mtu mmoja atakayeingia katika baraza la mawaziri kama waziri, hakika hekaheka na majungu yanaweza kutamalaki.

Tumeona namna walivyoshindwa kutoa ushirikiano wa kukipata " kikundi" cha wabunge 19 wa viti maalumu na tukasikia tu watu wanaapishwa haraka haraka.

Ni vema Chadema wakawatembelea wenzao wa ACT wazalendo wapate darasa namna ya kufaulu mitihani ya namna hii.

Maendeleo hayana vyama!
Hayo mataputapu yako yamepunguza sana uwezo wako wa kufikiri unaandika ujinga mwingi sana siku hizi.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
22,286
2,000
Fikiria kwa mfano Chadema itakiwe kupendekeza jina la mtu mmoja atakayeingia katika baraza la mawaziri kama waziri, hakika hekaheka na majungu yanaweza kutamalaki.

Tumeona namna walivyoshindwa kutoa ushirikiano wa kukipata " kikundi" cha wabunge 19 wa viti maalumu na tukasikia tu watu wanaapishwa haraka haraka.

Ni vema Chadema wakawatembelea wenzao wa ACT wazalendo wapate darasa namna ya kufaulu mitihani ya namna hii.

Maendeleo hayana vyama!
Pale chama cha ACT kipo kama chapa tu, ile ni PURE x-CUF mzee - hawa wana wafuasi zaidi na nusu ya Wazanzibar wote. hata wakiingia chama cha Demokrasia makini ama NLD ni lazima wataunda Serikali kule.

Kuhusu chaguo lao ni sawa, wale wanajuana na wanajua ranking zao - Maalim yawezekana aliagiza ingawa watu wengi walifikiri anaweza kuwa Jusa, Mansour ama Duni , Chaguo hili limewakuna sana Zazibari yaweza kuwa mwanzo mzuri ingawa key issue yao ni kupata Zanzibar yenye mamlaka kamili.

Hongera Wazanzibari ila bado mna safari ndefu kama ile ya wana wa Islael - Umoja na mshikamano unahitajika zaidi - kinachowaponza nyie ni kugawanyika mkishavuka maji mkafika Dodoma sijui kipi huwa kinawapata on the way.
 

4 7mbatizaji

JF-Expert Member
Dec 8, 2019
1,575
2,000
Fikiria kwa mfano Chadema itakiwe kupendekeza jina la mtu mmoja atakayeingia katika baraza la mawaziri kama waziri, hakika hekaheka na majungu yanaweza kutamalaki.

Tumeona namna walivyoshindwa kutoa ushirikiano wa kukipata " kikundi" cha wabunge 19 wa viti maalumu na tukasikia tu watu wanaapishwa haraka haraka.

Ni vema Chadema wakawatembelea wenzao wa ACT wazalendo wapate darasa namna ya kufaulu mitihani ya namna hii.

Maendeleo hayana vyama!
Mkuu,chadema maji marefu ,utapanuka moyo bure ,kaa na ccm YAKO ya chadema hachana nayo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom