CHADEMA humwiga Malema wakiwa bungeni, je hawana staili yao hadi waige?


YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,838
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,838 280
Angalia hii video utajua kabisa staili ya wabunge wa CHADEMA ya kuongea na ubishi bungeni wanaiga kwa Malema wa Afrika kusini.
Lakini mcheki Tulia Ackson wa Afrika kusini alivyomdhibiti bungeni

 
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,724
Likes
5,051
Points
280
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,724 5,051 280
Unaona wewe mjanja kwamba hiyo video watu hawajahi iona? CCM kama inawategemea nyinyi kama watu wa propaganda kwenye mitandao ya kijamii basi ndio maana wamepunguza dau kutoka 7000 hadi 2000, nyie na wale wabunge wa rambirambi jumlisha na wale wasiojielewa ndio mmekifikisha chama hapa kilipo! Mheshimiwa hajajui virusi ndani ya chama ni nyie!
 
vicdala55

vicdala55

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
801
Likes
977
Points
180
vicdala55

vicdala55

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
801 977 180
Siku zote hili jamaa huwa linazungumza pumba tu. Hivi Malema na CHADEMA nani kaingia Bungeni kabla ya mwingine?
Punguzeni ujinga usio na tija kwenu. Harakati hizi za CHADEMA kujitetea kutokana na manyanyaso ya Serikali na Polisi zimeanza siku nyingi wakati Malema akiwa bado Mwanachama mtiifu wa ANC.
Kuwa member wa buku 7 kusiwafanye Vijana mshindwe kutumia akili zenu vizuri. Tatizo lako mtoa mada huna taarifa nyingi sahihi. Huwa unakurupuka tu.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,838
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,838 280
Unaona wewe mjanja kwamba hiyo video watu hawajahi iona? CCM kama inawategemea nyinyi kama watu wa propaganda kwenye mitandao ya kijamii basi ndio maana wamepunguza dau kutoka 7000 hadi 2000, nyie na wale wabunge wa rambirambi jumlisha na wale wasiojielewa ndio mmekifikisha chama hapa kilipo! Mheshimiwa hajajui virusi ndani ya chama ni nyie!
Angalia Malema hapo alisema spika asimpangie cha kuongea alitaka aongee kama mlevi hajikiti kwenye mada kama wabunge wa UKAWA wanavyopenda kufanya!!!!!

UKAWA wanaita uhuru wa kuongea bungeni ni ule wa kuongea chochote .Sio chochote lazima kujikita kwenye mada husika.Wajifunze kwenye hiyo clip.

UKAWA kususa kwao bunge eti wanazuiwa uhuru wa kuongea wakafunga na mitambara midomoni wanafikiri ukiwa bungeni unatakiwa uongee kama kasuku!!!!
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,343
Likes
11,644
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,343 11,644 280
Ndio maana bavicha wamemualika??!!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,850
Likes
15,085
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,850 15,085 280
Ccm wameiiga chadema "mabadiliko" halafu hawajui wanachobadilisha, matokeo yake wanaanzisha mahakama ya mafisadi kanakwamba hili ni kosa jipya nchini.

Zipo sheria za uhujumu uchumi ambazo zinaelekeza atakayetiwa hatiani AFILISIWE!!!!!!!
Hii hawaipendi kwa kuwa waasisi wa uhujumu uchumi wamejaa ccm.


"Elimu bure" imekuwa bure kabisa
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Malima na chama chake na chadema na wabunge wake, nani wa kwanza kuingia bungeni mpaka waige
 
D

Dr Akili

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,955
Likes
2,071
Points
280
D

Dr Akili

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,955 2,071 280
Ndiyo maana na wenyewe hawana bunge live.
 
Fyengeresya

Fyengeresya

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
730
Likes
192
Points
60
Fyengeresya

Fyengeresya

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
730 192 60
Angalia hii video utajua kabisa staili ya wabunge wa CHADEMA ya kuongea na ubishi bungeni wanaiga kwa Malema wa Afrika kusini.
Lakini mcheki Tulia Ackson wa Afrika kusini alivyomdhibiti bungeni

Sio kwamba yeye kaiga kwa CHADEMA, maana Malema kaingia juzi tu bungeni lakini CHADEMA ni ya siku nyingi!!!
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,508
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,508 280
Kila siku naamini kwamba chadema na viongozi wake hawatuelewi Watanzania na ndiyo maana wanashindwa kuchomoza na kuipa ushindani CCM!

Na hili limejidhihirisha hivi majuzi baada ya V(ki)ongozi wa chadema kuteua Katibu Mkuu mpya ambaye ni mwenyeji wa Mkoa wa MZ/Shy sasa hapa lengo lao lilikuwa ni kwamba kwa kuwa sehemu kubwa ya Watz wanaishi hiyo Mikoa yaani Mz/Shy basi kwa kuteua Katibu Mkuu wa ktk Mikoa hiyo wanaweza kupata sapoti kubwa ktk hiyo Mikoa!
WRONG!

Kingine Tundu Lisu, Zito &Co. wamejaribu kutafuta kiki kwa kumtukana na kumdhalilisha Raisi wa JMTZ lengo lao ni kupata sapoti ktk kwetu lkn wapi tumewachunia na kuwapotezea na hakuna hata Mtz ambaye anaongelea achilia mbali hata kukumbuka kwamba Tundu alilazwa Rumande, hata kama angefungwa pia hakuna Mtz ambaye angemuongelea zaidi ya familia yake, hivyo hapa tena inaonyesha jinsi gani hawa wanaojiita wapinzani wasivyotuelewa Watz, sisi tunaheshimu Serikali na Dola iliyopo tumelelewa hivyo na ni ngumu kuweza kutubadilisha hivyo ukianzisha uadui na Raisi wa JMTZ tena kwa kumtukana na kumdhalilisha ambaye ni taasisi, Watz wengi wanaona kwamba umeanzisha vita dhidi yao na hicho ndicho Viongozi wa chadema wanashindwa kuelewa!

Haya mmesusia Bunge, mkavaa sijui makaratasi midomoni, mara sijui mkabeba makaratasi yenye maandishi, sasa mmefanikisha nini kwa kufanya hivyo? Bunge limekwisha hamkuwepo Bungeni ni Mtz gani hata anajali au hata kukumbuka kwamba mlisusia Bunge?

Hivyo chadema kama mnataka kufanikiwa TZ jifunzeni kwanza na jaribuni kutuelewa Watz, siyo mna copy &paste Siasa za sehemu nyingine na kuzileta hapa mkifikiri zitafanikiwa pia ...
 
crabat

crabat

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
4,262
Likes
879
Points
280
crabat

crabat

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
4,262 879 280
Siku zote hili jamaa huwa linazungumza pumba tu. Hivi Malema na CHADEMA nani kaingia Bungeni kabla ya mwingine?
Punguzeni ujinga usio na tija kwenu. Harakati hizi za CHADEMA kujitetea kutokana na manyanyaso ya Serikali na Polisi zimeanza siku nyingi wakati Malema akiwa bado Mwanachama mtiifu wa ANC.
Kuwa member wa buku 7 kusiwafanye Vijana mshindwe kutumia akili zenu vizuri. Tatizo lako mtoa mada huna taarifa nyingi sahihi. Huwa unakurupuka tu.
hapa angalia alivokomaa..spika kaufyata....anamwambia sipo bungeni kwa mwaliko wako nipo hapa kwa kuchaguliwa na wananchi
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,381
Likes
28,258
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,381 28,258 280
Kila siku naamini kwamba chadema na viongozi wake hawatuelewi Watanzania na ndiyo maana wanashindwa kuchomoza na kuipa ushindani CCM!

Na hili limejidhihirisha hivi majuzi baada ya V(ki)ongozi wa chadema kuteua Katibu Mkuu mpya ambaye ni mwenyeji wa Mkoa wa MZ/Shy sasa hapa lengo lao lilikuwa ni kwamba kwa kuwa sehemu kubwa ya Watz wanaishi hiyo Mikoa yaani Mz/Shy basi kwa kuteua Katibu Mkuu wa ktk Mikoa hiyo wanaweza kupata sapoti kubwa ktk hiyo Mikoa!
WRONG!

Na hapo ndipo walipochemsha, kwani ukiondoa KLM, Mikoa ya TZ iliyobakia hatuhusudishi hayo mambo na watu wanapigia kura Chama na sera, sasa angalia Slaa anapendwa na kukubalika zaidi MZ/Shy klk huyo Mashinji!

Kingine Tundu Lisu, Zito &Co. wamejaribu kutafuta kiki kwa kumtukana na kumdhalilisha Raisi wa JMTZ lengo lao ni kupata sapoti ktk kwetu na lkn wapi tumewachunia na hakuna hata Mtz ambaye anaongelea achilia mbali hata kukumbuka kwamba Tundu alilazwa Rumande hivyo hata kama angefungwa pia hakuna Mtz ambaye angemuongelea zaidi ya familia yake, hivyo hapa tena inaonyesha jinsi gani hawa wanaojiita wapinzani wasivyotuelewa Watz, sisi tunaheshimu Serikali na Dola iliyopo tumelelewa hivyo na ni ngumu kuweza kutubadilisha hivyo ukianzisha uadui na Raisi wa JMTZ tena kwa kumtukana na kumdhalilisha ambaye ni taasisi, Watz wengi wanaona kwamba umeanzisha vita dhidi yao na hicho ndicho Viongozi wa chadema wanashindwa kuelewa!

Hivyo chadema kama mnataka kufanikiwa TZ jifunzeni kwanza na jaribuni kutuelewa Watz, siyo mna copy &paste Siasa za sehemu nyingine na kuzileta hapa mkifikiri zitafanikiwa pia ...
Habari za siasa tuwaachie wana siasa wewe kajenge madungu tu
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,067
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,067 280
Na wewe hapa ndio umejitutumua kwelikweli kuandika ulichoandika. Hivi hicho kitengo chenu huwa hakina Editor?
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,067
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,067 280
Na wewe hapa ndio umejitutumua kwelikweli kuandika ulichoandika. Hivi hicho kitengo chenu huwa hakina Editor?
 
Tee Bag

Tee Bag

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
6,590
Likes
2,404
Points
280
Tee Bag

Tee Bag

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
6,590 2,404 280
sawa dada j tumekusikia
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,212
Likes
48,012
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,212 48,012 280
Ndio mipango mipya ya uyo mwenyekiti wenu?
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
6,977
Likes
14,172
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
6,977 14,172 280
Hhhhhhhh eti Watz?! Shame on you
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Mnyika Yuko wapi!?
 

Forum statistics

Threads 1,239,023
Members 476,289
Posts 29,340,217