CHADEMA, hili ni kweli?


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,982
Likes
7,795
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,982 7,795 280
Jana,Zitto Zuberi Kabwe, alikuwa kwenye kipindi cha Makutano kinachorushwa na Kituo cha Redio cha Magic FM.Kipindi husika huendeshwa na watangazaji wawili: Fina Mango na Sebo. Kipindi huanza saa 9 hadi 12 kila siku ya Jumamosi. Na jana ikawa vivyo hivyo.

Katika mahojiano yaliyoelekezwa kwa Zitto na Fina Mango,Zitto amesikika akisema kuwa hadi jana alikuwa hajapokea barua yenye tuhuma zake 11 ambazo anatakiwa kuzijibu ndani ya siku 14 kwasababu gani asivuliwe uanachama wa CHADEMA. 'Hadi ninapozungumza hapa,bado sijapata barua yenye tuhuma zangu' alisema Zitto.Kweli?

Ni katika misingi ya kisheria,barua huanza kufanya kazi pale inapomfikia mlengwa. Ndiyo kusema,Zitto bado hajui tuhuma zake. Kwahiyo, hawezi kuzijibu. Hivyobasi,siku 14 bado hazijaanza kuhesabiwa. Huu ndio ukweli wenyewe. Kwa kufanya hivi,CHADEMA haicheleweshi mchakato wake yenyewe?

Mpeni Zitto na wenzake tuhuma zao ili wazijibu na mtoe uamuzi. Au kama mmesamehe kichinichini sawa. Pia yawezekana kwenye siasa. Hamtakuwa wa kwanza.

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam

Nakala kwa: Tumaini Makene Molemo Mungi Ben Saanane, Yericko Nyerere na wengineo
 
Last edited by a moderator:
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Ampere jema nchini juzi usiku kutoka DUBAI na UK , jana straight kwenye kipindi angependa akiwa wapi?
 
M

MZALAMO

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
579
Likes
435
Points
80
M

MZALAMO

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
579 435 80
Huyu Zitto wasipomfukuza mapema atawachezea sana akili Chadema.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Ilikuwa rahisi sana Zitto kujibu swali kuwa hajapokea barua kwakuwa hakukabidhiwa kwenye mkutano wa hadhara, ni rahisi kama ilivyorahisi kwake kukana kuihujumu chadema.

Ni aibu kwa Zitto kujibu tuhuma ambazo yeye mwenyewe anaona aibu kuzisoma kwa jinsi ilivyomkaa vibaya.

Zitto barua anayo, siku zilishaanza kuhesabika tangu alipokabidhiwa barua yake
 
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
944
Likes
86
Points
45
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
944 86 45
kumbe barua hajakabidhiwa? vipi tena hapo
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Ampere jema nchini juzi usiku kutoka DUBAI na UK , jana straight kwenye kipindi angependa akiwa wapi?

Hiki ni nini ulichoandika???

Vijana wa Bavicha ni janga la taifa
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Jana,Zitto Zuberi Kabwe, alikuwa kwenye kipindi cha Makutano kinachorushwa na Kituo cha Redio cha Magic FM.Kipindi husika huendeshwa na watangazaji wawili: Fina Mango na Sebo. Kipindi huanza saa 9 hadi 12 kila siku ya Jumamosi. Na jana ikawa vivyo hivyo.

Katika mahojiano yaliyoelekezwa kwa Zitto na Fina Mango,Zitto amesikika akisema kuwa hadi jana alikuwa hajapokea barua yenye tuhuma zake 11 ambazo anatakiwa kuzijibu ndani ya siku 14 kwasababu gani asivuliwe uanachama wa CHADEMA. 'Hadi ninapozungumza hapa,bado sijapata barua yenye tuhuma zangu' alisema Zitto.Kweli?

Ni katika misingi ya kisheria,barua huanza kufanya kazi pale inapomfikia mlengwa. Ndiyo kusema,Zitto bado hajui tuhuma zake. Kwahiyo, hawezi kuzijibu. Hivyobasi,siku 14 bado hazijaanza kuhesabiwa. Huu ndio ukweli wenyewe. Kwa kufanya hivi,CHADEMA haicheleweshi mchakato wake yenyewe?

Mpeni Zitto na wenzake tuhuma zao ili wazijibu na mtoe uamuzi. Au kama mmesamehe kichinichini sawa. Pia yawezekana kwenye siasa. Hamtakuwa wa kwanza.

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam

Nakala kwa: Tumaini Makene Molemo Mungi Ben Saanane, Yericko Nyerere na wengineo
Hao uliowauliza wote hakuna anayeweza kukupa jibu la kweli manake ni wapiga debe tu kama wewe unaejifanya uko CCM kumbe mnafiki.
 
Last edited by a moderator:
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Kwasasa ishu inayovuma na kulalamikiwa na zito ni hujuma za slaa na mbowe. Dr.W.Slaa unampigia simu Zitto na unamtishia maisha huu ndio uungwana kweli? CHACHA WANGWE hawatoshi mpaka mumtoe kafara na zitto wa watu? Nimeamini dr slaa ni fisi katika ngozi ya kondoo. Ok, wewe utendelea kupanga mipango ya kiovu ya uuwaji lakini walioko nyuma yako watajutia kwanini wanakuunga mkono wewe gaidi.
 
Last edited by a moderator:
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Kwa taarifa nilizozipata ni kwamba, chadema wanatamani hili swala liishe kimya kimya.

Hawakutegemea kama, lingefikia hapa. Wanajilaumu sana kwa maamuzi ya kipumbavu waliyoyafanya.

Ndio maana wameshindwa kumpa Zito barua.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,154
Likes
23,405
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,154 23,405 280
amepigiwa simu kuja kuchukua barua hataki
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,375
Likes
47,820
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,375 47,820 280
Hao uliowauliza wote hakuna anayeweza kukupa jibu la kweli manake ni wapiga debe tu kama wewe unaejifanya uko CCM kumbe mnafiki.
sasa hayo mapovu yaliyochanganyika na damu yanakububujika kwanini ?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,375
Likes
47,820
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,375 47,820 280
Kwa taarifa nilizozipata ni kwamba, chadema wanatamani hili swala liishe kimya kimya.

Hawakutegemea kama, lingefikia hapa. Wanajilaumu sana kwa maamuzi ya kipumbavu waliyoyafanya.

Ndio maana wameshindwa kumpa Zito barua.
mzee akiwa muongo basi ujue alipokuwa kijana alikuwa K .U . W. A . D. I maandazi !
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,375
Likes
47,820
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,375 47,820 280
Ilikuwa rahisi sana Zitto kujibu swali kuwa hajapokea barua kwakuwa hakukabidhiwa kwenye mkutano wa hadhara, ni rahisi kama ilivyorahisi kwake kukana kuihujumu chadema.

Ni aibu kwa Zitto kujibu tuhuma ambazo yeye mwenyewe anaona aibu kuzisoma kwa jinsi ilivyomkaa vibaya.

Zitto barua anayo, siku zilishaanza kuhesabika tangu alipokabidhiwa barua yake
Sijawahi kukutilia mashaka kamanda .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,375
Likes
47,820
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,375 47,820 280
Vijana wa chadema mnachoweza ni matusi tu.
kiongozi ,
hakuna tusi hapo , hiyo inaitwa lugha kali ya kufundishia ! Bali UONGO ( Kama huo wako ) ndiyo tusi baya kuliko yote .
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Kwasasa ishu inayovuma na kulalamikiwa na zito ni hujuma za slaa na mbowe. Dr.W.Slaa unampigia simu Zitto na unamtishia maisha huu ndio uungwana kweli? CHACHA WANGWE hawatoshi mpaka mumtoe kafara na zitto wa watu? Nimeamini dr slaa ni fisi katika ngozi ya kondoo. Ok, wewe utendelea kupanga mipango ya kiovu ya uuwaji lakini walioko nyuma yako watajutia kwanini wanakuunga mkono wewe gaidi.
Serikali ya CCM haifai kuendelea kuongoza Nchi kama Muuaji wa CHACHA WANGWE anajulikana na Hakamatwi.Shime Watanzania tushirikiane kuhakikisha Serikali hii Dhaifu inaondoka Madarakani kwa Usalama wa Maisha yetu.
 
jesse alibalio

jesse alibalio

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
270
Likes
2
Points
33
Age
49
jesse alibalio

jesse alibalio

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
270 2 33
Ata akichelewa kuichukua,rungu lipo pale pale.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,006
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,006 280
Casual analysis inaonyesha kuwa CHADEMA ni nguzo ya upinzani na nguvu ya kutumainiwa kuleta mageuzi. Nasema hivyo kwa kuwa: Tangu mzozo wa Zitto and Co. LTD, media zote zimeandika sana tena sana kinyume for example na Kafulila, au Hamadi walivyotofautiana na vyama vyao. What is so special with CDM- KUKUBALIKA NA WANANCHI
 

Forum statistics

Threads 1,249,663
Members 480,998
Posts 29,706,610