Chadema hawana vikao vya Chama?


Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
WanaJF,

Nimekuwa nikifuatilia mwenendo wa chama kikuu cha upinzani kabla na baada ya uchaguzi nimegundua kuwa uamuzi mwingi wa chama unatoka kwenye forum yetu yaani JF mfano.

1.Gari la Azania uzushi uliozushwa hapa JF na Slaa kuudaka juu kwa juu
2.Kugomea matokeo ya uchaguzi, ikumbukwe kuwa ni sisi wanaJF tuliopendekeza Slaa agomee matokeo na kweli akagomea.
2.Barua za waliokacha siku ya walk out Bungeni dodoma, sijui ila inaonyesha hata Mwenyekiti wa Chadema bwana Mbowe hakujua kama kuna wabunge hawaku "walk out" siku ile wabunge wa CDM walipotoka. Ila baada ya moto uliowashwa hapa na ushauri tuliotoa hatimae chama kikatusikiza na kuwaandikia wabunge ambao hawaku"walk out"

Sisi tunaweza ndio tukawa waamuzi wa hichi chama je mnalionaje hili wadau?
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
ni kweli kabisa usemayo mkuu. pia kua ile barua iliyodaiwa kuandikwa na wilson kbwe wa mwanza ya kuchakachua matokeo ilianbandiwa hapa , baadaye gazeti lao la tz daima. lakini iko wazi kuwa baadhi ya viongozi waandamizi wa chadema ni wanachama wa JF, hivyo hakuna kosa kuchota hapa hekima
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
I think this belongs in the Jokes Forum.........
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Sokomoko umeanza kuonyesha rangi zako halisi nilifikiri wewe ni mwanamapinduzi - hata hivyo kuna vitu vingi vya kujadili hivi vya chadema havikujengi wewe kisaikologia waache wenyewe na chama chao wana uongozi na muongozo wao kama chama
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Chadema wanaleta mkwara kama wa mchicha vile, majani rundo ila ukibandikwa jikoni unanywea na kuelea kwenye sufuria. Yaani wingi wenuJF haututishi sie tusio kuwa na vyama kwasababu what matter ni point na facts tu.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,510
Likes
4,882
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,510 4,882 280
Sokomoko umeanza kuonyesha rangi zako halisi nilifikiri wewe ni mwanamapinduzi - hata hivyo kuna vitu vingi vya kujadili hivi vya chadema havikujengi wewe kisaikologia waache wenyewe na chama chao wana uongozi na muongozo wao kama chama
Senior na wewe tena? angehoji hayo maswali kwa ccm ingekuwa haki, ila chadema waachiwe wenyewe? chama kinachokuja kushika nchi?

kuna wanachadema humu, watamjibu vizuri, na watampa ratiba za vikao na ataridhika! majibu kama yako ni kwa hawa juniors wanajua kupiga vijembe tu na hawana point yoyote!

so far kama alichosema ni kweli what your stand? Slaa vitu vingi alivichukua humu na that alone was disqualifying him from power
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Sokomoko umeanza kuonyesha rangi zako halisi nilifikiri wewe ni mwanamapinduzi - hata hivyo kuna vitu vingi vya kujadili hivi vya chadema havikujengi wewe kisaikologia waache wenyewe na chama chao wana uongozi na muongozo wao kama chama
Mimi ni mwanamapinduzi ila nakereka na tabia ya baadhi ya wanamapinduzi hawana muono kila kitu wanatetea. We fikiria wakati watu wanatakiwa kuangalia masuala ya kumkomboa masikini wao wanapika fitina hapa JF Zitto afukuzwe huo uwanamapinduzi gani mkuu? Fikiria mwenyewe.

Shy wewe ni shahidi juu ya post zangu za mwanzo naingia hapa JF nakumbuka kupambana na wewe sawia ila amini nakatishwa tamaa na uoinzani especial Chadema na nimekuja kugundua wana agenda zao nyingi za siri Mungu ameepushilia mbali hawakuchukua nchi saa hizi tungekuwa tunatafuta pa kukimbilia kama mambo yenyewe ndio haya ya kufukuzana.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Chadema wanaleta mkwara kama wa mchicha vile, majani rundo ila ukibandikwa jikoni unanywea na kuelea kwenye sufuria. Yaani wingi wenuJF haututishi sie tusio kuwa na vyama kwasababu what matter ni point na facts tu.
Je uliyoandika hapo juu ni facts
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Senior na wewe tena? angehoji hayo maswali kwa ccm ingekuwa haki, ila chadema waachiwe wenyewe? chama kinachokuja kushika nchi?

kuna wanachadema humu, watamjibu vizuri, na watampa ratiba za vikao na ataridhika! majibu kama yako ni kwa hawa juniors wanajua kupiga vijembe tu na hawana point yoyote!

so far kama alichosema ni kweli what your stand? Slaa vitu vingi alivichukua humu na that alone was disqualifying him from power

Ni chama pekee kinachochukua utumbo kwenye forums duniani na kuziweka vipaumbele kwenye chama.
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Wewe sokomoko usiwe mnafiki tangu lini wewe ukatoa ushauri kwa chadema kupitia jf? Usitake sifa ambayo huna, wewe ni mkulupukaji kila siku na matusi kwa strategy kwa chadema na wanachadema. Naomba nikuthibitishie kuwa pamoja na unafiki wa member wachache ndani ya jf, kimsingi jf imejaa wazalendo na wasomi ambao hutumika kupashana habari na elim ya uraia. Sasa yanayokuja jf siyo kwamba hayajafika au yameshafika ngome ya chadema. Chadema ni chama makini kinachosikliza na kufanya uchunguzi. Mambo mengi ambayo chadema imekuwa ikiyatoa kupitia makamanda wake mara zote wanafiki wamekuwa wakisema ni uongo lakini mwisho inajulikana ni kweli. Mifano michache ni hiyo uliyotoa
1. Kikao cha mwanza kama ingekuwa uongo dr slaa angekuwa mahakamani na wengine wote
2. Gari la adhani kama ingekuwa uongo adhani angeenda mahakamani, kwa taarifa yako karatasi hizo za kura zilikamatwa musoma

kwa hiyo usishangae mengi yanayojadiliwa humu yanafanyiwa kazi, hata leo asubuhi star tv imekiri kutumia michango ya wana jf, labda nikushauri tuu kwamba unapochangia ndani ya jf fikiri kwanza lakini kama umetumwa basi endelea na kazi yako. Ndio maana ccm imekutuma wewe, malaria sugu na weberoya ili kuthibitisha umuhim wa jf. Hongera jf kwa kazi nzuri sasa vita ni katiba mpya, tume huru ya uchaguzi, na tume huru ya uchunguzi.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
WanaJF,

Nimekuwa nikifuatilia mwenendo wa chama kikuu cha upinzani kabla na baada ya uchaguzi nimegundua kuwa uamuzi mwingi wa chama unatoka kwenye forum yetu yaani JF mfano.

1.Gari la Azania uzushi uliozushwa hapa JF na Slaa kuudaka juu kwa juu
2.Kugomea matokeo ya uchaguzi, ikumbukwe kuwa ni sisi wanaJF tuliopendekeza Slaa agomee matokeo na kweli akagomea.
2.Barua za waliokacha siku ya walk out Bungeni dodoma, sijui ila inaonyesha hata Mwenyekiti wa Chadema bwana Mbowe hakujua kama kuna wabunge hawaku "walk out" siku ile wabunge wa CDM walipotoka. Ila baada ya moto uliowashwa hapa na ushauri tuliotoa hatimae chama kikatusikiza na kuwaandikia wabunge ambao hawaku"walk out"

Sisi tunaweza ndio tukawa waamuzi wa hichi chama je mnalionaje hili wadau?
crapist
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
kama wewe ni mwanamapunduzi ukweli vua hilo joho lako la jina bandia kuja na jina lako halisi halafu onge ulichoongea utasikilizwa kwa kuwa utakuwa na ushahidi lakini kwa njia hii usitegemee kupata kitu labda ni kuendeleza majungu tu - na waberoya unatakiwa ujue uchaguzi umeshakwisha waache wenye vyama hivyo waendeleze vyama kwa njia za amani na wanachama wao
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,510
Likes
4,882
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,510 4,882 280
kama wewe ni mwanamapunduzi ukweli vua hilo joho lako la jina bandia kuja na jina lako halisi halafu onge ulichoongea utasikilizwa kwa kuwa utakuwa na ushahidi lakini kwa njia hii usitegemee kupata kitu labda ni kuendeleza majungu tu - na waberoya unatakiwa ujue uchaguzi umeshakwisha waache wenye vyama hivyo waendeleze vyama kwa njia za amani na wanachama wao
Sawa mkuu,nimekusikia, nimekusoma na ninafuata ushauri wako kuanzia saa hii.

cheers
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
so far kama alichosema ni kweli what your stand? Slaa vitu vingi alivichukua humu na that alone was disqualifying him from power
Kikwete alichukua wapi pointi zake?

usitoe majibu kama juha

akili zako na za mbayuwayu sawasawa
 
Kilasara

Kilasara

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
578
Likes
8
Points
0
Kilasara

Kilasara

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
578 8 0
Mhe. Sokomoko,

Why don't you become modest enough; by giving the leadership of Chadema the benefit of always thinking along the lines of JF members?

CDM leaders meet and discuss, they are in touch with one another continuously . They do not always read JF contributors.

And mind you, they do not always have to call press conferences to announce what they decide. CHADEMA is a dynamic political party.
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,331