Chadema haina ugomvi na Kikwete wao wanapinga ushindi wa Kikwete


silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Jamani,, kunawatanzania wanashindwa kuelewa Maana ya Chadema kutoutambua uraisi wa Bwana Kikwete,,

Naomba hapa tuwekane sasa Chadema ilipata wabunge 25, na maanisha na Jimbo la Segerea, lakini cha kushangaza NEC ilitangaza kuwa Chadema iliongoza kwa kura Majimbo Saba tuu.. hiyo ni sababu ya kwanza Chadema kukataa katakata matokeo hayo,,
chadema haikusign kukubali kushinda kwa kikwete lakini NEC bila kujali umuhim wa kuuliza Kwanini Chadema imekataa kusign wakatabngaza na Kumuapisha siku ya piliyake huyo Raisi wao

Kutokana na sababu zingine nyingi sana na za msingi Chadema hawataki kuutambua Uraisi wa Kikwete

Hatuna ugomvi na Kikwete bali na NEC
 

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Jamani,, kunawatanzania wanashindwa kuelewa Maana ya Chadema kutoutambua uraisi wa Bwana Kikwete,,

Naomba hapa tuwekane sasa Chadema ilipata wabunge 25, na maanisha na Jimbo la Segerea, lakini cha kushangaza NEC ilitangaza kuwa Chadema iliongoza kwa kura Majimbo Saba tuu.. hiyo ni sababu ya kwanza Chadema kukataa katakata matokeo hayo,,
chadema haikusign kukubali kushinda kwa kikwete lakini NEC bila kujali umuhim wa kuuliza Kwanini Chadema imekataa kusign wakatabngaza na Kumuapisha siku ya piliyake huyo Raisi wao

Kutokana na sababu zingine nyingi sana na za msingi Chadema hawataki kuutambua Uraisi wa Kikwete

Hatuna ugomvi na Kikwete bali na NEC
mi ninaugomvi na kiravu na sio na NEC
 

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Hivi si kiravu na makame walituambia kuwa uchaguzi wa mwaka huu ulikuwa uendeshwe kw mujibu wa mikataba kati ya tume, serikali, kila cha gombea, msajili vyama na kila mgombea. Sasa haya mambo yaliyofuatia mbona hayafanani na yale ambayo kiravu na makame walipigia debe tangu Mchi 2010?? Wasaliti wakubwa hapa ni kiravu na makame!!!!!!!!!!!!!!!!!! Jamii ya watanzania haitakoma kuwalaani!!!!!!!!!!!!!!!!!
Na mimi naungana na CDM katika hili!!!!!!!!!!!!!!
 

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
kama noma na iwe noma bwana, hawa NEC wamekula Rushwa kutoka kwa CCM,, WASALITI WAKUBWA SANA WA MAENDELEO YA TANZANIA
 

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
241
Likes
0
Points
0

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
241 0 0
kama noma na iwe noma bwana, hawa NEC wamekula Rushwa kutoka kwa CCM,, WASALITI WAKUBWA SANA WA MAENDELEO YA TANZANIA
Kama una ushahidi, nenda mahakamani. La sivyo tukuburuze wewe mahakamani kwa kuendeleza uongo wa CHADEMA. Kwa nini wasimsusie Jaji Makame, wanamsusia Kikwete!!! Ama kweli CHADEMA bado wachanga wa siasa. UONGO wenu umetuchosha. Chadema ina wabunge wangapi kulinganisha na wa CCM halafu waseme walishinda urais!!!!! Acheni propaganda za kitoto.
 

Forum statistics

Threads 1,204,182
Members 457,147
Posts 28,145,397