CHADEMA haikupeleka taarifa ya ukaguzi.

Mzee Uchwara

Senior Member
Oct 28, 2013
119
0
Wiki mbili zilizopita chama cha chadema kilitoa taarifa kwa cc kuwa zito anadanganya wao wameshakaguliwa. Sasa kama wamekaguliwa mbona hawakupeleka hiyo taarifa kwa msajili hadi leo? Au ilikuwa ni kujiosha! vyama vilivyo peleka taarifa ya ukaguzi ni vinne tu NCCR, CUF,TLP na CCM. Mwenyekiti msaidizi wa POC amesema mda si mrefu bungeni.
 

palalisote

JF-Expert Member
Aug 4, 2010
8,339
0
Wiki mbili zilizopita chama cha chadema kilitoa taarifa kwa cc kuwa zito anadanganya wao wameshakaguliwa. Sasa kama wamekaguliwa mbona hawakupeleka hiyo taarifa kwa msajili hadi leo? Au ilikuwa ni kujiosha! vyama vilivyo peleka taarifa ya ukaguzi ni vinne tu NCCR, CUF,TLP na CCM. Mwenyekiti msaidizi wa POC amesema mda si mrefu bungeni.

naona aliyekuachia hii laana alishakufa
 

nemasisi

JF-Expert Member
Oct 4, 2012
1,954
2,000
Uwe unaelewa usijigeuze kasuku, suala ni kwamba CAG hakwenda kukagua kwa sababu hakuwa na pesa, halikuwa kosa la vyama
 

Adiel

Member
May 20, 2013
91
0
Wiki mbili zilizopita chama cha chadema kilitoa taarifa kwa cc kuwa zito anadanganya wao wameshakaguliwa. Sasa kama wamekaguliwa mbona hawakupeleka hiyo taarifa kwa msajili hadi leo? Au ilikuwa ni kujiosha! vyama vilivyo peleka taarifa ya ukaguzi ni vinne tu NCCR, CUF,TLP na CCM. Mwenyekiti msaidizi wa POC amesema mda si mrefu bungeni.

Mh. Lissu kasoma taarifa iliyoandikwa na kamati ya hesabu za serikali iliyosema " mkaguzi aliweza kukagua vyama viwili tu ambavyo ni ccm na tlp kutokana na kukosekana kwa fedha " taarifa hii ipo kwenye kijitabu ambacho kimetolewa na kamati ya Zito ambaye kama mwenyekiti wa kamati amekomalia chadema haijapeleka mahesabu huku kamati yake ikijua si kosa la chama kutokaguliwa
 

Said Bagaile

JF-Expert Member
Jun 23, 2011
686
0
Kumbe Zitto ndio ilikuwa kete yake hiyo baada ya kuona sehemu nyingine zote amegonga mwamba? Mbona kabugi vibaya sana!
 

Adiel

Member
May 20, 2013
91
0
Kumbe Zitto ndio ilikuwa kete yake hiyo baada ya kuona sehemu nyingine zote amegonga mwamba? Mbona kabugi vibaya sana!

Filikunjombe ametoa povu sana kuhusu vyama kukaguliwa,ushukuriwe mwongozo ulioombwa na mh. Lissu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom