CHADEMA fanyeni hima na kuzidisha nguvu zenu kanda ya kusini (Lindi na Mtwara) CCM iko hoi


THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
Salaam,,

Mwisho wa wiki hii iliyoishia jana nilibahatika kutembelea kanda ya kusini nikimaanisha Lindi na Mtwara,,nilienda kikazi tokea wiki iliyopita na kunilazimu kutumia muda wangu wa weekend kuzunguka baadhi ya maeneo ya mkoa na wilaya za Mtwara. CHADEMA mmejitahid sana kujenga chama na uelewa kwa wananchi walio wengi wazee, vijana hadi wanawake.

Nimefika Newala jimbo la waziri Mkuchika , hali ni mbaya sana hana matumaini ya kuweza kutetea kiti kile na wananchi wameichoka nakupoteza tumaini moja kwa moja na chama cha mapinduzi, nguvu ya CUF nayo imefifia ukifananisha na wilaya jirani ya Tandahimba.CHADEMA mna plani gani na jimbo lile la Newala??

Mimi nadhani fursa hii siyo ya kuilazia damu, changeni karata zenu vyema jimbo la Newala linahitaji ukombozi pia.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
Ritz vipi??

Huna la kusema??
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
Mbona huwaambii na tanga nako?
 
L

Los Angeles

Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
57
Points
0
L

Los Angeles

Member
Joined Apr 29, 2013
57 0
Hapo umenena mkuu , ccm imechokwa hii mikoa , chadema wawekeze maeneo haya ya kusini kwani ni rahisi sana kuwaangusha maccm kwa sasa
 
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,229
Points
2,000
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,229 2,000
Kuna ile kanda ya Zitto ya wanamtwara wanaiuliza serikali "mnatuachaje" ipelekwe Mtwara na Lindi. Ni nzuri sana ile speech
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top