• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Chadema=eff cha julius malema

T

tondoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
207
Points
195
T

tondoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
207 195
Wanajf kama mmejaribu kufuatilia siasa za africa kusini kuna kiongozi wa chama economic freedom fighters bwana julius malema, mm binafsi nafurahishwa sana na sera za chama chake ambazo kwa hapa zinafanana na sera za cdm. Wenzangu mnamuonaje huyu kijana na mnaonaje sera za chama na sisi vijana wa tanzania tunajifunza nini kutoka kwake na sera za chama chake.
 
Kifaurongo

Kifaurongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2010
Messages
3,526
Points
2,000
Kifaurongo

Kifaurongo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2010
3,526 2,000
Ungeingia kwa kina zaidi ituambie sera za chama cha Malema ni zipi na CDM ni zipi kisha tuzilinganishe tujadili, mada yako haijashiba.
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,359
Points
1,195
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,359 1,195
wanajf kama mmejaribu kufuatilia siasa za africa kusini kuna kiongozi wa chama economic freedom fighters bwana julius malema, mm binafsi nafurahishwa sana na sera za chama chake ambazo kwa hapa zinafanana na sera za cdm. Wenzangu mnamuonaje huyu kijana na mnaonaje sera za chama na sisi vijana wa tanzania tunajifunza nini kutoka kwake na sera za chama chake.
hujaeleweka weka sera bayana mwandugu.
 
Makete Kwetu

Makete Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Messages
531
Points
195
Makete Kwetu

Makete Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2012
531 195
Malema traitor kama Zitto hana lolote
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,392
Points
1,250
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,392 1,250
kwani wewe unamuona malema ni mzima kwa mtazamo wako, jaribu kuangalia vizuri akili ya malema kama ni kama ya viongozi wa cdm basi hakuna watu hapo ni magwanda tu.
 
T

tondoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
207
Points
195
T

tondoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
207 195
Ungeingia kwa kina zaidi ituambie sera za chama cha Malema ni zipi na CDM ni zipi kisha tuzilinganishe tujadili, mada yako haijashiba.
mkuu chama chake kinataka usawa kwenye kumiliki rasilimali za nchi yao, kama vile madini na ardhi,lkn kama una nafsi jaribu kugoogle utaona mahojiano ya julius malema na aljazeera.
 
T

tondoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
207
Points
195
T

tondoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
207 195
kwani wewe unamuona malema ni mzima kwa mtazamo wako, jaribu kuangalia vizuri akili ya malema kama ni kama ya viongozi wa cdm basi hakuna watu hapo ni magwanda tu.
mkuu inaonekana hujui historia ya julius malema, alikosana na zuma baada ya zuma kuanza kuwakumbatia wazungu kama mtangulizi wake mbeki. anachotaka malema pamoja na chama chake ni kuona wananchi weusi wa africa kusini au serikali inamiliki njia kuu za uchumi na sio kumilikiwa na wazungu wachache.
 
J

jenifer james

New Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1
Points
0
J

jenifer james

New Member
Joined Dec 5, 2013
1 0
Play:(:(:thumbdown::(:(:what::(:eek::eek::thumbdown::(:D:thumbup::confused::p:p:mad::mad::D:thumbup::D:D:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::p:p;););):p:confused::confused::confused::confused:;):(:thumbdown::thumbdown::banghead::thumbdown::thumbdown::thumbdown::thumbdown::thumbup:
 
Shekizongoro

Shekizongoro

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
388
Points
195
Shekizongoro

Shekizongoro

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2013
388 195
Malema ndo Mugabe mtarajiwa wa S.A; Mungu ampe nguvu makaburu washindwe
 

Forum statistics

Threads 1,404,410
Members 531,595
Posts 34,452,938
Top