Chadema Digital yafika Jimbo la Lupembe Mkoa wa Njombe , wazee wamiminika kujisajili

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
91,042
2,000
Hii ndio taarifa mpya kwa sasa , Rose Mayemba ndiye aliyeendesha zoezi hilo

Pichani ni mzee aliyezaliwa mwaka 1934 akifurahia usajili wa Chadema Digital bila kujali " TISHIO LA UGAIDI "

IMG_20211128_161427.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom